ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อยากถามพี่ Joker

ทำไมผมเข้าเกม Alice แล้วจอมืดอะครับ พอรู้ไหมครับ (ผมไม่ได้เล่นมาหลายเดือนอยู่)

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ไดร์เวอร์การ์ดจอ หรือไม่ก็ DX ครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    พอดีหมายถึง XBOX นะครับ (ข้างบนของผมเองแต่คนละ user) ตอนนี้รู้คร่าว ๆ ว่าคงต้อง up เป็น iXtreme LT+1.9 และ up Dashboard เป็น 13146 กะจะเอาไปให้ที่ร้าน jokergameth ทำให้

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,109
    หากเกม Alice เล่นไม่ได้แสดงว่า Dashboard ของเครื่องเราเก่าไปแล้วครับ ให้ทำการอัปเดทก็จะเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

ปล. สมัครสมาชิกหลายรายชื่อเพื่อประโยชน์อย่างใดอย่างหนึ่ง โดนแบนได้นะครับตามกฎระเบียบของเวปไซท์
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=926
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    แบน user Pitchpong ไปเลยครับ พอดีจำ พาสเวิร์ดไม่ได้ ขอบคุณครับ