ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445

ผมพึงเลิกกับแฟนแล้วมันรู้สึกอึดอัดมากมีวิธีแก้ไมครับ

ผมพึงเลิกกับแฟนแล้วมันรู้สึกอึดอัดมากมีวิธีแก้ไมครับ

เขาเป็นฝ่ายบอกเลิกผมก็เข้าใจนะครับ แต่มันอึดอัดใจมาก

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ทางแก้ให้หายอึดอัด เเทบจะไม่มี

วิธีที่ทำให้สนุกมีเป็นล้าน...แต่อยากทำหรือมีแรงทำรึเปล่า

ท่ายอมรับได้จริงๆเมื่อไหร่ จงคิดไว้ว่า ข้างนอกหน้าต่าง ยังมีคนน่ารักๆเต็มโลกไปหมดเลยนะ

พออ่านจบแล้วก็ดูคลิปนี้ ดูโลก ภูเขา น้ำทะเล และ น้องหมากระโดดนี้ซะนะ

http://www.youtube.com/watch?v=glii-kazad8

แต่ท่าอยากให้อาการแย่ลงนิดๆ แต่แลกกับเวลาที่จะได้คิดเรื่องสวยงามเก่าละก็คลิปนี้เลย

http://www.youtube.com/watch?v=AJtHg9FbLUA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eryx : 28th January 2012 เมื่อ 16:49

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    ฟังเพลงจ้ะ เพลงเศร้าๆ ยิ่งดีเลย

ปล. ปล่อยน้ำตาออกมาเลย มันจะโล่งมาก ๆ เชื่อเรา 100 เปอร์เซ็น หายอึดอัดแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemisis' : 28th January 2012 เมื่อ 22:45
    Fansub

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เล่นเกมจะดีที่สุด ลืมง่ายดี

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    คิดเรื่องที่คุณชอบทำที่สุด(ทำแล้วเพลินอ่ะ)ทำเข้าๆๆแล้วคุณจะรู้สึกดีเองครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    สาดน้ำ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมยังไม่เลิกกัน แต่เดี๋ยวก้คง.....

ตอนนี้ก้เสียใจครับ พอจะเข้าใจ ความรู้สึก จขกท

อยากระบาย อยากร้องไห้ อยากทำอะไรบ้าๆ

แล้วเวลาว่าง(จริงๆก้ทั้งวันแหละ)ชอบคิดถึงเรื่องของแฟนอย่างเดียวเลยครับ

มันเป็นอะไรที่แย่มากๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ของผมตอนโดนบอกแรกๆไม่เป็นไรธรรมดา แต่ตอนก่อนเปิดเรียนสัก 2 อาทิตเหมือนกับมีผลตามมาอย่างแรง

ตอนนั่นในใจผมมันเหมือนมันตกลงไปๆในที่ๆลึกมากๆ
    จนรู้สึกได้ว่ามันเหมือนมีหลุมดำ(ไม่รู้จะเรียกอะไร)มาอยู่ในอก - -

สมองไม่มีคิดเลยตอนนั่นอยากแต่เม่อไม่อยากทำอะไร

แต่ตอนฝืนให้มันคิดเพราะ งานที่ รร มันเยอะ ของผมประมาณนี้ 555

ผมแนะนำให้ไปสนุกกับเพื่อนน่ะมันจะทำให้ดีขึ้นมากก

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    มาHON กับผม!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เวลา กับเพื่อนๆ ที่จะช่วยท่านได้ครับ ผมก็เคยเจออารมณ์นี้ ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อว่าจะช่วยได้ แต่มันช่วยได้จริงๆครับ

แล้วยิ่งพอผ่านอารมณ์นี้ไปได้ ท่านจะรู้ว่า โลกนี้ มีสาวป๊อบแบบที่ท่านชอบ รอท่านอีกเยอะะะะ (ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า)

ปล. อาจจะมีบ้างที่คิดถึง แต่ก็ช่างเถอะอย่าไปยึดติดกับสิ่งที่เราคิดอยู่มาก รักตัวเอง ดูแลตัวเอง ทำตัวเองให้มีค่าเข้าไว้ คนต้องการเรายังมีอีกเยอะะะ (ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ว๊ะ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า)

เวลาหัวเราะ ช่วย ใช้อารมณ์ สะใจตาม!!

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ไปหาเพื่อนๆเลย ครับ ออกไปข้างนอก เที่ยวๆๆๆๆๆ ให้สนุกไปเลย

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ช่วงแรกก็แบบนั้นแหละครับฮ่าๆๆ

อยู่ไปเรื่อยๆเดี๋ยวมันก็เริ่มดีขึ้นเอง
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ออกไปเที่ยวกับเพื่อนก็ดีครับแต่พอกลับมาบ้านหรือตอนไม่มีเพื่อนมันจะรู้สึกครับ ฟังเพลงแล้วร้องไห้ครับ เป็นทางปลดปล่อยดีที่สุด ร้องไห้หรือร้องเพลงดังๆเลยครับถ้ากลัวใครว่าก็ร้องใส่หมอน วันสองวันก็ดีขึ้น ถ้าเป็นหนักหน่อยก็3-4วัน หรืออาทิตย์นึง เมื่อรู้สึกว่าร้องพอแล้วค่อยออกไปหาเพื่อนครับ ชวนไปร้องเพลงระบายอารมณ์เลยครับ อย่างที่บอกถ้าหนักหน่อยก็อาจดราม่ากับเพื่อนอีกรอบ แล้วความอึดอัดมันจะหายไปครับ ผมเคยเป็นครับเลยเข้าใจ ทุกวันนี้นึกถึงก็็ยังขำๆอยู่เลยว่าเราเป็นขนาดนั้นเชียว เอาใจช่วยครับ
    ปล.มีครั้งนึงผมกำลังร้องไห้จะเป็นจะตาย อยู่ๆมันก็รู้สึกเหมือนว่าเรามาบีบน้ำตาเพื่ออะไร ให้เค้าเห็นเหรอ เค้าไม่สนใจหรอก ไรสาระว่ะ แล้วก็หยุดร้องไปหาไรทำดีกว่า

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เที่ยว !!!
    เล่น !!!
    ม่อ !!!
    ทำเลยครับ ^^
    เหมือนผม >0<
    จะลืมไปเลยครับ
    เหมือนผมตอนแรก ที่คอยคิดถึงแต่เขา
    อย่าไปจมปลักครับ !!! ผู้หญิงมีเป็นล้านนนน !!!
    ไม่ได้มีเธอ คนเดียวครับ
    อยากเที่ยว เที่ยวเลยครับ
    อยากม่อสาว ม่อไปเลย
    อยากทำอะไร ทำเลยครับ ^^
    ทำอย่างที่เราชอบ จะรู้สึกสบายใจขึ้นนะ ^^
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    เลิกเพราะอะไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artistcho : 1st February 2012 เมื่อ 19:40

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eryx อ่านกระทู้
    ทางแก้ให้หายอึดอัด เเทบจะไม่มี

วิธีที่ทำให้สนุกมีเป็นล้าน...แต่อยากทำหรือมีแรงทำรึเปล่า

ท่ายอมรับได้จริงๆเมื่อไหร่ จงคิดไว้ว่า ข้างนอกหน้าต่าง ยังมีคนน่ารักๆเต็มโลกไปหมดเลยนะ

พออ่านจบแล้วก็ดูคลิปนี้ ดูโลก ภูเขา น้ำทะเล และ น้องหมากระโดดนี้ซะนะ

http://www.youtube.com/watch?v=glii-kazad8

แต่ท่าอยากให้อาการแย่ลงนิดๆ แต่แลกกับเวลาที่จะได้คิดเรื่องสวยงามเก่าละก็คลิปนี้เลย

http://www.youtube.com/watch?v=AJtHg9FbLUA
    ผม งง คลิปอะครับเสียใจเรื่องแฟนทำไมต้องดูสัตว์โลกหรอครับ

ให้ดูความสวยงามหรือดูเพื่อให้มันเพลินครับ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้