ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561

Post ปลดปล่อย รีวิว+อยากอวด น้องสาวแผ่นที่1-2+กล่องสะสม

ถึงแม้เรื่องนี้จะวางตลาดตั้งแต่วันที่19 ม.ค. แล้ว บ้านผมยังปรับอะไรๆไม่เข้าที่หลังปีใหม่เลยไม่ได้ไปซื้อก็เลยต้องเดินหากันยาวเลยแถม ร้านขายDVDแถวบ้านไม่มี อะนิเมะแนวนี้ขายเลยต้องออกไปนอกเมืองซักหน่อยกว่าจะได้มา ยากมากเดินอยู่หลายที่เลยไปเจอที่ร้านDVDชั้นใต้ดินของห้างนอกเมือง เลยกระโจนเข้าใส่แบบไม่คิดชีวิต น้องสาววางอยู่บนแท่นบูชาสูงสุดของร้าน
    พอเจอรีบคว้าก่อนเลย คนขายถึงกับ งง ว่าจะอะไรขนาดนั้น ตอนคิดเงิน คนขายบอกว่าเหลือ กล่องสุดท้ายพอดีเลยแผ่นที่1 หุหุ โชคดีที่ไปทัน เหอแค่เนี่ยแหละเหนื่อยละดูกันเลยดีกว่า
    ภาพไม่ชัดขอ อภัยเนื่องจาก กล้องเว็บแคมกากขั้นเทพ

DVDแผ่นที่1มาพร้อมกล่องสะสม โปสการ์ดและยังมีนิยายฉบับพิเศษให้อีก1เล่ม ราคา 359 บาืท คุ้มสุดๆ

เรท15 !!!!!!

กล่องด้านหน้า หุหุ รวมตัวละครของเรื่องนี้

ด้านข้างบ้างอันนี้ข้างซ้าย เคียวสุเกะ กับ คิริโนะ ^ ^

และก็ข้างขวา น้องสาว กับแมวดำ เอ๊ะ หรือว่า น้องสาวกับนางเอก ดีเนี่ย ^ ^

ด้านบน น้องสาว ผมไม่น่ารัก ขนาดนั้นหรอก

แผ่นที่ 1มาพร้อมกับกล่องสะสม+บุ๊คเลท

ภายในกล่องของแผ่นที่ 1 จริงๆแล้วมันเป็นสีเขียว แต่กล้องมัน.....

ภายในบุ๊คเลท

โปสการ์ดที่แถมมากับแผ่นที่ 1

นิยายเล่มเล็กไปนิดแต่อ่านแล้วเข้าใจเนื้อเรื่องขึ้นมาเลย เพราะในเล่มนี้ดำเนินเนื่องเรื้องช่วงแรกโดย คิริโนะ แต่ช่วงหลังดำเนินเรื่องโดย คุโระเนโกะำ ทำให้เข้าใจเนื้อเรื่องแบบเพาว์เวออัพเลย

ด้านหลังของนิยาย น้องสาวกับแมวดำ ทำออกมาเล่มเล็กไปหน่อยแต่ไม่เป็นไร

ก็หมดไปแล้วกับแผ่นที่ 1 มาเริ่มแผ่นที่ 2กันต่อเลย

แผ่นที่ 2 เป็นกล่องธรรมดาไว้ใส่ในกล่องสะสมทีมากับแผ่นที่ 1 และยังมีโปสการ์ด2ใบกับบุ๊คเลท1เล่ม ราคา 275 บาทก็ยังคุ้ม!!
    น้องสาวกับแมวดำและ ซาโอริ

ภายในกล่องของแผ่นที่ 2 มีบุ๊คเลทมาให้ 1 เล่ม

ภายในบุ๊คเลทมี รายละเอียดและชุดต่างๆของ คุโระเนโกะกับ ซาโอริ ด้วย

โปสการ์ด2ใบ

ตอนนี้ ออกมาแค่ 2แผ่นเดี๋ยวออกมาแล้วจะเอามีอวดอีก อิอิ ขออภัยอย่างสูงเรื่องกล้องไม่ชัด+กับมือสั่ีน

แถม อันนี้ไม่ใช้ลุ้น ลิมิตเต็ท ของ การหายตัวไปของพระเจ้าแต่เป็นรุ่นธรรมดา ราคาที่ส่อยมา 179บาท ส่วนลุ้นลิมิตเต็ท อีก2วันจะไปรับของจ่ายเรียบร้อย 799บาทได้ปลอกหมอน นางาโตะด้วย อิอิ

ปล. ใครมี อนิเมะหรือของสะสมที่ชอบมาตั้งกระทู้รีวิวกันเถอะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย damkapee : 6th February 2012 เมื่อ 08:12 เหตุผล: กลัวชาวบ้านเข้าใจผิด - -
    Booker, Catch!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    อ่อกระทู้ปล่อยของนี่ีเอง นึกว่า ปล่อยพลังแห่งน้องสาวแบบนั้น ขาหื่นผิดหวัง ว่ะ
    COLD PLAY

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    อ่อกระทู้ปล่อยของนี่ีเอง นึกว่า ปล่อยพลังแห่งน้องสาวแบบนั้น ขาหื่นผิดหวัง ว่ะ
    ขอโทษที่ทำให้ผิดหวังครับหุหุ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมไม่ได้เข้ามาเพราะความหื่นน่ะ ผมเข้ามาเพราะอยากรู้อยากเห็นเฉยๆ ว่าพลังแห่งน้องสาวคืออะไร แล้วผมก็พบคำตอบ

L o V e You

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    Blog Entries
    1
    นิยายพวกนี้เข้าเรียก J-Light Book ครับ มีขนาดเล็กมากเพื่อให้พกไปไหนมาไหนสะดวก (ว่าไปนั้นผมมีแค่ Toradora Limited Edition 1-4 อ่ะ)
    ว่าแต่ใช้กล่องอะไรถ่ายครับทำไมมันออกมาเป็นแบบนั้น
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

กล่าวขอบคุณ
    162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ApiX อ่านกระทู้
    นิยายพวกนี้เข้าเรียก J-Light Book ครับ มีขนาดเล็กมากเพื่อให้พกไปไหนมาไหนสะดวก (ว่าไปนั้นผมมีแค่ Toradora Limited Edition 1-4 อ่ะ)
    ว่าแต่ใช้กล่องอะไรถ่ายครับทำไมมันออกมาเป็นแบบนั้น
    เว็บแคมราคาถูกๆครับเลยออกมาอย่างที่เห็น อิอิ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ดีนะที่ผมคิดถูกว่าพลังน้องสาวคือ DVD
    อยากเห็นอยู่พอดีเลย ยังไม่ได้ไปสอยซะที

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โห๊ะ ! เล็ง ๆ ไว้อยู่เหมือนกัน เห็นแล้วอยากได้ สาวกน้องสาวเหมือนกันสินะ

=_,=

กล่าวขอบคุณ
    162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kiririn อ่านกระทู้
    โห๊ะ ! เล็ง ๆ ไว้อยู่เหมือนกัน เห็นแล้วอยากได้ สาวกน้องสาวเหมือนกันสินะ

=_,=
    จงรีบไปส่อยมาซะ อิอิสวดยอดมว๊าก

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก แต่ผมว่ามันน่ารัก****ๆ
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    หุหุหุหุไอเราก็กำลังจะซื้อดูอยู่