ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ช่วงนี้รู้สึกว่าตัวเองบ้ามากครับ ^^

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health นะ

ช่วงนี้มีปัญหาในหลายๆด้าน

ที่ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นนี่ ไม่ใช่เพราะไม่ว่าง แต่เพราะ เข้ามาทีไร ทำไม เว็ปมันล่มทุกทีเลยวะ

อันนี้เป็นอะไรผมก็ไม่ทราบ = = แต่ก็พยายามเข้ามาเรื่อยๆ

ปัญหาของผมที่ผิดปกติไปคือ

เวลาที่ผมจะถ่ายรูปนะครับ ปกติ เวลาผมถ่ายกับแฟนคนก่อนๆ จะไม่มีอะไรเป็นพิเศษ

แต่เดี๋ยวนี้ผมรู้สึกว่าโรคจิตกว่าเดิมครับ จะถ่ายไม่ได้ถ้ามันยังไม่ได้ถอด 555 ให้เห็นแต่เสื้อชั้นใน

หรือเนื้อเลยหละ อย่างรูป user เก่า เรียบร้อยโดนลบละแล้ว ฮ่าๆ ประมาณว่ามันส่อไปทางที่ไม่ดี

อันนี้ขอโทษด้วย เอารูปใหม่ลงเรียบร้อย

แล้วเวลาผมอยู่กับเมียใหม่ ช่วงนี้ ผมเริ่มเปลี่ยนไป ปล่อยคำหยาบคาย และทะลึ่ง กับเมียมากเกิน

และพูดอะไรไม่ค่อยเกรงใจ

อาจจะเป็นเพราะเมียคนนี้ชอบให้ผมพูดตรงๆมั้ง แต่เขาเล่นแรงครับ และนักเลงมาก

ปกติผมไม่เคยเป็น แต่ตอนนี้

บ้ามาก 555 อย่างเมื่อวาน ผมไปเดอะมอลล์

สเปคผม ผมบอกเมียเลย คนไหน ดู แรดๆ ได้ง่ายๆ นั้นแหละ โดนแน่ ฮ่าๆ 555

แล้วเจอ คนน่ารักคนนึง ผมก็พูดกับเมียว่า คนนั้นน่ารักหวะเมีย น่า ... โครตๆ

ทำไมเมียไม่หน้าตาแบบนั้นวะ ถ้าได้ทีนี่สุดยอด

ซักพักผมโดน ตบเต็มๆ แต่ยังยิ้มได้ 5555 บ้า

แล้วก็ด่ากันแบบไม่เกรงใจ เสียงดังมาก คือเหมือนแบบ จะทะเลาะกัน แต่มัน เป็นเรื่องขำ ผมก็ไม่รู้

ด่ากันอยู่ดีๆ ก็ขำ เอ้าบ้า 555 ดีกันเฉยเลย O_o

แล้วเวลาเธอเจอสาวอื่น ก็จะหมั่นไส้ แบบว่า จะไปตบคนนู้นทีคนนี้ที

ด่าลับหลัง ตลอด แล้วก็ขำ ทั้งวัน เหอะๆ - -*

แล้วด้วยที่ความเป็นโคโยตี้เก่า

พอขี่รถกลับบ้าน ผมก็จะโดน ยั่วตลอดทาง รถจะล้มหลายทีแล้วฮะ แต่ก็เป็นนิสัย

บางทีติดไฟแดง มาดูดคอผมเฉย ผมก็อายเป็นเหมือนกัน คนเขาก็มอง พูดกี่ทีก็เหมือนเดิมฮะ โรคจิต *0*

แต่อยู่ด้วยกันรู้สึกว่าจะมีความสุขมาก ผมหัวเราะได้ตลอด

ยอมรับเลยว่าขนาดตอนมีอะไรกัน ยังขำจนไม่ได้ทำอ่ะ ตอนนั้นผมนอนทับเธออยู่เฉยๆ แล้วหน้าอกมันโดนกันอัดกันอยู่

แล้วทีนี้ มันก็มีเสียงลมที่โดนอัดกันครับ ดังปี้ด ~!!! แล้วก็ขำ ทั้งวัน 55555 บ้าชัดๆ

แต่ผมรู้สึกว่าตอนนี้มีความสุขมาก เพราะผมไม่เคยคบใครที่ทำให้ผมได้มีความสุขและหัวเราะได้ขนาดนี้

ปกติคบใครจะมีแต่ ทะเลาะกัน ซีเรียส พาเครียด จริงจังอย่างเดียว

แต่กับเธอคนนี้มันแตกต่างมาก ชีวิตผมไม่คิดอะไรมากมายเหมือนแต่ก่อน เพราะเธอเนี่ยหละ

วันนี้ก็ดีใจที่ได้มาโพสซักหัวข้อครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    =,.= + *0* + T,.T

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ค่อยๆ ใจเย็นๆ ครับ *

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    พ่อบอล เสพกัญชาปะเนี่ย ขำๆได้ตลอด 555555+

ก็อะนะ คนเค้ากำลังมีความสุข มองโลกยังไงก็มีความสุข

ส่วนผมนี่ก็ เอ่อ.................

For Ever Alone

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    จากใจนะคุณ ballba คุณน่าเกลียดมากพูดกับผู้หญิงแบบนั้น เราไม่รู้นะคุณอายุเท่าไหร่ (แต่ดูนิสัยเด็กมาก)

และถ้าเราเป็นแฟนคุณ ballba คุณพูดแบบนี้ใส่ที่ว่า คนนั้นน่ารักหวะเมีย น่า ... โครตๆ

ทำไมเมียไม่หน้าตาแบบนั้นวะ ถ้าได้ทีนี่สุดยอด

เราโครตโมโหอะ เหมือนแบบไม่นึกถึงกันเลย คิดแต่ว่าพูด แต่อย่างว่าอะนะ คนเราไม่เหมือนกัน นายกะผู้หญิงคนนั้นก็เหมาะกันอะ ดิบๆดี
    หน้าตาก็เหมาะกันนะ พอเข้ากันได้อยู่ 5555

ส่วนไอเรื่องทำอะไร ประเจิดประเจ้อ เราคิดว่าหน้าเกลียดมาก ส่วนตัวคิดว่า ไม่คิดว่ามีผู้หญิงคนไหนกล้าทำแบบนั้น นอกจากเป็นพวก เสพติด sex ตอนนี้เราต้องเปลี่ยนความคิดและแหละ มัวแต่อยู่บ้าน ว่าข้างนอกมันโหดร้าย..

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SabaiJaiSukhum อ่านกระทู้
    จากใจนะคุณ ballba คุณน่าเกลียดมากพูดกับผู้หญิงแบบนั้น เราไม่รู้นะคุณอายุเท่าไหร่ (แต่ดูนิสัยเด็กมาก)

และถ้าเราเป็นแฟนคุณ ballba คุณพูดแบบนี้ใส่ที่ว่า คนนั้นน่ารักหวะเมีย น่า ... โครตๆ

เราโครตโมโหอะ เหมือนแบบไม่นึกถึงกันเลย คิดแต่ว่าพูด แต่อย่างว่าอะนะ คนเราไม่เหมือนกัน นายกะผู้หญิงคนนั้นก็เหมาะกันอะ ดิบๆดี
    หน้าตาก็เหมาะกันนะ พอเข้ากันได้อยู่ 5555

ส่วนไอเรื่องทำอะไร ประเจิดประเจ้อ เราคิดว่าหน้าเกลียดมาก ส่วนตัวคิดว่า ไม่คิดว่ามีผู้หญิงคนไหนกล้าทำแบบนั้น นอกจากเป็นพวก เสพติด sex ตอนนี้เราต้องเปลี่ยนความคิดและแหละ มัวแต่อยู่บ้าน ว่าข้างนอกมันโหดร้าย..
    ปกติ ก็ไม่เคยพูดแบบนั้นแหละครับ จะเป็นคนที่จริงจังกับคำพูดมาก

แต่กับคนนี้ ล้อเล่นกันบ่อยมาก ก็เลยพูดนั่นพูดนี่ 555

ด่ากันที ไม่มีคำว่าเจ็บอ่ะ มันกลายเป็นเรื่องสนุกไปหมด อย่างเขาด่าผม ควาย เชี่ย เลวมาก แล้วขำฮะ 555

ยิ่งทะเลาะยิ่งด่า เหมือนยิ่งรักกันดีเข้าใจกัน เพราะอย่างน้อยก็ทำให้เราได้เรียนรู้คนรัก ไปว่าในใจเขาคิดอะไร

ส่วนเรื่องทำอะไรประเจิดประเจ้อนี่ ผู้หญิง ทำผมตลอด อะน่ะ บอกกี่ทีก็เหมือนเดิมครับ

ผมอายุ 16 ครับ แฟนผมก็เท่ากัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 31st January 2012 เมื่อ 18:14

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไปหลังคาเเดงดิมาบอกในเว็ปเเล้วได้อะไร