ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 110

Post เมื่อรู้อะไรบางอย่าง ที่ไม่เคยรู้มาก่อน

..............
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoraXXX : 1st November 2012 เมื่อ 12:50

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

DEVGRU
    Denver , Colorado
    กล่าวขอบคุณ
    1,577
    ได้รับคำขอบคุณ: 999
    อึกอัดใจก็บอกเลิกครับ หรือ ทำความเข้าใจกันหน่อย
    ผู้หญิงอย่างงี้มัน.....
    เป็นกำลังใจให้ครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    รักตัวเองครับ ทำอะไรก็ได้ที่ทำให้เรารักเขาโดยไม่ทำร้ายตัวเราเอง

แล้วแต่คุณคิด
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ให้ตายเถอะ โดนเหมือนผมเป๊ะเลยT_T

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    เค้าคบคุณ ประชดแฟน(เก่า)เค้ารึเปล่า??
    แต่เอาจริง ๆ แฟนเค้าก็ไม่เล่นด้วย ไปมีใหม่ดีกว่า

เรื่องแบบนี้ ให้คำปรึกษาลำบากเหมือนกันนะ มันเป็นเรื่องความสัมพันธ์
    ควรจะคุยกับคนที่รู้จักทั้งคุณและแฟนคุณ น่าจะดีกว่ามาก

หรือไม่ก็บอกไปตรง ๆ เลยว่า ใน Facebook นั่นมันคืออะไร หมายความว่าไง แล้วให้เค้าอธิบาย จะได้เคลียร์ ๆ ไม่ต้องค้างคา
    ต่อจากนี้จะเอายังไงก็เลือกอีกที

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ถ้าอึดอันใจมากก็เปิดใจคุยกันตรงๆไปเลย จะได้ไม่มีอะไรคิดค้างในใจอีก

"ว่ากันว่าคนเราเมื่อรู้จักความรักก็จะรู้จักชีวิต เมื่อคนเรารู้จักชีวิตก็จะอยู่เพื่อเรียนรู้มันเพื่อใช้ชีวิต เรารู้ว่าเราจะอยู่เพื่อคนอื่น เรารู้ว่าเราจะอยู่..อยู่เพื่อตัวเองงงง"
    Credit : Mad pack It

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ก็เคยบอกไปเเล้วหลายคนนะครับ ความรักแพ้อยุ่ 3 สิ่ง

1.ระยะทาง
    2. BB
    เเละ 3. Facebook !!

ผมไม่คิดว่าเขารักคุณจริงนะครับ ^^ ไม่ได้ยุเเต่หาคนอื่นเผื่อไว้ก่อนดีกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ผมคิดว่าเธอน่าจะสองจิตสองใจมากกว่า แบบแฟนเก่าก็ผูกพัน กับผมก็คือรักครั้งใหม่ แต่เธอไม่มีความกล้าพอที่จะตัดสินใจ เพราะตลอดเวลาที่เธอคบกับผม ก็ไม่มีเรื่องแฟนเก่าเธอมาระแคะระคายหูผมเลย ก็เลยปล่อยให้คาราคาซัง ไม่ยอมบอกเลิกซักที จนมาถึงวันที่ 5 เกิดเรื่องขึ้น ก็เลยเป็นโอกาศที่ทำให้เรื่องนี้จบลงซักที ตอนนี้ผมไม่ได้คิดอะไรมากแล้วครับ อดีตช่างมัน ตอนนี้เธอมีผมคนเดียว ผมก็พอใจแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    คุณเจอคล้ายๆผมนะ แต่ของผมประมาณว่า เธอคบกับผมอยู่ แต่ก็ไปเป็นแฟนกับรุ่นพี่อีกคนนึง
    พอผมรู้เรื่องนี้ ผมเลยถามเค้า เค้าก็ตอบว่าจริง ผมก็เลยบอกเลิกเธอครับ ก็เป็นอันจบ..(ผ่านมาแล้ว3ปี)

ตอนนี้มีแฟนใหม่แว้ว คบกันได้1ปี พรุ่งนี้ก็คบอีก3เดือนแล้ว มาระบายความดีใจเฉยๆนะ ^^
    คุณก็สู้ๆละ ขอให้เคลียได้และเจอคำตอบที่ดีนะครับ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ตอนนี้คุณคือ คนปัจจุบัน ใช่หรือเปล่า ถ้าใช่จะกังวลทำไม ก่อนหน้านั้นเธออาจจะเก็บคุณไว้เป็นตัวเลือกพอเลิกกับแฟนได้ก็มาคบคุณ แต่ยังลืมแฟนเก่าไม่ได้
    ผู้หญิงถ้าคุยกับใคร จะบอกว่าโสดทั้งนั้นแหละ
    ผู้ชายถ้าบอกว่ามีแฟนแล้ว คือ มีจริงๆ