ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 488

Smile เอาไงดีคับทำให้สาวชอบ โดยเฉพาะคนที่บอกลิกเราทำให้เขามาสนใจเราอีกรอบ

ตามหัวข้ออะคับ ผมจะเล่านิสัยเธอให้ฟังเธอเป็นนางรำคับสวยด้วยประวัติก็เคยมีผู้ชายมาหลายคนตอนเธอคับกับผมก็ยังดีอยู่โดยที่ตอนเเรกเธอชอบผม เธอตั้งกลุ่มบอกว่าใครชอบใครอะไรอย่างงั้นแล้วอยู่ดีๆเธอก็หลุด ปากออกมาว่า ทำเป็นแบบแชทดีกว่า
    เธอ:เก่งเค้าชอบแกว่ะ
    ผม:หรออืมเขาก็แอบชอบแกอยู่หรอกนะแกเป็นคนที่น่ารักสวยด้วย
    เธอ:เราลองคบกันดูมั้ยอะ
    ผม:ลองก็ได้

พอคบกันไปได้สัก1อาทิตย์มั้ง เธอ บอกเลิกวันนั้นผมน้ำตาเกือบไหลด้วยความที่เป็นลูกผู้ชายก็เลยอดกลั้น
    ต่อมาเธอก็ได้ไปชอบคนใหม่ มันเป็นคนที่ดูการ์ตูนลามกตั้งแต่เด็กใส่แว่นเห้ยดูเกินไปป่าว พอมันคบกับเธอนิสัยมันเปลี่ยนไปเห้ยจากลามก ขออนุญาติ เห้ย***เป็นไรของ***เนี่ยพอมีคนมาชอบนิสัย***ดีขึ้นว่ะ
    ผมไม่แน่ใจว่าเธอ อยากลองทดสอบใจผมว่ารักเธอจริงหรือป่าวนะอันนี้ผมไม่รู้ตอนเรียนรำไทย เธอถามผมว่าถ้าเกิดไฟใหม่แกจะช่วยใคร ผปมคิดในใจว่าเธออาจจะกลับมาคบกับเราก็ได้ ผมก็เลยตอบไปว่าผมจะช่วยคนที่สำคัญในชีวิตของผมเป็นคนที่ผมรักและห่วงใยทั้วพ่อแม่รวมถึงคนที่เป็นแฟนกับผมด้วย ตอนนี้ก็ได้แต่รอว่าเธอจะให้คำตอบว่า ไร
    เลยจะให้ชาวjokerช่วยเป็น กูรูหัวใจ ช่วยบอกเคล็ดลับทำให้สาวติดใจด้วยคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมโดนบอกเลิกมา 2 รอบละครับ คนๆเดียวกัน 5555
    ทำให้เค้ารู้ว่าเราดีกว่าคนใหม่ยังไง โดยไม่ก้าวก่าย ชีวิตเค้ามากเกินไป
    พระเอกอะครับ เราต้องเป็นพระเอก ><"

สู้ๆครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ไฟใหม่ . . . . . . . . ทั้ว . . . . . .

ปล.หาคนใหม่จบ!!!!

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    โอ้~ ลึกซึ้ง

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    สรุปคือผมมีคนใหม่ละในเมื่อคนเก่าไม่รักก็หาคนใหม่น่ารักกว่าเดิมด้วยแหละ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ตอนแรกก่ะจะไม่เม้นแล้วน่ะเพราะเราไม่ใช่กูรูรักไรมากมาย
    แต่พ่อมาเจอไอ้ไฟใหม่ทำเอาเส้นลือดปูดที่ตาซ้ายเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    หาคนใหม่เถอะนายๆ ผู้หญิงดีๆมีอีกเยอะ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อย่าไปหวัง ได้ไฟ จาก เถ้าถ่านที่ไหม้ไปแล้ว มีแต่ให้ช้ำใจ

หาใหม่เถอะครับ ถึงอาจจะใช้ระยะเวลาทำใจไม่ให้รัก นานหน่อย

ของผม อยุ่คนเดี่ยวกัน โคตรเกลียดโคตรรักในคนเดี่ยว (ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ) คบได้ 2 อาทิตย์จีบมา2เดือน เลิกไปเกือบ1ปีแล้ว แต่เวลาอยู่ข้างๆในใจมันแปลกๆร้อนๆทุกที

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ตั้งกระทู้ 7 กุมภา - - วันนี้ 7 มีนา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    Fus Ro Dah เลยครับ

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    โลกของความเป็นจริงมันไม่ได้สวยหรูไปแบบอย่างที่คุณคิดหรอกครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์แล้วกันนะครับ ค้นพบตัวตน และ หาหญิงดีๆที่คุณคิดว่าใช่จะดีกว่านะครับ เชื่อผม>_o อย่าไปคิดให้มันหนักใจเปลืองพื้นที่memoryสมองครับ การที่โดนบอกเลิกมันไม่ใช่เรื่องน่าอายหรอกนะครับ^^ หาผู้หญิงดีๆเถอะนะครับ ^^ จะได้ไม่ต้องเสียใจซ้ำสองครับ (ผมน่ะไม่เคยโดนบอกเลิกครบหรอกครับ มีแต่ผมบอกเลิกครบเขาครับ)

ขอขอบคุณที่อ่านข้อความของผม : Tom
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    มันเป็นคนที่ดูการ์ตูนลามกตั้งแต่เด็กใส่แว่นเห้ยดูเกินไปป่าว พอมันคบกับเธอนิสัยมันเปลี่ยนไปเห้ยจากลามก ขออนุญาติ เห้ย***เป็นไรของ***เนี่ยพอมีคนมาชอบนิสัย***ดีขึ้นว่ะ
    =v= ชอบประโยคนี้มาก
    อย่าเครียดครับ ยิ้มเข้าไว้ หัวใจจะได้แข็งแรง

Tags for this Thread