ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

Talking ว่างๆ มาแชร์ นิยาม ,ประโยค ,มุกเสี่ยว กันซักหน่อย!!

เห็น มีแต่กระทู้เครียดๆ กัน ผมจึงอยากได้ คำจำกัดความ นิยาม ประโยค ที่มันเสี่ยว ขั้นโคตรรร!!

เพื่อ ระบายความเครียดกัน ครับ คือผม ไม่เก่งเรื่องนี้ แต่ ขอจัดให้ซักประโยค ก็แล้วกัน!!

" หัวใจผมสีแดง มีคุณนอนตะแคงอยู่ข้างใน "

Cre. หนังสือการ์ตูน เล่มหนึ่ง!!

มาช่วยแชร์กัน เผื่อ จะได้เอาไปใช้ จีบสาวบ้าง!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    อยการู้ก็ไปหาใน AXE สิครับ = =
    มุขเสี่ยวจัดเต็ม ^^'
    อันนั้นเห็นตามเวป(สาวๆรู้มุกแล้ว) เลยอยากได้แบบ เฉพาะตัว ที่ท่านๆ ไว้ใช้จีบสาวๆ (จะลองเอาไปใช้บ้าง)^c ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3lood2abbit : 30th January 2012 เมื่อ 20:36

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมเองไม่เคยใช้มุกเสี่ยว จีบสาวเลยนะ
    พอดีเป็นคนขี้อายแฟนก็ยังไม่เคยมีกับเค้า
    ถ้าจะเล่นผมก็จะเล่นประมาณ
    ขอเบอรได้มั้ยครับ เบอว่ารักแถบ แบบว่ารักเธอ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    อยการู้ก็ไปหาใน AXE สิครับ = =
    มุขเสี่ยวจัดเต็ม ^^'
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    Blog Entries
    2
    สำหรับผมหน่ะ

เจ็บบ่อยๆ ค่อยๆชินนนน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    คุณครับ ๆ ผมสงสัยจังเลยครับ สงสัยว่าจะรักคุณเข้าแล้ว 55555
    Run For Your Life !

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ช:คนเรารักตัวเองหรือคนอื่นมากกว่ากัน
    ญ:ตัวเองสิ
    ช:เค้าก็รักตัวเองนะ

ผมใช้ประจำ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ความรัก อนาคต เป็นหนังเรื่องหนึ่งที่เราไม่มีวันรู้ว่าจะดำเนินไปอยางไร...และจะจบอยางไร

อนาคตของเรานั้นเป็นเส้นทางที่ไม่มีใครสามารถเปลียนได้นอกจากตัวเราเอง
    จงอย่าให้ผู้อืนมาควบคุมอนาคตของเรา
    อนาคตของเราเราควนจะเขียนขึ้นด้วตัวเอง

ความรักคือสิงสวยงาม...
    แต่คนสวนใหญ่กลับทำให้ความรักเป็นเพียงแค่สิงของ...
    คิดจะรักก็รักคิดจะทิ้งก็ทิ้ง....
    มันเป็นความรักที่ทำให้คนบางคนต้องเปลียนแปลงไป..........
    ถ้าคิดจะบอกรักเพียงแค่ลมปาก ก็อย่ามาบอกกันเลยดีกว่า...
    เก็บคำว่ารักเอาใวใช้กลับคนๆนั้นที่พร้อมจะทุมใจให้จิงๆดีกว่า.....

ถึงจะรวยล้นฟ้า....แต่เงินตราก็ไม่สามารถซื้อชีวิตคนๆหนึ่งได้
    ชีวิต1ชีวิตนั้นมีค่ามากกว่าเงินทั้งโลก...เพราะความทรงจำและความรู้สึกไม่อาจสร้างขึ้นได้ด้วยเงิน
    ที่เป็นเพียงแค่เศษกระดาษ....ที่จะหาใหม่เมื่อไรก็ได้

นอนกอดความโศกเศร่ายามคำคืน....แต่เธอกับนอนกอดกับคัยคนๆนั้นอยางมีความสุข

การที่คนๆหนึ่งยอมทุกอยางเพื่อคนที่เรารัก...แสดงว่าเค้าพร้อมที่จะทำทุกอยางเพื่อนผู้หญิงคนนั้น
    แต่เธอคนนั้นกลับไม่สนใจชายยอมทุกอยางเพื่อเธอ...เพียงเพราะหน้าตาและอำนาตเงิน

ความรักที่แท้จิงนั้นไม่ใช้ที่หน้าตา หรือ เงินตรา
    แค่เป็นความพูกพันและความรู้สึก ของคน2คน
    ที่พยายามเพื่อให้ได้คนๆนั้นหันมาสนใจด้วยความรัก
    ไม่ใช้ด้วยเงินตราที่จ่ายรายเดือนหรือรายวัน.....

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ถ้าวันนึง "คุณได้ ♥ รักใครสักคน" .. คุณจะไม่พบเหตุผล > ว่าคุณ "ทนเพราะอะไร" ><'
    " เขาว่ากันว่าความฝันเป็นจริงได้ แต่เขาคงลืมนึกไปว่าฝันร้ายก็เป็นความฝันเหมือนกัน "

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    เห็น กู นิ่งๆ เเต่ที่ จริง กู หลับ = =''

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    นายเป็นคนไทย....แต่ทำไม..นายใช้ภาษาวิบัติ

It's Good For You.

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: