ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

[PC] Shank 2-THETA [FULL/REPACK/ENG/MF/SUF]

คุยกันภาษา ShuJi กันสักนิดนะครับ

คือ ไม่มีอะไร มาก แค่ ผม เริ่มชักท้อๆ กับการ เป็น upload ไม่รู้สินะ เพราะว่า เริ่ม หมดไฟ รึว่า โดนบ่น เรื่องเกมส์เยอะไม่รู้

ผมจึงอยาก ระบายว่า พักหลังๆ มานี่คนสนับสนุน เงียบหมด ส่วนใหญ่ จะ ปัญหา ทั้งนั้น อาจจะ เป็นเพราะ ผมเองอัพเกมส์ไม่ดีพอ

รึไม่ก็ ผมอาจ ตอบคำถามไม่ชัดเจน เพราะต้องเข้าใจว่า ผมไม่ได้เล่นทุกเกม โดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่ค่อยมีเวลาเล่นนัก

แต่เพราะอัพ ไปนานพอสมควรแล้ว จึงไม่อยากให้ คนที่ คอยๆ เกมส์ จากผมรอนานนัก

แต่ช่วงนี้ รู้สึก ว่า อืม ......... ไม่มี ผมสักคน JKG ก็ ยังมี upload ท่านใหม่ๆ ที่ ไฟแรง และ อาจจะดีกว่า ผม กระมัง จึง อยาก จะ พูดว่า

ก็อาจจะ เป็นเกมส์ ท้ายๆ ของผม แล้วที่ จะอัพ เพราะ ผม อาจ จะลบ ไฟล์ blackup ทั้ง 2000GB ที่ผม blackupไว้ใน HD ออก

จึงขอ เรียนให้ทราบโดยทั่วกันว่า = = ShuJi หมดไฟ แล้วครับ .........

ก็ ขอ ให้ทุกท่านมี ความสุขกับเกมส์ที่ผมอัพไว้ ท่าผมมีไฟ ขึ้นมาอีก ผม อาจจะกลับมาอัพ ก็เอาเป็นว่า

หลังวันที่ 10 อาจไม่มี ผลงานใหม่ๆ ของผม แล้ว คิดว่านะ ผม แนะนำ ให้ เกมส์ ใหม่ๆ ไปโหลด ของ

น้อง ต้น=INFINITY

คนนี้ บ้าเกมส์มาก ถาม ได้เหมือน กับ google

น้อง อาร์ม= natchapon665

คนนี้ก็อยู่ JKG มานาน เกมส์เพียบ

น้องเจมส์=TwIgHTz

คนนี้ไม่ใส่ลิงค์นะ อิอิ นิสัยน่ารักมาก

พี่ตูน=ellninoo

คนนี้วันๆเอาแต่แตะบอลไม่ค่อยมาตอบแต่ เกมส์เขาลองเองทุกเกมส์

ก็ขอ จบ การพูดคุย เพียงเท่านี้ นะครับ^^ ขอบคุณ ทุกท่านที่ เสียเวลาอ่าน

System requirements:
    CPU: Pentium 4 at 1.6GHz or Athlon XP 1600 +
    RAM: 1 GB
    HDD: 4 GB free disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

7 PART

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07

[ลิงค์สำรอง] แนะนำให้โหลดลิงค์สำรองครับเพราะครอบเว็บตัวอื่นกดง่ายกดข้ามอย่างเดี่ยวครับ เพราะตอนนี้adfมีปัญหาอยู่ครับ

part01 : part02 : part03 : part04 : part05 : part06 : part07

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 5th March 2012 เมื่อ 19:22
    นึกออกเดียวใส่ใหม่