ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool CyberLink PowerDVD Ultra 3D 2012 v12.0.1312.54 Final+CRACK 100% Work*สุดยอดโปรแกรมดูหนังยอดนิยมอันดับ 1 ในยุคนี้*@ตัวใหม่ล่าสุด 31/ม.ค./2012@

CyberLink PowerDVD 2012 Ultra v12.0.1312.54 Final-Full + Crack 100% Work!!! Activated + Tweak-Pack + หนัง 3D {เวอร์ชั่นล่าสุด !!! อัพเดท 31 ม.ค. 2012 NEW***}

CyberLink PowerDVD 12 Ultra v12.0.1312.54 Final: อัพเดทล่าสุดครับ สำหรับ PowerDVD 12 ที่ออกมารับปี 2012 โดยเป็นโปรแกรมสำหรับเล่นไฟล์มัลติมีเดียที่มีคุณภาพ สูง, อ่านไฟล์ได้ครอบจักรวาล,อ่านได้ทั้ง CD, DVD, HD DVD หรือแผ่น Blue-ray ซึ่งที่เป็นที่นิยมและรู้จักกันมานานแสนนานนับ 10 กว่าปีแล้ว(น่าจะไม่มีใครไม่รู้จักโปรแกรมนี้...โดยเฉพาะท่านที่เป็นคอหนัง ) และเป็นอันดับ 1 ในปัจจุบัน โดยโปรแกรมนี้จะทำให้เราเพลิดเพลินไปกับการ ดูภาพยนต์ และฟังเพลง ทั้งจากแผ่น CD, DVD, HD DVD หรือแผ่น Blue-ray สามารถรีมิก ปรับแต่งภาพยนต์ของท่านและจัดระลำดับการเล่นไฟล์มัลิ ติมีเดียและบันทึกเป็น Playlist ได้อีกด้วย สามารถเล่นไฟล์มัลติมีเดียแบบ Hight Difinition ได้หลายนามสกุล อาทิเช่น AVCHD, AVCREC, MPEG-4 AVC (H.264), MPEG-2 HD และ WMV-HD สามารถแบ่งแยกเสียงได้ถึง 8 channels เพื่อรองรับการทำงานกับเครื่องเีสียงที่เป็นโฮมเธียเ ตอร์ รองรับระบบเสียงที่เป็นที่นิยมทั้งแบบ Dolby TrueHD และ DTS-HD และเวอร์ชั่น 12 ยังรองรับระบบหนัง 3 มิติ ไม่ว่าจะเป็น Blu-ray 3D movie หรือ 2D-to-3D video file คุณภาพขนาดนี้สมแล้วที่เป็นโปรแกรมที่คอหนังเรียกร้องมากที่สุดครับท่าน

ScreenShorts:
    PowerDVD 12 is the ultimate universal media player that extends your viewing experience beyond just movies on PCs. PowerDVD is the number one choice for media entertainment on PCs and the only player software you need for all your media content and entertainment devices. PowerDVD 12 plays all types of media content – movies, videos, photos and music, and brings the best in video and audio technologies to upgrade all your viewing experience to HD and 3D, including streamed content via home network, or, Youtube, Facebook and Flickr pages. PowerDVD 12 is the ultimate entertainment software you need anywhere at home and on-the-road. The Player is designed to deliver state-of-the-art media entertainment and the best player experience available, resulting in maximum enjoyment of your HD & 3D media. PowerDVD is the only entertainment software you need to play movies, videos, photos and music from your media library, drives, connected devices and social network.

PowerDVD 12 introduces a unique feature to turn 2D Blu-ray movies into 3D in real time. Re-watch your all-time favorite Blu-ray titles again in 3D with TrueTheater 3D! Throw yourself right into the action by converting 2D photos and videos into a super cool 3D experience with TrueTheater® 3D. The effect is amazingly realistic and creates a whole new way to enjoy your videos and photos.

PowerDVD 12 breaks down the barriers between devices, giving the freedom to easily enjoy entertainment content anywhere, on any device – PCs, iPhones, Android tablets, Blackberrys, DLNA TVs, etc… . Now all your devices can talk to each other, no matter the brand or operating system, and share enhanced, high quality media using the first truly complete multimedia solution. Enjoy your favorite social media sites, including Facebook, YouTube, and Flickr, directly from PowerDVD 12. Having all your social media in one place means it is easier and more convenient to browse media content and interact with social network friends.

Enhanced Media Experiences:
    • Convert Blu-ray Movies to 3D
    • Enjoy 2D Videos & Photo Slideshows in 3D!
    • Watch DVDs in Amazing HD
    • YouTube Enhanced!
    • Surround Yourself with Sound
    • Optimized For Your Big Screen TV
    • Silky Smooth Action Sequences
    • Correct Shaky Camcorder Videos
    • Make Your Videos & Photos Snap!

Enhanced Player Experience:
    • Instant Scale – Browse media thumbnails in many sizes
    • Instant View – Quickly search & browse your media
    • Instant Zoom – Watch for details
    • Instant Seek – Instantly find your favorite scene
    • Smart Media Library – Easiest way to browse media
    • Movie Marks – Bookmark your favorite scenes
    • An Optimized Player Experience – Any Device, Any Screen
    - Remote Control Friendly Cinema Mode for Large Screens
    - Informative & Feature Rich Classic Mode for PC
    - Touch Friendly Mobile App for Smartphone & Tablet
    - Control PowerDVD with Your Smartphone

Play All Media:
    • Brilliant Blu-ray & DVD Movies
    • The Next Dimension in Blu-ray: Blu-ray 3D
    • Enjoy HD Audio for Your HD Movies
    • Headphone Technology – Amazing Audio on the Go
    • Vast Video Playback Support
    • View Photos in Animated Slideshows
    • Enjoy Favorite Music Playlists & Lossless Audio
    • Play All Media Content From anywhere – PCs, home networks & Cloud!
    • Over 17 million DRM-free songs!

System Requirements:

Homepage – http://www.cyberlink.com

CyberLink PowerDVD 2012 Ultra v12.0.1312.54 Final-Full + Crack 100% Work!!! Activated + Tweak-Pack | 126.47 MB
    4shared
    หรือ
    mediafire

Password+เครดิต: www.zone-it.com
    สำหรับท่านที่มองหาหนังสามมิติ(3D) ที่จะเอาไปทดสอบระบบ 3D ของโปรแกรมให้ไปดาวน์โหลดได้จากลิ้งค์ข้างล่างเลยครับท่าน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบพระคุณมากครับ

ขอรับไปลองเลยนะ ^^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ขอบคุณมากครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เริ่มกลับมาปล่อยอีกแล้วนะครับคุณ Zenion

(คุณรู้ตัวไหมว่าผมรอคุณนานแค่ไหน 555+)

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ขอบคุณครับท่าน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    ขอบคุณครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    เสร็จผมล่ะ555

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Password เข้าไปแล้ว อยู่ตรงไหนครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณมากครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ว้าว ๆ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ขอบคุณมากจร้า
    .::: Jokergame th.com :::.

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ยอดเยี่ยมครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมลงเสร็จมันให้ activation T^T

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมแค๊กแล้วอ่ะเข้าได้แล้วแต่ว่ามันเด้งออกทำไมหรอครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคุณมากๆ น่ะครับ มีโปรแกรมดีๆ มาฝากอีกแล้ว ^ ^

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    ไม่ทราบว่าถ้าเข้าโปรแกรมแล้วขึ้นอย่างนี้ต้องทำอะไรรึเปล่าครับหรือข้ามไปเลยไม่ต้องทำอะไร

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าถ้าเข้าโปรแกรมแล้วขึ้นอย่างนี้ต้องทำอะไรรึเปล่าครับหรือข้ามไปเลยไม่ต้องทำอะไร
    ให้ไปลบโฟล์เดอร์ OLRSubmission ที่อยู่ในโฟล์เดอร์ที่ลงโปรแกรมครับ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ upragnarok อ่านกระทู้
    ให้ไปลบโฟล์เดอร์ OLRSubmission ที่อยู่ในโฟล์เดอร์ที่ลงโปรแกรมครับ
    ไม่ทราบว่าถ้าลบแล้วจะมีผลอะไรรึเปล่าครับผมกลัวว่าโปรแกรมมันจะมีปัญหา

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    จะข้ามไปเลยก็ได้ครับ เพราะถ้าโปรแกรมมันขึ้นหน้าจอนี้สแดงว่ามัน Crack สมบูรณ์แล้ว ซึ่งถ้า Crack ไม่ผ่านมันจะถามหาคีย์(ตามรูปข้างล่าง)

ซึ่งจากรูปข้า่งที่แจ้งมาเป็นการลงทะเบียนกับทางเว็บของ PowerDVD เพื่อจะรับโปรโมชั่นโปรแกรมกับทางเว็บ MovieLive ครับ(ถึงไม่ต้องลงทะเบียนก็ไม่มีผลอะไร) ...หรือถ้ารำคาญก็ใช้วิธีของท่าน upragnarok ก็ได้ แต่ให้ลบแค่ไฟล์ชื่อ OLRSubmission.exe ที่อยู่ในโฟลเดอร์ C:\Program Files\CyberLink\PowerDVD12\OLRSubmission (สำหรับท่านที่ใช้ Windows 32 บิต) หรือโฟลเดอร์ C:\Program Files (x86)\CyberLink\PowerDVD12\OLRSubmission (สำหรับท่านที่ใช้ Windows 64 บิต) เท่านั้นก็พอครับ (ไม่ต้องลบทั้งโฟลเดอร์ OLRSubmission ทั้งโฟลเดอร์ครับ )

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lengz อ่านกระทู้
    ผมลงเสร็จมันให้ activation T^T
    อาการเหมือนท่านข้างบนรึเปล่าครับ ...ถ้าไม่ใช่ช่วยจับภาพมาให้ดูหน่อยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cook2499 อ่านกระทู้
    ผมแค๊กแล้วอ่ะเข้าได้แล้วแต่ว่ามันเด้งออกทำไมหรอครับ
    เช็คสเป็คเครื่องของเรากับ System Requirements: ของโปรแกรมเทียบกันดูด้วยครับว่าสเป็คถึงรึเปล่า แล้วก็ให้อัพเดทไดร์เวอร์ในเครื่องให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mao_Mao อ่านกระทู้
    Password เข้าไปแล้ว อยู่ตรงไหนครับ
    รหัสแตกไฟล์คือ www.zone-it.com (ให้ใช้พิมพ์เอานะครับ )

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sttwmnjkwng อ่านกระทู้
    เริ่มกลับมาปล่อยอีกแล้วนะครับคุณ Zenion

(คุณรู้ตัวไหมว่าผมรอคุณนานแค่ไหน 555+)

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ
    ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจ ...แต่ผมก็เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ(โดยเฉพาะช่วงนี้เพราะพึ่งออกมาจากโรงพยาบาลครับ) ก็คงจะแจกบ้าง ไม่แจกบ้าง ตามภาษาคนไม่แน่นอนกับชีวิตครับ

49. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread