ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC] Battlefield - Bad Company 2 [Repack/Eng][Mediafire][2.9GB]

Battlefield - Bad Company 2

[/IMG]

ss By www.gamespot.com/

Games Trailer By http://www.youtube.com/

รายละเอียด : By http://www.ozonegame.com/
    มาแล้วเกมส์ที่น่าเล่นสุดๆทำลายได้ทุกอย่างทั้งตึกกำแพงสมจริงสุดๆ
    ไม่ต้องบอก ก็น่าจะรู้กันหมดแล้วว่าเกมส์ BattleField Bad Company 2 เป็นเกมส์ยิงสงครามยุคสมัยใหม่ (แล้วบอกอีกทำไมฟะ)
    แต่ว่าทาง EA DICE เค้าก็มีแผนเตรียมพร้อมเอาใจสำหรับคนที่ชอบเล่นสงครามยุคโบราณๆเช่นกัน โดยเฉพาะสมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 หรือ WWII จึงได้มีการเพิ่มฉากภารกิจ มิชชั่นย้อนยุคไปรบกันในสมัย WWII ให้เล่นกันด้วยในบางฉาก
    แต่ว่าหลักแล้วก็จะเน้นสงครามยุคใหม่เช่นเคย

Minimum System Requirements
    Processor: Core 2 DUO @ 2 GHz
    Memory: 2 GB
    Hard Drive: 15 GB for Digital Version
    Video Memory: 256 MB (NVIDIA GeForce 7800GT/ATI X1900)

วิธีลงเกม
    1.เมื่อโหลดทุกพาร์ทเสร็จแล้วจะได้ไฟล์ .rar ทั้งหมด 16 ไฟล์
    2.ทำการแตกไฟล์ .rar ทั้งหมด จะได้ไฟล์ .iso
    3.ทำการ Mount Imige ไฟล์ .iso โดยใช้โปรแกรม Demon Tool หรือโปรแกรมอื่นๆที่สามารถ Mount ไฟล์ได้
    4.รันไฟล์ Setup.exe เพื่อลงเกม
    5.เข้าเล่นเกมได้เลยไม่ต้อง Crack นะครับ

Download
    Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8
    Part9 Part10 Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16

ไฟล์เสียสามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับผมใส่ Recovery Record ไว้ 5% ครับ

จากใจผู้โพส
    เกมนี้เป็นเกมแรกของผมนะครับ บอกตรงๆว่าโหลดของคนอื่นมา แล้วเอามาอัพเองครับ เคยถามตัวเองเหมือนกันนะครับ ว่าถ้าทำแบบนี้ แล้วจะ"ทำไปทำไม" ในเมื่อของคนอื่นเค้าก็มีของเค้าอยู่แล้ว ขอบอกตรงๆอีกทีเลยนะครับ "เพื่อเพิ่มทางเลือกให้กับนัก Download ทั้งหลาย"จะได้มีทางเลือกในการDownloadเพิ่มขึ้น เผื่อท่านนักDownloadทั้งหลายโหลดของท่านอื่น แล้วเกิดปัญหา ไฟล์เสีย โหลดไม่ได้หรืออะไรต่างๆนาๆ ท่านจะได้มีทางเลือกอีกทางหนึ่ง(นั้นก็คือผมนั้นเอง) ไม่ต้องเห็นผมสำคัญมากก็ได้นะครับ ให้ผมเป็นแค่ตัวสำรองก็พอ แต่ขอเป็นตัวสำรองตลอดไป รักผมน้อยๆแต่รักนานๆนะครับ ^^

ปล.มีอะไรติชมได้นะครับ และผมจะอัพเกมดีๆต่อไปเรื่อยๆครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armbabor : 6th February 2012 เมื่อ 03:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    +1 ให้ บรรทัดสุดท้าย

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    คิดดี แล้วจ้า แต่ ( แต่งกะทู้หน่อยก็ดีเนาะ = = )
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    สู้ๆ ครับผม Mediafiles ผมขอบายครับ 3BB โหลดแบบเต่า 10 ตัวเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบใจหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    +1 ให้แล้วสู้ต่อไปครับ กำลังหาอยู๋พอดีครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ยังเล่นไม่จบเลยภาคนี้โหลดมาแล้วลบจะลองเล่นไหม่มัวแต่เล่น BF3 มีคนบอกภาคนี้มันสืกว่า BF3 เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    Blog Entries
    1
    ภาคผมนี้ซื้อแผ่นแท้ครับเล่นมัลติอยู่ ชื่อ Ns|DesperadO ครับใครเล่นมัลติเหมือนกันแข่งกันได้นะครับ ผมเลเวล 24 ครับ

ปล. ขอบอกเกมนี้ถ้าเล่นออนไลน์จะมันส์มากครับเล่นไม่มีเบื่อ map ก็กว่า
    AMD FX-6300 : RAM 4GB : SAPPHIRE HD7850 2GB OC

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    กด like ให้เลยครับ

Tags for this Thread