ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    เล่นแท้มันต่างกับเล่นเถื่อนตรงที่ว่าได้เต็มที่กับทุกอย่างของเกมส์ไง เช่นโหมด Multiplayer

จริงๆผมก็ยังโหลดของเถื่อนเล่นเรื่อยๆออะนะ แต่ก็ซื้อ BF3 แท้มาเกมส์นึง ช่วงนี้นานๆเล่นทีแบบไม่คุ้มเลยแฮะ -*- แต่เอาเหอะ ซื้อมาแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    ผมอยากให้ชื้อแท้ เฉพาะเกมส์ที่เราชอบเท่านั้นเอง ครับ
    ตัวผมก็เล่นของแท้ อยู่ครับ
    MeltDown

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ไปบอกเพื่อนคุณว่า คิดผิดแล้ว

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    ผมก็เจอมา บอกเพื่อนว่า ซื้อ BF3 มา1600 กะจะเล่นออนไลน์ซะหน่อย มันก็บอกว่าแพงหวะโหลดเอาดีกว่ามีค่าเท่ากัน
    มันน่าเจอหลังมือซักเปรี้ยง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มันอยู่ที่จิต " สนับสนุน " ครับถ้าคุณสนับสนุนเกมที่ดีและคุณชื่นชอบ มันจะเป็นการดีไปในตัวซึ่งการที่ได้ซื้อของแท้ๆอะไรนี่มันรู้สึกภูมิใจ และได้ผลดีกับตัวเองและทางร้านเกม เขาก็พลอยดีใจไปด้วย

สนับสนุนเถอะครับ ไม่ผิดหรอกแผ่นแท้ซื้อมาให้รู้ว่าเกมนี้มันโดนจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    แผ่นแท้เล่นคุ้มกว่าครับ ไม่ต้องไปแก้โน่นแก้นี่ให้วุ่นวาย แถมแผ่นยังทนอีกต่างหาก

Right behind you
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมอยากเล่นแท้จนใจจะขาดแต่มันถูกงบบดบังเอาไว้

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ผมเล่นก๊อปเป็นหลักนะ แต่ก็มีซื้อแท้บ้าง ล่าสุดที่ซื้อก็Bio4 กว่าจะหาแผ่นได้เล่นเอาเหนื่อย(เกมเก่าหายาก)

แผ่นแท้มันมีคุณค่าทางจิตใจอะครับ ไม่รู้มีใครเป็นแบบผมรึเปล่า ที่ชอบซื้อแบบเป็นแผ่นมากกว่าซื้อkey

แบบซื้อเป็นแผ่นแล้วมันจับต้องได้ ลูบคลำได้ ยิ่งกลิ่นตอนซื้อใหม่ๆนี่ยิ่งชอบ555

ส่วนคนที่เล่นก๊อปก็อย่าไปกร่างหรือระลานคนเล่นแท้เลย ถ้าไม่มีคนเล่นแท้บ้าง อุตสาหกรรมการผลิตคงอยู่ไม่รอดจนมีเกมให้เราเล่นอยู่ถึงตอนนี้หรอก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    แล้วแต่คนคิดนะผมว่า คนก๊อปก็ปล่อยเค้าไป เค้าอาจจะอยากซื้อแท้แต่ ทางบ้านไม่อนุมัติอะไรประมาณนี้ แต่รูปที่บอกว่า กาก ! ผมยอมไม่ได้จริง ๆ

ผมก็ยอมรับอ่ะนะว่าผมก็เล่นปลอมเฉพาะบางเกมที่มันน่าสนใจเฉย ๆไม่ได้ชอบ (ย้ำว่าสนใจ) แต่ถ้าเกมไหนแบบว่า แม่. โครตน่าเล่นอ่ะ และก็เป็น fc ของเกมก็จะซื้อแท้ครับ เช่น BF3 เนี่ยก็แท้ ตอนนี้ยอมรับมีแท้อยู่ 3 เกม 1.bf3 2.Minecraft 3.MW2
    Breakeven

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    เกมส์ บางเกมส์ ผมว่าแพงไป นะ

แต่ถ้าเจอเกมส์ที่ถูกใจ

ราคาเท่าไร ยังไงก็ซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    - - ช่างหัวมันครับ มันกากกว่า มันเล่นออนไลน์ไม่ได้

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    จะด่าก็ปล่อยให้มันด่าไปครับเราเลือกทางที่ถูกต้องเราเดินต่อไปครับอย่าไปฟังลมเสียเวลา

ถึงแผ่นแพงก็จริงแต่ในเมื่อเราเลือกที่จะเล่นแล้วเรื่องนี้คงไม่เป็นปัญหา ผมเบื่อจริงๆพวกที่บ่นว่าแพง แล้วคุณจะมาเล่นเกมทำไมครับ เกมมันส์ๆระดับโหดๆมันคงไม่ได้ใช้ต้นทุนสร้างเกม 1 บาทหรอกครับ
    It's Good For You !!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เราสนับสนุน แผ่นเเท้นะ
    แต่ ยอมรับว่า ไม่ค่อยซื้อหรอก โหลดเอา +u+
    แผ่นเเท้บางเกมมีของเเถมนะ เช่นพวกลิมิเตด อิดิชั่น
    ของปลอมไม่มี บางร้าน ไลน์ เเครกเน่า ไม่มีเเครกให้เอยไฟล์เสียเอย หน้าปกตอแหล FULL ตัวเบอเร่อ แต่พอลงจริงเปน REPARK บ้าง
    เเผ่นไม่ติดบ้าง เอย เจอมาสารพัดละ อยากจาบอกว่า ไม่ซื้อแผ่นเเท้ก็ โหลดเอาน่าจาดีกว่าอย่าไป ซื้อเลยเเผ่นก๊อป = = โหลดก็ประมาณว่า
    เราทำการบ้านตั้งโหลดจบ ได้เวลาอย่างมีคุณค่า !!=w=

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    สมุมติ นายสร้างเกมๆนึง ที่ไช้เวลาสร้างเป็๋นปีั นายภูมิใจมาก จู่ๆมีคนแอบขโมยเกมของนายไป แล้วก็ไปขาย ต่อโดยที่นาย ไม่ได้อะไรเลยย จะรุ้สึกยังไง
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    เล่น ๆ มันไปเหอะ สนุกป่ะ ล่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้าพวกคุณเล่นแต่ของก็อป สักวันคุณจะไม่มีเล่นเกมดีๆเล่นบนเครื่องพีซีอีก ค่านิยมแบบนี้ไฟนอลภาคที่ 100 มันก็ไม่มาพีซี เกมดีๆไปหากินที่คอนโซลหมด
    เกมพ๊ซีมีแต่เกมยิง กับ นักรบโบราณหน้าแก่ๆ ไม่เบื่อกันบ้างรึไง เกมคอมมันไม่เหมือนวินโดหรือโปรแกรม เกมคอมมันขายได้เฉพาะกลุ่ม มีกำลังทรัพย์ก็น่าจะซึ้อบ้างมันจะตายมั้ย
    ตอบว่าไม่มีตังค์ คุณไม่มีตังค์คุณก็ไม่มีสิทธิจะเล่นอยู่แล้ว ไม่ต้องหาเหตุผลร้อยแปดมาอ้างหรอก โตแล้วน่าจะคิดได้
    ถามผู้ผลิตเกมที่ไม่พร็อดเกมลงพีซีดูสิ ตอบเหมือนกับหมด โจรเยอะ
    โตขึ้นทำธุรกิจอะไรกรรมก็ตามทัน โดนเอาเปรียบเหมือนที่ทำกับเขาตอนนี้
    คนซื้อแท้ก็เจริญๆไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย todd : 1st February 2012 เมื่อ 02:33

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ผมได้BF3 limited มาเอาไปอวดเพื่อนมันฮือ ฮา กันใหญ่เลย
    http://bf3stats.com/stats_pc/auzaa123 มันเอาลงไงแว้ = =

EXCEPTION
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ไม่รู้สิ อยากเล่นเกมผมก็เข้า PC Game - Download เอา
    ผมรู้ คุณก็ใช้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    1
    ผมอยากบอกว่า เล่นแท้ เพื่อสนับสนุนเกมครับ

เล่นก็อป เพื่อสนับสนุนกำลังทรัพย์ ท่านเอง

แต่คนที่เล่นของแท้ ความจริงแล้ว แมงก็แค่อยากอวด

ว่ากูอ่า แท้นะแสรจ กูสนับสนุนเกม

ซื้อเป็นบ้างที่ ก็พอละ แมงซื้อทุกเกม คงจะรวยจริง555+ปล่อยแมง

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อย่าเซนเซอร์ชื่อครับ จะเข้าไปดราม่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballpoi007 อ่านกระทู้
    ผมอยากบอกว่า เล่นแท้ เพื่อสนับสนุนเกมครับ

เล่นก็อป เพื่อสนับสนุนกำลังทรัพย์ ท่านเอง

แต่คนที่เล่นของแท้ ความจริงแล้ว แมงก็แค่อยากอวด

ว่ากูอ่า แท้นะแสรจ กูสนับสนุนเกม

ซื้อเป็นบ้างที่ ก็พอละ แมงซื้อทุกเกม คงจะรวยจริง555+ปล่อยแมง
    แต่ก็อวดอย่างมีศักดิ์ศรี นะครับ ไม่ใช่อวดแบบกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    มันแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballpoi007 อ่านกระทู้

ผมซื้อเกมแท้มาตอนนี้ร่วม 100 เกมแล้วครับ(ทั้งในสตีมและที่เป็นกล่อง)ผมใช้เวลากับเกมทุกเกมที่ผมเล่น ไม่ได้อวดแต่อย่างใดครับ และผมก็ไม่ได้รวยด้วย
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ความคิดเห็ย เหมือนเด็ก ป.3 อะ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    สนับสนุนของแท้อ่ะนะ (แต่ยังเล่นแผ่นปลอมอยู่เลย)

แผ่นปลอม ก็เพื่อให้คนที่อยากจะลองเล่น ได้เล่น เปิดโอกาสให้คนที่ไม่สะดวกที่จะไปซื้้อ ได้เล่น(ไม่ได้สนับสนุนนะ แต่คิดแบบนี้)

ปล. Steam ถึงได้เปิดเกมส์ให้เล่นฟรี ถึงจะไม่ทุกเกมส์ อาจคงเพราะ Steam เล็งเห็นกลุ่มคนทั่วไป

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมก็โหลดมาเล่นทุกเกมอะครับ แต่มีแผ่นแท้1เกมคือ Resident evil5 ที่ซื้อเพราะว่าชอบเกมนี้มากๆ เล่นจนเทพเลยอะ เล่นออนไลน์ด้วย ปลดล็อคจนเล่นในระดับ professional ปืน infinity ทุกปืน อย่างมันส์อะ แต่เซฟนั้น หายไปและ ต้องเล่นใหม่และ 555+
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit