ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599

The Speed Demon ภาพรถวิ่งความเร็ว 462 mph

คลิป The Speed Demon รถแข่งเร็วแรงทะลุนรก พูดแบบนี้คงไม่เกินไปกับรถที่วิ่งในความเร็ว 462 mph ( ไมล์ต่อชั่วโมง ) ถ้าคิดเป็นหน่วยกิโลเมตรต่อชั่วโมง ความเร็วระดับนี้ทะลุ 500 กิโลเมตรต่อชั่วโมงแน่ๆ คลิปนี้เป็นภาพที่บันทึกไว้ขณะรถวิ่งในมุมมองจากห้องคนขับ ลองไปดูกันครับ

Credit(คลิป) : http://www.youtube.com/watch?v=Le6aCV_CRvQ
    Credit(ข้อมูล) : http://play.kapook.com/vdo/show-119911

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ถ้ารถ เสียหลักทีนึง จะรอดไหมหนอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    825
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ^^~ ความเร็วระดับแสงรอเราอยู่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ไม่น่าเชื่อ ว่าจะเป็นไปได้ วิ่งบนทราย เนี้ยนะ บ้าแล้ว ถนนเลียบๆ 350K/H ยังลำบากเลย ระดับนี้ เครื่องเจ็ท แล้วล่ะ แต่ผมอยากรู้ว่า มันวิ่งบนทรายแบบไม่สะดุดอะไรเลยได้ยังไง
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    วิ่งด้วย ความเร็ว 10ล้าน ปีแสงหรอก

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    ผมว่าเค้าไม่ได้วิ่งที่ทรายนะ เหมือนเคยเห็นพวกทดลองหรือแข่งรถเร็วๆ

เค้าจะไปวิ่งที่ทะเลเกลือกันนะครับ เช่น ทะเลเกลือ Bonneville รัฐ Utha ประเทศสหรัฐอเมริกา

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killertop อ่านกระทู้
    ผมว่าเค้าไม่ได้วิ่งที่ทรายนะ เหมือนเคยเห็นพวกทดลองหรือแข่งรถเร็วๆ

เค้าจะไปวิ่งที่ทะเลเกลือกันนะครับ เช่น ทะเลเกลือ Bonneville รัฐ Utha ประเทศสหรัฐอเมริกา

ผิดถูกยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ
    ตามนั้นเลยครับ
    ลดการใช้พลังงานเป็นการช่วยลดภาวะโลกร้อน

Tags for this Thread