ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414

Question โปรแกรม kaspersky anti-virus 2010 กด fix it now ไม่ได้ครับ

คือมันเป็นสีแดงๆ แล้วปกติ กด fix it now มันจะหาย แต่นี่ กดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ กดอัพเดทก็แล้ว สแกนแบบสมบูรณ์ก็แล้ว กด neutralize all ก็แล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

นี่ภาพครับ

ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ (ถ้าลบไวรัสไปแล้ว เกมจะหายกระตุกใช่ไหมครับ เพราะเกมที่ผมเล่น แต่ก่อนไม่กระตุกเลยซักนิด แต่ตอนนี้มันกระตุกเป็นบางช่วง )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย captain america : 16th September 2011 เมื่อ 11:18

กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ช่วยผมหน่อยสิครับ = =

★Mark~Wrestlemania★
    facebook.com/Mark2309
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,148
    Blog Entries
    2
    You Computer Security is at risk (คอมพิวเตอร์ของคุณระบบความปลอดภัยมีความเสี่ยง)
    แต่เดียวก่อน !! คุณลองดูดีๆข้างล่างข้อความด้านบนมีเขียนว่า "Threats have been detected" (ภัยคุกคามได้รับการตรวจพบ)
    สบายใจได้ครับไม่มีปัญหาอะไรแน่นอน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,378
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mark2309 อ่านกระทู้
    You Computer Security is at risk (คอมพิวเตอร์ของคุณระบบความปลอดภัยมีความเสี่ยง)
    แต่เดียวก่อน !! คุณลองดูดีๆข้างล่างข้อความด้านบนมีเขียนว่า "Threats have been detected" (ภัยคุกคามได้รับการตรวจพบ)
    สบายใจได้ครับไม่มีปัญหาอะไรแน่นอน
    แต่มันลบออกไปไม่ได้ไงครับ = = มันกด fix it now ไม่ได้ ที่จริง ถ้าขึ้นสีแดง ต้องกด แล้วมันจะหายไปเอง ถ้าเป็นอย่างนี้เกมจะกระตุก ทุกทีพอกดแล้ว จะขึ้นสีเขียว แล้วเกมจะหายกระตุกไปเลย ทีนี้กดแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย captain america : 18th September 2011 เมื่อ 16:28

★Mark~Wrestlemania★
    facebook.com/Mark2309
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,148
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ captain america อ่านกระทู้
    แต่มันลบออกไปไม่ได้ไงครับ = = มันกด fix it now ไม่ได้ ที่จริง ถ้าขึ้นสีแดง ต้องกด แล้วมันจะหายไปเอง ถ้าเป็นอย่างนี้เกมจะกระตุก ทุกทีพอกดแล้ว จะขึ้นสีเขียว แล้วเกมจะหายกระตุกไปเลย ทีนี้กดแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ = =
    ถ้ามันกดไม่หายแสดงว่าน่าจะเป็นที่โปรแกรมแล้วครับลองลบแล้วลงใหม่หรือไม่ก็หาโปรแกรมอื่นๆมาลงแทนครับ