ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    Gears of War1-3 กับ Forza MotorSport ไงล่ะครับ แล้วก็อีกหลายเกม

ปล.ผมไปงาน E3 แน่ๆ สมัครบัตรไปแล้ว (เป็นสื่อมวลชนของเว็บไซต์ JokerGame Th หน้าที่ถ่ายภาพ เหอะๆ)

ปล.2.ผมไม่ได้อวดรวยนะครับที่มีตังซื้อบัตรงานE3 (เด๋วโดนด่า แถมดราม่าอีก ผมกลัว) ตังผมมาจากการทำงานผมเองไม่ได้ขอพ่อแม่
    บัตรงาน E3 อะจิ๊บๆ ค่าอาหารกับที่พัก+ตั๋วเครื่องไปกลับ อะเรื่องใหญ่ 555

ปล. รู้ยังว่า E3 2012 จัดที่ไหน? แล้วจะพักที่ไหน?

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อันไหนออกมาซื้อ หมด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    แล้วเครื่อง PS3 รุ่นใหม่กันเล่นก็อปละไม่ออกมาหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    EXของ SONY ผมว่ายังไงๆก็ยังดูดีกว่าของค่ายอื่นอยู่ดี

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    บัตรงาน E3 อะจิ๊บๆ ค่าอาหารกับที่พัก+ตั๋วเครื่องไปกลับ อะเรื่องใหญ่ 555

ปล. รู้ยังว่า E3 2012 จัดที่ไหน? แล้วจะพักที่ไหน?
    รูตั้งนานแล้วล่ะครับ ที่Los Angeles Convention Center

พักที่บ้านลุงน่ะหล่ะครับ ส่วนเรื่องค่าเครื่องบินน่ะ เตรียมหมดแล้ว

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    รีบๆเอามาเถอะยากใช้

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ..... จะยังไงก็ช่างเถอะ ว่าแต่ alan wake จะลง PC จริงมั้ยฟระ!!??

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    ดีละ อย่าพึงรีบเพราะผมพึ่งซื้อxbox360มาเอง
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."