ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560

ขอทราบร้านตัดชุดเสื้อผ้าแนวคอสเพล หน่อยครับอยากได้ชุดแบบ อีกา โรงเรียนซูซูรันอ่ะมีป่าวอยุ่มีนบุรีครับ

ตามหัวข้อเลยครับเสื้อสีดําแบบในรูปอ่ะครับที่เกนจิไส่สีดํามีกระดุมแถวมีรับสั่งตัดบ้างครับ มีงบ 2000 พอมั้ย อยากได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    พาหุรัด + ประตูน้ำ + สามยอดพลาซ่า ช่วยท่านได้

อยากรู้ข้อมูลเพิ่มเติม

http://www.ccath.com/forum10.html

http://propsops.com/

กล่าวขอบคุณ
    12
    ประตูนํ้าแถวไหนช่วงไหนครับผมชุดผมจะเกิน 1000 มั้ยครับเฉพาะเสื้อน่ะกางเกงไม่รวม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อยากได้สวยๆไม่เหมือนใคร ก็ต้องลงทุนกันหน่อยคร๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    12
    คือผมขอแค่เอาชุดนักเรียนแบบโรงเรียนมันก่อนครับ ส่วนเสื้อแก๊งหัวกระโหลกไว้ทีหลังอิอิ ผมสวยดีผมชอบไว้ไส่โชว์ไปเที่ยวประมานนี้อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    รอภาค3ออกได้ตัดชุดใหม่อีกแน่ครับ..555
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    น้องผมบอกว่า ชุดนักเรียนตัดถูกสุด 800 เอง แตไม่รู้ว่าที่ไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ประตู น้ำตรงตลาดอะครับ....
    ถ้าเดินประตูน้ำดีจะมีซอย อะครับเข้าซอยไป...จะมีร้านตัดเสื้อผ้าเต็มเลยไปครับ ปริ๊นแบบไปให้เค้าดูสะ

กล่าวขอบคุณ
    12
    เออ !!!!!!วันที่11 มีนาคมได้ของและครับส่งEMS ถ้าได้จะเอามาโพสไห้ดูกันน่ะ2600 ครับเหอๆ ยกเว้นรองเท้า

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    คุณเล่นคอสเพลด้วยหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    จะรอดูครับ
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bonusz อ่านกระทู้
    คุณเล่นคอสเพลด้วยหรอครับ?
    ไม่เคยเล่นน่ะครับพอดีเป็นแฟนพันธืแท้เรื่องนี้เลยอยากเก็บชุดไว้ไห้คนอิจฉาเล่นๆอิอิ ผมแฟนพันธ์แท้เลยครับ อิอิ พอดีว่าสงกราต์บ้านผมมีประกวดแต่งชุดน่ะครับชุดแบบไหนก็ได้เท่ๆสวยๆผมเลยจะเอาไปโชว์ประกวด

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    กักคุรัน ขอบอก แต่ก่อนผมบ้ามาก

ตอนที่ผมใส่อยู่เมืองนอกอ่ะ

มันอุ่นด้วยครับ จำไม่ได้ว่าซื้อมาเท่าไหร่

แล้วก็ใส่เสื้อข้างใน สีดำก็ดี คอวีด้วย

เดฟดำ รองเท้าคอนเวิร์ส เข็มขัดขาว ลามโซ่

แค่นั้นก็เหมือนละ 5555

ใ่ส่ตามภาคแรก ดูดีสุด

อยู่เมืองนอก ผมก็ทำตัวเหมือนในหนังอ่ะ

เดินเป็นแก๊งๆกลุ่มคนไืทย ไปต่อยกะแขก ( มันหาเรื่องพวกผมก่อนนะ อันนี้ = = )

มันไม่ใช้รถอยู่แล้ว เดินกลางถนน บุกถิ่น

แรกๆไปก็กลัว แต่พอต่อยกันจริงๆ หมัดเบายังกับมด ตัวใหญ่ซะปล่าว

ถ้าโดนจับแค่เข้าคุก 3 ชม. ครับ ที่ผมไปยุโรปหนะ

เวลาว่างก็นั่งสุมหัวสังสรรค์ครับ

แต่ในหนังจะบ้าดูดบุหรี่กันมาก ชีวิตจริงก็เหมือนๆกัน 555

ปล. ชีวิตมีความสุขนะครับ สำหรับผม ในตอนนั้น

อย่าลืมซื้อร่ม ใสด้วยครับ เวลาฝนตก เดินเป็นกลุ่ม

เหมือนในฉากเปะ ดูดีมากครับ

จงเป็นอีกา ที่โผบิน อย่างอิสระ !!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 26th February 2012 เมื่อ 22:26

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ชอบ มาก ๆ อีกา
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    กักคุรัน ขอบอก แต่ก่อนผมบ้ามาก

ตอนที่ผมใส่อยู่เมืองนอกอ่ะ

มันอุ่นด้วยครับ จำไม่ได้ว่าซื้อมาเท่าไหร่

แล้วก็ใส่เสื้อข้างใน สีดำก็ดี คอวีด้วย

เดฟดำ รองเท้าคอนเวิร์ส เข็มขัดขาว ลามโซ่

แค่นั้นก็เหมือนละ 5555

ใ่ส่ตามภาคแรก ดูดีสุด

อยู่เมืองนอก ผมก็ทำตัวเหมือนในหนังอ่ะ

เดินเป็นแก๊งๆกลุ่มคนไืทย ไปต่อยกะแขก ( มันหาเรื่องพวกผมก่อนนะ อันนี้ = = )

มันไม่ใช้รถอยู่แล้ว เดินกลางถนน บุกถิ่น

แรกๆไปก็กลัว แต่พอต่อยกันจริงๆ หมัดเบายังกับมด ตัวใหญ่ซะปล่าว

ถ้าโดนจับแค่เข้าคุก 3 ชม. ครับ ที่ผมไปยุโรปหนะ

เวลาว่างก็นั่งสุมหัวสังสรรค์ครับ

แต่ในหนังจะบ้าดูดบุหรี่กันมาก ชีวิตจริงก็เหมือนๆกัน 555

ปล. ชีวิตมีความสุขนะครับ สำหรับผม ในตอนนั้น

อย่าลืมซื้อร่ม ใสด้วยครับ เวลาฝนตก เดินเป็นกลุ่ม

เหมือนในฉากเปะ ดูดีมากครับ

จงเป็นอีกา ที่โผบิน อย่างอิสระ !!!!!
    เออ!!!!!!ถ้าสําหรับผมน่ะครับคนอื่นจะมองว่าผมบ้าหนังสั่งตัดชุดทําไมตั้งแพง ผมขอบอกเลยผมแฟนพันธ์แท้หนังเรื่องนี้ครับ ถ้าจะบ้าๆก็ขอไปบ้าต่างประเทศแบบคุณดีกว่าครับ มาบ้าในไทยกลัวตํารวจจับ555 ผมนี่เคยต่อยคนแค่ตอน ป5-ป6-ม.1 เองครับตอนนี้18 เรียนมหาลัยล่ะไม่เคยต่อยคนมา5ปีล่ะครับเหอๆ ผมขอบ้าต่างประเทศดีกว่าเหอๆจิงๆน่ะถ้าผมไปยุโรปแบบคุณคุณบอกติดคุกแค่ 3 ช.ม แถมคนยุโรปต่อยเบาอีกเข้าทางล่ะ คนไทยหมัดหนักๆทั้งนั้นเหอๆผมว่าผมลุยคนเดียวก็ได้ถ้า5-1 อ่ะที่ยุโรปน่ะครับติดคุกก็แค่3 ช.ม 555 อะไรจะเพอร์เฟช ขนาดนั้นประเทศมัน ผมขอบอกเลยชุด ซูซูรัน นี่ เวลาไส่แแล้วสําหรับผมน่ะมันรุ้สึกเหมือนมีพลังอ่ะ555 ใครจะว่าผมบ้าไม่สนน่ะ ต่ไส่แล้วเหมือนมีพลังจิงๆอ่ะครับทําไห้กล้าสุ้หน้าคน กล้าทุกอย่างสําหรับผมน่ะเหอๆ

พาผมไปหาคนยุโรปบ้างดิจะไส่ชุดยืนเท่สูบบุหรี่ ไห้พวกมันรุม 5-1 ผมลุยเละนายบอกหมัดมันเบาไม่ใช่หรออิอิ5555 ผมจะเตรียมสนับมือไปด้วย ติดคุก3 ช.ม เงเอามันส์ไว้ก่อน5555555 ชาตินี้จะได้ไปป่าวไม่รุ้555 เกนจิลุยเดี่ยว ผมว่าถ้าอย่างเป็นกลุม่เท่ๆต้องไส่ชุด ซูซูรันทุกคนน่ะครับแแล้วรวมกลุ่มกันจะเท่ เหมือนในหนังเลยล่ะอิอิ ซื้อสั่งมาชุดเดียวก็พอล่ะครับตั้ง 2600 เหอๆรองเท้าหาคอนเวิด สีขาวไส่เอาก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 27th February 2012 เมื่อ 15:37

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    เออ!!!!!!ถ้าสําหรับผมน่ะครับคนอื่นจะมองว่าผมบ้าหนังสั่งตัดชุดทําไมตั้งแพง ผมขอบอกเลยผมแฟนพันธ์แท้หนังเรื่องนี้ครับ ถ้าจะบ้าๆก็ขอไปบ้าต่างประเทศแบบคุณดีกว่าครับ มาบ้าในไทยกลัวตํารวจจับ555 ผมนี่เคยต่อยคนแค่ตอน ป5-ป6-ม.1 เองครับตอนนี้18 เรียนมหาลัยล่ะไม่เคยต่อยคนมา5ปีล่ะครับเหอๆ ผมขอบ้าต่างประเทศดีกว่าเหอๆจิงๆน่ะถ้าผมไปยุโรปแบบคุณคุณบอกติดคุกแค่ 3 ช.ม แถมคนยุโรปต่อยเบาอีกเข้าทางล่ะ คนไทยหมัดหนักๆทั้งนั้นเหอๆผมว่าผมลุยคนเดียวก็ได้ถ้า5-1 อ่ะที่ยุโรปน่ะครับติดคุกก็แค่3 ช.ม 555 อะไรจะเพอร์เฟช ขนาดนั้นประเทศมัน ผมขอบอกเลยชุด ซูซูรัน นี่ เวลาไส่แแล้วสําหรับผมน่ะมันรุ้สึกเหมือนมีพลังอ่ะ555 ใครจะว่าผมบ้าไม่สนน่ะ ต่ไส่แล้วเหมือนมีพลังจิงๆอ่ะครับทําไห้กล้าสุ้หน้าคน กล้าทุกอย่างสําหรับผมน่ะเหอๆ

พาผมไปหาคนยุโรปบ้างดิจะไส่ชุดยืนเท่สูบบุหรี่ ไห้พวกมันรุม 5-1 ผมลุยเละนายบอกหมัดมันเบาไม่ใช่หรออิอิ5555 ผมจะเตรียมสนับมือไปด้วย ติดคุก3 ช.ม เงเอามันส์ไว้ก่อน5555555 ชาตินี้จะได้ไปป่าวไม่รุ้555 เกนจิลุยเดี่ยว ผมว่าถ้าอย่างเป็นกลุม่เท่ๆต้องไส่ชุด ซูซูรันทุกคนน่ะครับแแล้วรวมกลุ่มกันจะเท่ เหมือนในหนังเลยล่ะอิอิ ซื้อสั่งมาชุดเดียวก็พอล่ะครับตั้ง 2600 เหอๆรองเท้าหาคอนเวิด สีขาวไส่เอาก็ได้
    แหมๆๆเก่งจังนะ 5 ต่อ 1 จะเก่งไปไหน แนะนำให้ไปลองกับ ปุทมวัน ก่อนนะ ชุดช่าง เดินเป็นกลุ่มคล้ายๆกัน

แล้วนายก็หากลุ่มที่มีซัก 5 คนละกันนะ เข้าไปเปิดเลย อ่อ.....อย่าลืมใส่ชุด ซูซูรัน ไปด้วยนะ นายจะได้มีพลัง ต่อยกันมันดี(ไม่ใช้หรอ)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    แหมๆๆเก่งจังนะ 5 ต่อ 1 จะเก่งไปไหน แนะนำให้ไปลองกับ ปุทมวัน ก่อนนะ ชุดช่าง เดินเป็นกลุ่มคล้ายๆกัน

แล้วนายก็หากลุ่มที่มีซัก 5 คนละกันนะ เข้าไปเปิดเลย อ่อ.....อย่าลืมใส่ชุด ซูซูรัน ไปด้วยนะ นายจะได้มีพลัง ต่อยกันมันดี(ไม่ใช้หรอ)
    เขาจะหาว่าผมบ้าอ่ะดิคนไทยก็มีแต่ ใช้ ไม้ ดาบ มีด อย่างนี้เรียกว่าลูกผุ้ชายหรอครับแพ้ก็เรียกพวกสุ้ไปเมืองนอกไม่้ดีกว่าหรอเค้ามีศักดิศรีพอ ประเทศไทยเรามัน ชนะก็หาว่าเทพ แพ้ก็พาล ไม่รุ้จักจบสิ้น คุณคิดว่าแพ้แล้วจะจบหรอ เดี่ยว*****ก็ไปพาพวกมาไม่ก็เอาปืนมายิง จบ!!!!!!!!นี่หรอลูกผุ้ชายตัวจิง ลูกผุ้ชาย เค้าสุ้กันไม่ถึงตายหรอก ครับ ตามความจริง หรือจะเถียง ถ้าคุณเถียงแสดงว่าคุณไม่ใช่ลูกผุ้ชายพออ่ะดิ ประเทศไทยมันหมัดมั่วครับสุ้ไม่ได้ก็รุม ไม่มีศักดิ์ศรี พอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 27th February 2012 เมื่อ 20:24