ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Exclamation Travian Classic or Normal สร้างเมืองของคุณเอง สร้างรอโหลดเกมก็ดี เล่นเพื่อความยิ่งใหญ่ก็ดี ^^

[B]Travian[/B] คือ Browser Game หรือเกมที่เล่นผ่านบราวเซอร์ เช่น Internet Explorer, Firefox
    นั่นคือ ถ้าเครื่องคุณต่ออินเตอร์เน็ตได้ คุณก็เล่นเกมเหล่านี้ได้ทันทีโดยไม่ต้องเสียเวลาติดตั้ง
    เพียง Log In เข้าทางหน้าเว็บไซต์ของเกม และตั้งค่าให้บราวเซอร์ของท่านรับ cookie ไว้ด้วย

เฮ้อ!! ตอนนี้ก็ถึง Travian 4 ซะละเกมนี้สนุกสนานดีนะครับขอบอก เล่นเพลินถ้าไม่ใจร้อนจนเกินไปอ่ะนะ ^^

ข้อมูลเกมโดยรวม ตาม ลิงค์้ลยนะครับผม ส่วนตัวผมเล่นอยุ่ Classic แหนะ
    http://chubby.exteen.com/20071105/travian-browser-game <<< ข้อมูลโดยคร่าวๆ
    http://www.travian.com/?uc=com7_30967 <<< สมัครเล่นเกมได้ทางลิงค์นี้เลยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    นี่มันใช้ Center หรอเนี่ย?

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    นี้โหมด Center นะ ( หรือนี้ คือ My Center )

Tags for this Thread