ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ดูหนังออนไลน์

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

Apple Computer ในแบบของผมครับ

สวัสดีครับทุกๆคน
    วันนี้, ผมมีรูปภาพเกี่ยวกับมุขตลกด้วยละครับ
    (แต่บางครั้ง มุขนี้ก็ตลกสำหรับบางคนนะครับ)

เมื่อ 2-3 วันที่ผ่านมานั้น...
    ผมกำลังกินบาง Apples ระหว่างที่ผมเล่น Video Games อยู่นะครับ

แต่ไม่นานจากนั้น, ผมก็หยิบ Apple อีกหนึ่งลูกและ...
    ตอนนั้นผมก็หันกลับที่ทาง Monitor ละครับ

ผมก็เริ่มมีความคิดบางอย่างเกี่ยวกับมุขตลกครับ

นี่ครับ:

คลิกที่ภาพเพื่อดูขนาดเต็มได้เลยนะครับ

Tada!, Apple Computer ครับ!
    HAHAHAHahaha!

ใช่ครับ, นั่นคือ MS-DOS Computer ของผมที่มี Papercraft และ Apple บน Monitor นะครับ

คุณไม่ชอบมุขตลกของผมเหรอครับ ?
    ผมขอโทษที่ ผมทำให้คุณรำคาญนะครับ

Okay ครับ!, ตอนนี้ ผมจริงจังนะครับ
    นี่คือ Apple Computer ของผมนะครับ:

คลิกที่ภาพเพื่อดูขนาดเต็มได้เลยนะครับ

นี้คือ Mac OS 7.5.3 ที่ถูกจำลองรูปแบบโดย Fusion-PC 3.0,...
    Program ที่จำลอง Macintosh II สำหรับ DOS นะครับ

แต่ไม่ว่าอย่างไร... Apple ที่อยู่ทางบนของ Monitor ของผมนั้น....
    ก็ยังทำให้ผมหัวเราะนะครับ

เพราะว่านั่นทำให้ผมคิดถึง Apple Macintosh ละครับ
    HAHAhahahaha...

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่มาดูรูปภาพกับผมนะครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    รอท่านต่อไปครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    เข้ามาแล้วอ่านจนจบ แล้วรู้สึกแบบ หะ...อะ.. อะไรกันนี้ มันฮาลึก เป็นความฮาแบบใหม่

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ตลกร้ายนะนั้น หุหุหุ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: