ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 3

ขอผู้มีความรู้ทีครับจะซื้อการ์ดจอไว้เล่นเกมส์

รุ่นที่ใช้อยู่ NVIDIA GeForce 7050 PV / NVIDIA nForce 630a
    แรม 2048 MBytes PC2-6400 (400 MHz) Kingston

อยากจะอัพเกรดทั้งแรมทั้งการ์ดจอ ช่วยแนะนำรุ่นที่ลื่นๆทีครับ จะเขียนแล้วนำไปให้ช่าง พอดีไม่มีความรู้เลย แหะๆ ขอบพระคุณมากครับ
    เอ่อ และก็[นอกเรื่อง]ตัวคอมที่ใช้อยู่มีปัญหาเวลาเล่นเกมส์ full screen แล้วมันจะดับไปเลยอะครับต้องเปิดเครื่องใหม่ อยากทราบว่าเป็นปัีญหาของอะไร ต้องแก้ไขอย่างไร

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    ผิดหมวด ครับ

แล้วตั้งทำไมตั้ง 2 กระทู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    จัดไปงาม GT 440 ก็ได้ ไม่ถึง 5000 รอท่านต่อไป