ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345

ขอคำปรึกษาหน่อยครับว่า IPAD VS Galaxy Tab VS Netbook

คือ ในตอนนี้ครับ ผมคิดว่าจะซื้อ IPAD Galaxy Tab Netbook มือ 2

เลือกอะไรดีครับ

ผมเน้น เช็ค facebook Hotmail พิมพ์งาน word นิดหน่อย มีกล้องด้วยก็ดี ที่สำคัญคือ สะดวก เเละ แบตอึดครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    IPAD กับ Galaxy Tab โอเคมันยังอย่างเดียวกันนะ แต่มันไปเทียบกับโน็ตบุ๊คที่แปลกๆ

ก็ถ้าคุณมีคอมเป็นของตัวเองอยู่แล้ว ก็เลือกแท็บเล็ตเถอะครับ ส่วนจะเลือกอะไรนั้นก็แล้วแต่ท่านจะชอบครับ

สำหรับผม ผมไม่ค่อยชอบซัมซุงซักเท่าไหร่ ชอบแอปเปิ้ลมากกว่า (ไม่ได้ตามกระแสอะไรนะ)

ที่เหลือคุณก็ลองดูรีวิวเอานะครับ เพราะจะให้อธิบายหมดก็ไม่ได้เพราะผมไม่รู้

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    Ipad vs Tap Galaxy = Ipad WIN! ลองใช้แล้วครับ ในเรื่องของความลื่นในการเข้าโปรแกรมอะไรต่างๆ ผมว่า Ipad ดูดีกว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    อ๋อครับ

จริงๆอ่ะ ผมอยากได้ พวก IPAD นะ เเต่ ราคามันสูงไปนี่ซิ มือ 2 ตอนนี้ ก็ราวๆ 10000-13000 ซึ่งสำหรับผมเเพงมาก

เเต่ SS รุ่นที่มี 3G กับ WIFI ก็ราวๆ 7000-10000 เเล้วโทรศัพท์+ถ่ายรูปได้ด้วย

อ๋อเเล้ว พวก SS นี่แบตอึดไหมครับ ว่าจะเอาไปใช้ พวก ดูหนัง HD + เล่น wifi 3g ไรงี้อ่ะครับ หรือ IPAD อึดกว่า

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    IPAD ลอง 3G ดู 4-5ชม.ก็ไปเเล้วครับ
    SS Glaxy Tab ยังไม่มีครับ
    Net Bookไม่เเนะนำครับ จอเล็ก (มาก)

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    iPad ครับ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    iPad เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    แล้วแต่แนวนะ แต่ผมว่าเรื่องการเลือกไฟล์ที่รองรับ Galaxy จะรับได้หลายรูปแบบมากกว่า ไม่ต้อง Covert