ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

เฮ้อ !!!!!อยากย้อนเวลาได้จัง

สวัสดีครับผมก็มาจากบอร์ดเก่าน่ะหละครับ

พอดีไปต่างจังหวัดเปิดมาเว็บตกใจนึกว่าหายที่แท้ก็ยังอยู่แต่ไม่เหมือนเดิม เปลี่ยนพร้อมนายกเลยว่างั้น

เข้าเรื่องครับ คือวันจันทร์ที่11 นี่หละครับ พอดีผมเลิกเรียนแล้วไปเตะบอลฝั่งสาทรจอดรถไว้ฝั่งตากสิน
    ขากลับประมาณ1ทุ่ม20 เจอรุ่นพี่คนหนึ่ง น่ารักสุดๆ ขึ้นเรือข้ามฟากมากับผู้ชาย ตอนแรกนึกว่าแฟนเขาที่ไหนได้
    เพื่อนฉิง(กาเทย) นี่หว่า มากัน3คนครับ ผู้หญิง2 ฉิง1

พอลงเรือ ผมเดินในกลุ่ม พี่เขาเดินแยกมากับเพื่อนมาเดินนำหน้าผมไอเราก้ไม่กล้าไปขอเบอร์เขา จนมาถึงทางแยกพี่เขาเหมือนมองๆผมแล้วผมเดินไป
    อ๊ากกกกกกกกกก นึกแล้วเสียดาย อ่อสังเกต น่าจะอยู่ป.ว.ช.1 ตั้งตรงจิตพาณิชยาการ เห็นถือถุงผ้าTTC
    เสียดายตั้งแต่วันจันทร์ ผมก้ไปเตะบอลตามปกติไปรอ1ทุ่มทุกวันก้ไม่เจอเฮ้อ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    เคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ เจอครั้งเดียว ไม่เจออีกเลย เสียดายมาก แต่มันก็ทำให้เรารู้ว่า เราไม่ครพลาดโอกาศอีกเป็นครั้งที่ 2 นะครับ รอบหน้าเจออีก อย่าปล่อยให้หลุดผ่านไปได้นะครับ ^ ^

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เพราะว่าโอกาสมันไม่ได้อยู่กับเราเสมอไป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตั้งตรงจิตรเพื่อนผมเรียนอยู่ ปี2 ครับ มีไรให้ช่วยบอกผมนะ.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    2
    เช่นกันครับ ! อยากย้อนกลับไปจัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เมื่อเรามีโอกาสควรรีบคว้าไว้ เพราะเราไม่รู้ว่าโอกาสจะมาหาเราอีกเมื่อไหร่ หรือบางทีอาจจะไม่กลับมาหาเราอีกเลยก็ได้
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.