ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ขอเกมPCเก่า โรมัน ช่วยที่คับจำชือเกมไม่ได้

เป็นเกมแนล เกมมันคลายๆ พวกยูริ แต่ เป็นสมัยค์โรมัน
    ในเกมมีทังหมด 3 เผ่า คือ โรมัน คนป่า และก็อันนี้ไม่แน่ใจว๋าอะไร คลายของโรมัน อธิบายไม่ถูก
    เนือหาภาพ ที่จำได้
    เวลาตาย จะบินขึ้นฟ้าแล่วมีปีก
    สวนยูนิดหรือพวกประชานชนละทหาร เราจะสามาครควบคุมได้แค่ ทหาร เท่านัน
    การขยานอนาเขต ต้องสร้างปอมปราการขึ้นมาอนาเขตจะเพิม ถ้าจะยืด เขตศตรู ต้องตีป้อมมันแล้วจะยืดได้
    แต่ โร มันจะมี ทหารเกราะทอง จะยืด ป้อมไม่้ไ้ด้ แล้วก็มี พวกเวท มนค์ ด้วย
    มีขุึด แร่ ทอง น้ำมัน แล้วก็อีก2 อย่าง ที่ทำเหมืองเหมือนกัน ไม่แน่ใจว่าคืออะไร เป็นสี เเหลืองกะ สีดำ
    แล้วก็ มีการหาไม้ หาหินทำบ้านหรือปราศาจ แล้วก็มี บ้านพรานล่าสัตว์ บ้าน ประมงหาปา

มันประมาณ นี้ แต่พอจำได้ว่าชือตรงไอคอนเข้าเกมเขียนว่า F4 มังถ้าจำไม่ผิด
    ใครรู้เหรือเคยเล่นช่วยตอนที่นะคับ ยากเล่น มาก มันเก่าอยู่ พอสมควรอาคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    น่าจะเกม settler แต่ไม่แน่ใจว่าภาคไหน น่าจะภาค 4
    There's nothing either good or bad, but thinking make it so - William Shakespear

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขอบคุณมากๆๆเลยคับผม หามานานๆแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขอลิ้งค์ ดาวโหลดด้วยก็ดีนะคับ ผม ขอบคุณคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    http://sharingcentre.net/141768-settlers-4-pceng/

ตามนี้เลยครับ ผมไม่รับรองว่าได้หรือปล่าวเพราะผมก็หาจากกูเกิลครับ
    There's nothing either good or bad, but thinking make it so - William Shakespear

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขอบคุณคับพี่Poringe