ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

[เข้ามาดูก็ยังดีครับ] ปัญหาเกม Black&White ครับ ช่วยทีครับ

ผมโหลดตัวเกม Black&White แล้วลง Patch ภาษาไทย 1.1 แล้วก็ลง Crack ครับ

พอเข้าเกมแรกๆฉากมันก็ดี พอหลังๆฉากมันก็ลายๆเลยครับ แล้วพอตัวเกมมันให้เราบังคับ

ผมก็กด ESC ให้มัน Pause เกมแล้วแคปภาพมาได้แบบนี้ล่ะครับ

เพิ่มรูปครับ

ช่วยทีครับ ไม่รู้ว่ามันเป็นที่อะไร อยากเล่นมากๆเลย

เพราะเล่นภาค2 แล้วไม่สะใจเท่ากับเล่นภาคแรก

Update : ผมลองลง Patch 1.2 แล้วก็เป็นเหมือนเดิมเลยครับ อาการเดิมเลย
    หรือจะเป็นที่ directx ของผม เพราะเกมนี้มันเก่าแล้ว

Update2 : ผมลองปรับ compatibility ให้เป็น Window 95 ก่อนเล่นแล้ว ผลก็เหมือนเดิมครับ

Update3 : ผมลองลง Patch 1.3 แล้วก็ลอง compatibility ให้เป็น Window 95 แล้วก็ยังไม่ได้ครับ ไปถามที่เว็บของบริษัท Lionhead Studio ก็ไม่มีใครมาตอบเลย เพราะเกมมันเก่าแล้ว TT_TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samart456 : 27th July 2011 เมื่อ 22:39