ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9

Cool - Unleashed News Update - 7 / 2 / 12 -

- Unleashed News Update - 7 / 2 / 12 -
    ข่าวสั้นทันโลก!!

___________________________________________________________________________________

Risen 2: Dark Waters Collector’s Edition

The Witcher 2: Assassins Of Kings Enhanced Edition - X360

Spark Unlimited บอก StarWars: Battlefront 3 มาแน่ปีนี้

หลักจากเกม StarWars: Battlefront 2 ภาคล่าสุดของสีรี่นี้ออกจำหน่ายเมื่อ 6 ปีที่แล้วเราก็ไม่เห็นวี่แวว ข่าวคราวของเกมนี้อีกเลยซึ้ง Spark Unlimited ได้ประกาศรับสมัครงานแอบเป็นนัยๆว่า

เรากำลังหา Combat Designer สำหรับเกม 3rd Person Action , Adventure ภาคต่อที่มาจากเกม Sci-Fi ชื่อดังสำหรับตลาด Xbox 360, PS3 และ PC
    มันจะเป็นเกมแนว TPS ที่ใช้ดาบฟันได้ด้วย เราพัฒนามากว่า 3 ปีแล้วโดยใช้ Unreal Engine
    และ เราจะวางจำหน่ายให้ทันภายในปี 2012

หลุดวันเปิดตัวของเกม Medal Of Honor(New) 2

หลังจากที่มีภาพ ปริศนาจากนิตยสาร PSM น้ันซึ่งบอกว่า 6 มีนาคม พบกับเกมภาคต่อแนว Shooting สุดร้อนแรงแห่งปี 2012 นั้นก็ได้ถูกเฉลยผ่านทาง Kotaku ว่าแท้จริงแล้วมันคือเกม Medal of Honor 2 นั้นเองซึ่งได้มีภาพหลุดออกมา ซึ่งในภาพนั้นก็จะบอกวันเปิดตัววันเดียวกันใน นิยสาร PSM และมีเซ็นเซอร์ปริศนาเต้มไปหมด

Cover Stories

6 เดือนมาแล้ว ที่เมืองดูไบทั้งเมืองพบหายนะจากพายุทะเลทรายขนาดยักษ์พัดถล่มจนเมืองล่มสลาย
    ตอนนี้เมืองดูไบเหลือเพียงแต่ซากปรักหักพังของความเจริญที่เคยมี พื้นที่แทบทั้งหมดเป็นทะเลทราย และกลายเป็นพื้นที่ไร้การปกครอง
    ขณะที่ประชากรส่วนมากอพยพออกจากดูไบไปได้แล้ว ก็ยังคงมีบางส่วนที่ไม่สามารถเคลื่อนย้ายออกไปได้ กองทัพสหรัฐจึงได้ให้พันเอก John Konrad แห่งกองกำลังที่ 33 เข้าไปช่วยเหลือ แต่ก็ได้หายสาบสูญไป
    เมื่อไม่มีผู้ใดสามารถติดต่อกับผู้ที่เหลือรอดในเมืองดูไบได้ ทั้งโลกก็คิดว่าทุกคนรวมถึง John Konrad ได้เสียชีวิตไปทั้งหมดแล้ว จนกระทั่งทางกองทัพฯ ได้รับสัญญาณขอความช่วยเหลือที่อ่อนกำลังมากๆ จากกลางเมืองดูไบ
    คุณ (นาวาเอก Walker) และลูกทีมแห่งหน่วย Delta ps จึงได้รับมอบหมายให้ไปค้นหาแหล่งกำเนิดสัญญาณนั้น รวมถึงผู้รอดชีวิตในอาณาบริเวณเมืองดูไบ

Spec Ops: The Line เป็นเกมแนว Squad-based Third Person Shooter ที่มีพื้นการดำเนินเรื่องอยู่ในยุคปัจจุบัน-อนาคตอันใกล้
    ว่าด้วยเรื่องหายนะที่เกิดจากพายุทะเลทรายที่เมืองดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรดส์ จนทำให้ทั้งเมืองกลายเป็นเมืองร้างไร้คน และเป็นที่ซ่องสุมของเหล่าผู้ก่อการร้าย
    แต่ไม่นานมานี้กองทัพสหรัฐได้พบสัญญาณขอความช่วยเหลือจากหน่วยทหารที่เคยส่งไปช่วยประชาชนที่อพยพออกมาไม่ทัน เลยส่งให้เรา – Capt. Walker และลูกทีมไปตรวจแหล่งที่มาของสัญญาณนั้น

แต่ระหว่างทางมันก็ไม่ได้ง่ายนะ ไหนจะพายุทะเลทรายที่จะพัดเข้ามาแบบคาดเดาไม่ได้ เพราะตัวเกมจะทำการสุ่มการเกิดพายุเอง ส่งผลให้สภาพแวดล้อมไม่มั่นคงเอาเสียเลย พื้นที่ยืนอยู่มีสิทธิ์ถล่มลงไปกลายเป็นหลุมยักษ์ ตึกที่อยู่เบื้องหน้าจะพังลงมาเมื่อไรก็ไม่รู้
    ไหนจะเหล่าผู้ก่อการร้ายที่ออกมายิงกราดเราท่ามกลางซากเมืองปรักหักพัง หรือแม้กระทั่งกลางพายุทะเลทราย!
    ท่ามกลางสภาวะอันกดดันนี้ ยังดีที่เรามีลูกทีมคอยช่วยฝ่าดงทะเลทรายนี้ไปได้ และเราสามารถสั่งการลูกทีมเราได้ตลอดเวลา เช่น เข้าที่กำบัง, โจมตีศัตรู, ยิงคุ้มกัน คล้ายๆ กับ Brothers In Arms ทำให้เกมนี้มีความเป็น Squad-based ผสมอยู่ในฉากแอคชั่นอันระทึกใจ

ภาพกราฟิกที่เห็นนั้น ได้ขุมพลังยอดฮิตแห่งยุคอย่าง Unreal Engine 3 คอยเนรมิตนรกทะเลทรายให้เราได้ชมเป็นอาหารตากัน ตัวเกมยังปรับปรุงระบบการเคลื่อนไหวตัวละครให้ดูลื่นไหลต่อเนื่องกันอีกด้วย จาก Trailer จะเห็นได้ว่าตัวละครจะวิ่งไถลเข้าที่กำบังโดยไม่สะดุดเลย

อาวุธจะมีหลากหลายชนิด โดยจะเพิ่มมาให้เมื่อเราเล่นเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ แต่จะมีกี่ชนิดนั้น ตอนนี้ยังไม่ทราบข้อมูลที่แน่ชัดครับ
    สำหรับโหมด Multiplayer ทาง Yager ออกมาอธิบายว่า จะมีระบบสุ่มพายุทะเลทราย และสภาพพื้นดินที่เปลี่ยนแปลงได้ เหมือนในโหมดเนื้อเรื่องแน่นอน และจะเป็นการต่อยอดเนื้อเรื่องอีกด้วย รายละเอียดเพิ่มเติมจากนี้ คงต้องรอต่อไปครับ
    อ้อ และแน่นอนว่า เนื่องจากเกมนี้ดำเนินเรื่องอยู่ในเมืองดูไบ จึงทำให้เกมนี้โดนแบนห้ามจำหน่ายในประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรดส์ด้วยครับ!
    Spec Ops: The Line ทีแรกนั้น ตัวเกมกะวางขายไว้ในเดือนนี้ (พ.ย. 2011) ทว่า ดูเหมือนจะเสร็จไม่ทันกำหนด จึงเลื่อนไปในช่วง ฤดูใบไม้ผลิปี 2012 ครับ (ราวๆ มีนาคม – พฤษภาคม)
    โดยจะจำหน่ายทั้ง 3 แพล็ตฟอร์มคือ PC (Windows), Xbox 360, และ PS3 ครับ

New Footage , Screenshot And Concept Art

Souce: AGB , Noob.in.th , VG247
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 7th February 2012 เมื่อ 20:21

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182
    รอ Risen 2

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    Medal Of Honor Spec Ops: The Line เกมที่รอคอยย ><
    - XENON -

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เกมดีๆงี้ จัดแท้อย่างเดียว

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    รอทุกเกมเกมไหนเล่นไม่ได้ก็ไม่รอฮ่าๆๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    1
    Spec Ops: The Line < << < AI ยิงเเม่นอย่างกะจับวาง
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    *****แฉ๋ง.....

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    รอ medal of honor

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    รอ spec ops

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อยากเล่น MAX PAYNE 3 มากกว่า
    R.I.P Mitch Lucker

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    รอ Star wars ...

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ขอจัดแท้ Medal of Honor 2 กับ StarWars: Battlefront 3
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    รอ spec ops อยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    รอ Spec Ops: The Line ด้วยคน

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    รอจัด MoH2 ^^

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423

B3

StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3 StarWars: Battlefront 3

คิดแล้วว่ามันต้องมา ขอให้ภาคนี้ใช้ดาบฟันตัวขาด เหมือน JK Academy

แล้ว Lucas ทำด้วยไหมหว๊า ไม่งั้นขาดความต้นตำหรับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minecraft : 7th February 2012 เมื่อ 22:50

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    กริ๊ดดๆ (ผมผู้ชายนะ 555+) Star War:Battlefornt 3 รอมาหลายปีแล้วตั้งแต่เริ่มออกข่าวหลายปีก่อน >< สมหวังสะทีจัดแท้ๆ ฮ่าๆๆๆ
    ปล. spec ops ก็น่าสนนะครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vitory456 : 8th February 2012 เมื่อ 00:06

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    สร้อย The Witcher 2 สวยมาก
    -| " _ Y o u ' l l _ N e v e r _ W a l k _ A l o n e _ " |-

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    3
    กระทู้สวยมากมายครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ใจมาก สำหรับข่าวนะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    FAR CRY 3 ไม่มีข่าวมั้งเลยหรอเงียบต้องนานรอติดตามอยู่

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Art work ของเกม Spec Ops: The Line พลาดอย่างแรงเลยนะครับ...
    เอานิ้วเข้าโกร่งไกปืน แล้วยังเหนี่ยวซะสุดเลย ปืนได้ลั่นกันพอดี ส่วนเกมจะมันส์ขนาดไหนเดี๋ยวรอลุ้นละกัน

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    รอทุกเกมส์ ฮ่า ๆๆ อยาก เล่น อะ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Spec Ops: The Line น่าเล่นมากเลย คงไม่นานเกินรอ
    I7 4790K / Z97 MAXIMUS VII GENE / TEAM 2666 8GB@3000 / HD7970 (Water Cooling)

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    รอกันต่อไป