ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับ สก๊อต หรือ ตำรวจนอกเครื่องแบบ ครับ !!!!

คือผมอยากรู้ว่า ทำยังไงถึงได้เป็น เป็นสายงานไหนของตำรวจ

ต้องเรียนจบอะไร สอบอะไร ถึงจะได้เป็นสก๊อต

อยากได้ข้อมูลรายละเอียดมาก

คือผมชอบมากหนะ แถวบ้านผมมีเยอะ

พวกที่เป็นสก๊อต แบบว่า จับยา ตามสถานบันเทิง

ผมเจอบ่อย ขับรถแต่งหรูๆ ใส่สูตร ทำตัวเหมือน คนเที่ยว ธรรมดาทั่วไป

บางที มีภารกิจ เจ้านาย สั่งไปเก็บ ยิงหัวหน้า เอเยน ทิ้งไรงี้

ที่ผมอยากเป็นเพราะ ผมเห็น*****โครตสบาย

ตำรวจอะไรวะ ไปผับทุกวันเลย เที่ยวผู้หญิง กินเหล้า นั่งดูคนอื่นเขาเหมือนจะมาจับใคร

ขับรถ evo อะครับ หรือครับพวก cefiro แต่งทั้งคัน เครื่อง 2j ด้วยเต็มสูตร

บางทีผมเห็น*****จอดอยู่ร้าน หมอนวด

เห็นหลายแล้วครับ สก๊อตแต่ละคน สุดตีนทั้งนั้น

ชีวิตมันมี ความสุขแท้เหลา ~

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AntiBody อ่านกระทู้
    อาชีพสบายๆแบบนี้ ความเสี่ยงก็มีนะครับ เกิดไปตรวจตอนกลางคืนแล้วโดนยิงขึ้นมาจะทำไง
    นี่หละครับผมยิ่งโครตชอบ อะไรที่มันเสี่ยงๆ ถ้าตายในหน้าที่ ผมก็ยอมครับ มีความสุขมากเลยถ้าได้ทำ จริงๆ = =

เพราะสก๊อตบ้านผม เคยมีภารกิจ สั่งไปยิง หัวหน้าค้ายา เก็บไป 2 ศพ เสี่ยงมาก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ untimate อ่านกระทู้
    ที่หาดใหญ่เรียก อส. อะภูมิ พวกนี้จะทำงานกัน วันศุกร์ - เสาร์ สองวันนี้ตอนค่ำจะออกจนเช้าเลย ส่วนรถก็สามารถเลือกได้ตามต้องการ [รถเด็กแว๊นที่ยึดมาแต่งแรงๆทั้งนั้น แต่ส่วนใหญ่เขาจะขับ Cbr 150 กัน ] เลือกมาหนึ่งคันแล้วไปไล่รถซิ่ง ถ้าจับได้ก็ รับรางวัล อะไรแบบนี้ ส่วนใหญ่จะออกกัน 6 - 7 คน สามารถยัดข้อหา อะไรได้หมดเลย แต่ต้องสอบอะไรของ ตำรวจด้วยไม่รุ้ [อันนี้ไม่แน่ใจ] เคยเกือบเล่นทีนึง แต่โชคดีรู้จักกับพวกนั้นไว้นิดหน่อย -0-

Ps. สายตามผับที่หาดใหญ่จะไม่มี[หรือมีแต่ไม่รู้] แต่ถ้าพวกไล่รถซิ่ง มีีแน่นอน
    เด็กแว้นไม่ค่อยอยากจับ

อยากจับแบบพวก โจ้ก ไผ่เขียว อ่ะ แบบเจ้านาย สั่งภูมิ ใช้ 12mm. เก็บ เส บลาๆๆๆๆ ตามเวลาที่กำหนด

ยิง*****เลย สากกกก 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    ก็ต้องอาจจะเป็นตำรวจธรรมดาไปก่อนมั้ง แล้วค่อยไปสอบหรือทำอะไรสักอย่างเอา
    เคยได้ยินมาแบบนั้นเหมือนกันครับ

เขาบอกว่าเป็นตำรวจมาก่อน แต่ผมต้องการรายละเอียดการเข้าเป็นสายนี้มากเลย

ถามใครไม่มีใครรู้ ในเน็ตไม่มีบอก สายลับโครตๆ 55

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blemish อ่านกระทู้
    คือ ขอโทษนะครับเจ้าของกระทู้ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่า อาชีพนี้ต้องจบอะไร ? แต่ผมอยากจะให้ความรู้คุณหน่อยว่า

ที่คุณบอกเค้าขับ Evo ที่คุณเห็นอยู้แถวบ้านคุณ มันไม่สามารถใส่เครื่องยนต์ 1J หรือ 2J,2JZ ได้นะครับผม เครื่องจริงๆของรถตระกูล Evolution จะเป็นเครื่อง 4G63 เท่านั้น

และก็ขับ 4 ด้วยครับผม สำหรับเครื่อง 2J ที่คุณบอกแบบว่าแต่งเต็ม 2J จะเป็นเครื่องยนต์ ขับหลัง ไม่สามารถ นำมาใส่กับรถขับ4 หรือที่คุณบอก Evo ได้สำหรับรถ Evo เป็นรถที่ทำมาเป็นรถ Racing

ไม่ใช่รถกระบะที่จะมาใส่ 2J เครื่องดีเซล ควันดำๆ ที่มาบอกเพราะไม่อยากให้มีความรู้ผิดๆ

เพราะ Evo ผมก็ขับเหมือนกัน คุณมาพูดแบบนี้เสียหายหมด เลยอยากให้ความรู้ไว้ครับ เวลาไปพูดหรือไปถามจะได้ไม่อายใครเค้า : สรุปส่วนตัวผมขับ Evo VIII อยากรู้เพิ่มเติมสอบถามได้นะครับผม

โทษทีนะครับ ผมแก้ไขให้แล้ว พอดีผมโพสรวมๆ ไม่ได้ ดูก่อนว่าอะไรผิดถูกรึป่าว จริงๆ ลืมเขียน cefiro หนะ

รีบเขียนไปหน่อย ขออภัย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 12th February 2012 เมื่อ 21:32

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ตำรวจนอกเครื่องแบบ ไม่ดีหลอก มันต้อง สอบเข้า DSI สบายๆ กินเงินอย่างเดียว

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    น่าจะเป็นสาย ปป นะครับ

เพื่อนผมเคยติดบอลเป็นแสน ไปเอาสก๊อตมายืนหน้าบ้าน

โต๊ะมาทวงต่อไปต่อกันมาได้จ่าย 2 หมื่น

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ที่หาดใหญ่เรียก อส. อะภูมิ พวกนี้จะทำงานกัน วันศุกร์ - เสาร์ สองวันนี้ตอนค่ำจะออกจนเช้าเลย ส่วนรถก็สามารถเลือกได้ตามต้องการ [รถเด็กแว๊นที่ยึดมาแต่งแรงๆทั้งนั้น แต่ส่วนใหญ่เขาจะขับ Cbr 150 กัน ] เลือกมาหนึ่งคันแล้วไปไล่รถซิ่ง ถ้าจับได้ก็ รับรางวัล อะไรแบบนี้ ส่วนใหญ่จะออกกัน 6 - 7 คน สามารถยัดข้อหา อะไรได้หมดเลย แต่ต้องสอบอะไรของ ตำรวจด้วยไม่รุ้ [อันนี้ไม่แน่ใจ] เคยเกือบเล่นทีนึง แต่โชคดีรู้จักกับพวกนั้นไว้นิดหน่อย -0-

Ps. สายตามผับที่หาดใหญ่จะไม่มี[หรือมีแต่ไม่รู้] แต่ถ้าพวกไล่รถซิ่ง มีีแน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย untimate : 12th February 2012 เมื่อ 19:59

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    อาชีพสบายๆแบบนี้ ความเสี่ยงก็มีนะครับ เกิดไปตรวจตอนกลางคืนแล้วโดนยิงขึ้นมาจะทำไง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    มันเสี่ยงแฮะ ผมว่า = =" แต่ เท่ห์ มากกกก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ความเป็นจริงแล้วเมื่อถึงสถานการณ์คุณจะนึกถึงชีวิตขึ้นมาทันที- -*

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ก็ต้องอาจจะเป็นตำรวจธรรมดาไปก่อนมั้ง แล้วค่อยไปสอบหรือทำอะไรสักอย่างเอา

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

มั่วซั่วไปเรื่อย..

คือ ขอโทษนะครับเจ้าของกระทู้ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่า อาชีพนี้ต้องจบอะไร ? แต่ผมอยากจะให้ความรู้คุณหน่อยว่า

ที่คุณบอกเค้าขับ Evo ที่คุณเห็นอยู้แถวบ้านคุณ มันไม่สามารถใส่เครื่องยนต์ 1J หรือ 2J,2JZ ได้นะครับผม เครื่องจริงๆของรถตระกูล Evolution จะเป็นเครื่อง 4G63 เท่านั้น

และก็ขับ 4 ด้วยครับผม สำหรับเครื่อง 2J ที่คุณบอกแบบว่าแต่งเต็ม 2J จะเป็นเครื่องยนต์ ขับหลัง ไม่สามารถ นำมาใส่กับรถขับ4 หรือที่คุณบอก Evo ได้สำหรับรถ Evo เป็นรถที่ทำมาเป็นรถ Racing

ไม่ใช่รถกระบะที่จะมาใส่ 2J เครื่องดีเซล ควันดำๆ ที่มาบอกเพราะไม่อยากให้มีความรู้ผิดๆ

เพราะ Evo ผมก็ขับเหมือนกัน คุณมาพูดแบบนี้เสียหายหมด เลยอยากให้ความรู้ไว้ครับ เวลาไปพูดหรือไปถามจะได้ไม่อายใครเค้า : สรุปส่วนตัวผมขับ Evo VIII อยากรู้เพิ่มเติมสอบถามได้นะครับผม

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    โหดแท้เหลา พี่ภูมิ !

On Da EastSide Of Da LBC

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ไม่โหดหรอกครับ แค่อยากให้เค้ามีความรู้ไว้ ผมเจอบ่อยแล้วพวก หน่วยกู้ภัย ที่ชอบจะมาจับรถซิ่งเนี่ย ไร้ความรู้มาก

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณมากครับผม CEFIRO สวยครับผมชอบ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blemish อ่านกระทู้
    ไม่โหดหรอกครับ แค่อยากให้เค้ามีความรู้ไว้ ผมเจอบ่อยแล้วพวก หน่วยกู้ภัย ที่ชอบจะมาจับรถซิ่งเนี่ย ไร้ความรู้มาก
    หน่วยกู้ภัย เขาไม่อนุญาต ให้จับรถซิ่งนะครับคุณ

ไม่ได้มีความรู้ เรื่องจับรถซิ่ง ถ้าไปเจออย่าไปเชื่อครับ หลอก

ยกเว้นแต่เป็นคำสั่งจาก เจ้าหน้าที่ตำรวจ ที่ได้อนุญาตแล้ว

สุ่มสี่สุ่มห้า เราต้องแจ้งเลยครับ

มีแต่อบรมด้านการแพทย์ครับ

ผมรู้ครับว่า เค้าไม่ได้รับอณุญาติ แต่ถ้าคุณลองสังเกตุ เค้าจะมาพร้อมกับพวกตำรวจ เพื่อที่จะปิดกล่อง ผมไม่ทราบว่าจะทำเหมือนพวก เด็กแว๊นหรือเปล่า แต่ที่บอกเพราะผมเจอมากับตัวเอง แล้วก็เจอบ่อยจนชินไปแล้วหละครับผม

ผมไม่ได้ว่าคุณทำงานไม่ดี คุณทำงานช่วยเหลือสังคม ผมก็นับถือแล้วแต่ที่บอกว่า พวกหน่วยกู้ภัยเนี่ย ชอบจับรถซิ่งจริงๆ
    อย่าขึ้นคำว่า พวกหน่วยกู้ภัยครับ

ให้เอ่ยชื่อ มูลนิธิ นั้นไปเลย

เพราะถ้าคุณใช้คำว่าพวกหน่วยกู้ภัย ชอบจับรถซิ่ง นั้นคุณก็หมายถึง หน่วยกู้ภัย ทั้งประเทศไทยนะครับ

ซึ่งมีหลายมูลนิธิ ไม่สามารถจับรถซิ่งได้เลย อย่างที่ผมทำอยู่

เพราะมีคนเคยพูดถึงแบบนี้ แล้วมีปัญหา กับหลายๆมูลนิธิ ทั้งประเทศไทย

อย่าง อ.วีระ ที่เป็นเป้าหมาย ของชาวกู้ภัยทั้งประเทศ ที่ไปว่าเขาหนะครับ

ต้องเอ่ยไปเลยครับผม ว่ามูลนิธิอะไร จังหวัดอะไร

ผมอยู่กรุงเทพครับผม ผมก็ไม่ได้สังเกตุเหมือนกันว่า มูลนิธิอะไร ? แต่ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เจาะจง แต่พูดเป็นภาครวม และที่ผมบอกผมไม่ได้ว่านะครับ แค่อยากจะบอกให้คุณรู้ไว้ว่า พวกจับรถซิ่งมันก็มีครับผม
    ขอบคุณที่เข้าใจครับ เวลาใครมาอ่านจะได้ไม่เข้าใจผิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 12th February 2012 เมื่อ 22:02

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

เครื่องอีโววางแนวขวางรถขับ4 แต่สามารถถอดเพลาหน้าให้ขับหลังอย่างเดียวได้ 2jตามแนวยาวรถขับหลัง ถ้าrb26dett ขับ4วางตามแนวยาวเหมือนกัน แบบนี้ผมเข้าใจถุกป่าว

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ผมรู้ครับว่า เค้าไม่ได้รับอณุญาติ แต่ถ้าคุณลองสังเกตุ เค้าจะมาพร้อมกับพวกตำรวจ เพื่อที่จะปิดกล่อง ผมไม่ทราบว่าจะทำเหมือนพวก เด็กแว๊นหรือเปล่า แต่ที่บอกเพราะผมเจอมากับตัวเอง แล้วก็เจอบ่อยจนชินไปแล้วหละครับผม

ผมไม่ได้ว่าคุณทำงานไม่ดี คุณทำงานช่วยเหลือสังคม ผมก็นับถือแล้วแต่ที่บอกว่า พวกหน่วยกู้ภัยเนี่ย ชอบจับรถซิ่งจริงๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    เข้าใจถูกต้องครับ สามารถนำมาใส่เครื่องยนต์ ตระกูล 1J / 2J / 2JZ / RB / RB ประกบ / SR20 เป็นต้นนะครับ สามารถนำมาใส่ได้ แต่ในการยกเครื่องใหม่ เท่ากับว่า คุณต้องยกใหม่หมด ไม่ว่าจะเป็น เฟือง หรือ ก้าน ก็ตาม

แต่การที่คุณจะแปลงเครื่อง หรือ ห้องเครื่องของคุณ ก็ใช่ว่าจำทำง่ายนะครับ อย่างเช่นผมยกตัวอย่าง คุณมี Subaru ซึ่งเป็นรถขับ 4 แต่คุณต้องการ นำเครื่องยนต์ของ Silvei S15 มาใส่ซึ่งเป็นเครื่อง SR คุณจะนำมาทำเพื่ออะไร

ก่อนที่คุณจะซื้อรถคุณต้องรู้จุดประสงค์แล้ว ว่าตัวคุณเองต้องการเล่นรถประเภทไหน ? บล๊อค B บล๊อค D ลูกประกบ ขับหลัง ขับ 4 การที่นำรถมาเปลี่ยนเครื่องข้ามตระกูล เป็นสิ่งที่ไม่ผิดนะครับ แต่ก็ไม่นิยมจะนำมาทำเช่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    หน่วยกู้ภัย เขาไม่อนุญาต ให้จับรถซิ่งนะครับคุณ

ไม่ได้มีความรู้ เรื่องจับรถซิ่ง ถ้าไปเจออย่าไปเชื่อครับ หลอก

ยกเว้นแต่เป็นคำสั่งจาก เจ้าหน้าที่ตำรวจ ที่ได้อนุญาตแล้ว

สุ่มสี่สุ่มห้า เราต้องแจ้งเลยครับ

มีแต่อบรมด้านการแพทย์ครับ

อย่าขึ้นคำว่า พวกหน่วยกู้ภัยครับ

ให้เอ่ยชื่อ มูลนิธิ นั้นไปเลย

เพราะถ้าคุณใช้คำว่าพวกหน่วยกู้ภัย ชอบจับรถซิ่ง นั้นคุณก็หมายถึง หน่วยกู้ภัย ทั้งประเทศไทยนะครับ

ซึ่งมีหลายมูลนิธิ ไม่สามารถจับรถซิ่งได้เลย อย่างที่ผมทำอยู่

เพราะมีคนเคยพูดถึงแบบนี้ แล้วมีปัญหา กับหลายๆมูลนิธิ ทั้งประเทศไทย

อย่าง อ.วีระ ที่เป็นเป้าหมาย ของชาวกู้ภัยทั้งประเทศ ที่ไปว่าเขาหนะครับ

ต้องเอ่ยไปเลยครับผม ว่ามูลนิธิอะไร จังหวัดอะไร

ผมอยู่กรุงเทพครับผม ผมก็ไม่ได้สังเกตุเหมือนกันว่า มูลนิธิอะไร ? แต่ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เจาะจง แต่พูดเป็นภาครวม และที่ผมบอกผมไม่ได้ว่านะครับ แค่อยากจะบอกให้คุณรู้ไว้ว่า พวกจับรถซิ่งมันก็มีครับผม

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ก็ถ้าอยากเป็นสาย ลองโดนจับเรื่องยาเสพติดดู แล้ว ตร มันจะใช้เราเป็นสาย ถ้าเรามีข้อมูลให้มันเยอะหน่อย มันจับได้ มันก็จะได้รางวัล

แล้วเราก็ได้ส่วนแบ่งอันนั้นด้วย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    สก้อตไม่ได้ขับรถหรูเสมอไปแน่ๆครับ และคงไม่ได้สบายอย่างที่คิดแน่ๆครับ

ผมเห็นตำรวจนอกเครื่องแบบใน 7/11 บ่อยๆ ชอบมายืนทำเป็นอ่านหนังสือพิมพ์ในร้าน

ฟังวิทยุเสียบหู จนพนักงานร้านจำได้เอาน้ำแดงมาให้ดื่มบ่อยๆ 5555 ท่าโจรเข้ามาเห็นแก้วน้ำแดงก็ไม่ปล้น

แต่วันไหนที่ไม่มีแก้วน้ำแดงค่อยปล้นก็แล้วกันเนอะ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    บ้างก็เป็นพวกโดดจับแล้วเป็นสายให้ตำีัีรวจอะไรงี้ละมั้งไม่ได้เท่อะไรมากมายหรอก พวกนี้ต้องรู้พวกสิ่งที่ตำรวจต้องการเยอะไม่จำเป็นต้องตำรวจ สายบ้างคนไม่จำเป็นต้องเรียนตำรวจก็ได้บรรจุเข้่่าไปเลยก็ไม่ต้องฝึกอะไรแต่หาข่าวไปวันๆเสี่ยงตายน่าดู

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390

ผมอยากรุ้ว่ารถท่านทำอะไรมั่งครับเครื่องนี่ทำอะไรมั่งครับ
    Please wait .......

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เฮียภูมิ จะไปเป็นแล้วหรือโอ้ว.....ซาร่า!!!!

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

2j มีแบบ ดีเซลด้วยหรอครับ

ปล.พี่ผมขับ สิงห์ควันดำครับ ผมชอบบบบบ~

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    2j มีแบบ ดีเซลด้วยหรอครับ

ปล.พี่ผมขับ สิงห์ควันดำครับ ผมชอบบบบบ~
    นั่นน่ะสิครับ 2j มันเบนซินนิครับ ดีเซลมันพวกเครื่องเดิมจากกระบะน่ะ
    Please wait .......

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ผมไม่รู้ว่า "ตำรวจนอกเครื่องแบบ" กับ "สายตำรวจ" มันเหมือนกันไหมน่ะ

แต่ถ้าสายตำรวจ ในความคิดผม (ในความคิดผม) คงต้องเป็นโจรมาก่อนแล้วถูกจับ แล้วเขาก็จะปล่อยให้เป็นสาย มั้ง

ป.ล. ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ 5555

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: