ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47

Unhappy ช่วยหน่อยครับปัญหาPBของBF3

คือมันขึ้นว่า Game disconnected: you were kicked by PunkBuster. Stated reason: PunkBuster kicked player

ผมไปลองหาในกูเกิลดูแล้ว ลองอัพเดทPBมันก็ไม่หาย เห็นมีคนคนบอกว่าต้องลงวินโดว์ใหม่ถึงจะหายแต่ผมไม่อยากทำอะ

รบกวนใครทำยังไงหายแล้วบอกด้วยครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    อ่อครับ ผมก็เป็นแต่ผมเป็นของ สิงค์โปร์ ครับ เพราะงั้นผมถึงบินไปเล่นที่ อเมริกาครับ ไม่มีปัญหาอะไร ง่ายๆคือ ลองเปลี่ยนประเทศเล่นดูครับ (ปล.ผมก็อยากให้มันหาย แต่ไอ้ที่ว่าต้องลง Window ใหม่ มันไม่ใช่เหตุเลย) อีกอย่างที่ อเมริกา ปิงมันจะเยอะนะครับ แต่ต้องบอกว่า ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ไม่ดีเล หรือ อะไรเลยครับ เฉยๆอ่ะ (ทางแก้คือ ผมไม่รู้ครับ ผมก็เปลี่ยนประเทศเล่นแค่นั้นแหละ
    BEGONE THOTTTTTTTT

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    อ่อครับ ผมก็เป็นแต่ผมเป็นของ สิงค์โปร์ ครับ เพราะงั้นผมถึงบินไปเล่นที่ อเมริกาครับ ไม่มีปัญหาอะไร ง่ายๆคือ ลองเปลี่ยนประเทศเล่นดูครับ (ปล.ผมก็อยากให้มันหาย แต่ไอ้ที่ว่าต้องลง Window ใหม่ มันไม่ใช่เหตุเลย) อีกอย่างที่ อเมริกา ปิงมันจะเยอะนะครับ แต่ต้องบอกว่า ไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ไม่ดีเล หรือ อะไรเลยครับ เฉยๆอ่ะ (ทางแก้คือ ผมไม่รู้ครับ ผมก็เปลี่ยนประเทศเล่นแค่นั้นแหละ
    โอ้ ได้ผลจริงๆครับขอบคุณมากๆ ทีแรกผมนึกว่าเล่นได้เฉพาะห้องที่ไม่ได้ใช้PB