ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1

Tales of the Abyss ใครมีแนวนี้มั้งอีก

ผมดูแล้วสนุกดีเห็นมันโผล่มาในช่อง ANIMAX เลยหาโหลดสะเลยกำลังดูเนื้อเรื่องสนุกดีๆมีแนวๆนี้อีกมะแต่ขอเวอร์หน่อย BLEACH NARUTO FAIRYTAIL ดูแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Tales of Symphonia OVA
    Tales of Vesperia ~The First Strike~
    น่าจะเป็น OVA ของ เรื่องนี้นะ - -'

ลองหาดูเรื่อง
    Kaze no Stigma
    The Legend of the Legendary Heroes
    แนวประมาณนี้ป่ะ ? - -'

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    หืม OVA หรอทำไมลองหาตัวอย่างใน youtube มันไม่ต่อกันฟร่ะ สนุกดีนะเรื่องนี้เหมือนอ่านนิยายใครมีอีกก็บอกหน่อยเด้อ เดียวคห ข้างบนผมไปหาข้อมูลแปบ ขอบคุณมากจร้า

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    The Legend of the Legendary Heroes โหดไปนนะ

Kaze no Stigma รักกันมากไป

-*- แต่ก็ขอบคุณ

ปล.ตอนจบนี้มันตายหรอครับหรือยังไงใครตายแน่ผมเห็นเหมือนกลับมาไม่กล้าฟันธงว่าใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hero23093060 : 24th January 2012 เมื่อ 15:28

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    แนวแฟนตาซีที่เดินเรื่องแบบนี้หายากนะ ถือเป็นภาคที่ซึ้งสุดของซีรีส์ Tales แล้วมั้ง (ฟังเขามาอีกที)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    The Legend of the Legendary Heroes โหดไปนนะ

Kaze no Stigma รักกันมากไป

-*- แต่ก็ขอบคุณ

ปล.ตอนจบนี้มันตายหรอครับหรือยังไงใครตายแน่ผมเห็นเหมือนกลับมาไม่กล้าฟันธงว่าใคร
    ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็น (Spoil กดลากบรรทัดล่าง)
    ลุคกลับมาในร่างของแอส
    แต่บางคนเขาก็ว่า ทิ้งให้คนดูไปคิดเอาเองว่าใคร

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    โหอ่านสปอยละเซงจิต คนที่สมควรได้กลับไม่ได้กลับคนที่สมควรไปไม่ได้ไปเซงๆ