ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Arrow [PC] Dead Island Ryder White DLC-RELOADED สาวก Dead Island ไม่ควรพลาด !! [MEDIAFIRE][2012]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zronest อ่านกระทู้
    มายืนยัน นิสนึงครับ เล่นได้

ตอนเลือกตัวละคร ให้เลือกไปขวาสุดเลยเดียวจะเจอตัว DLC

ปล. ผมลงตัวหลักเป็นของ reloaded updated รึป่าวไม่ทราบ แต่พอลง CLD เรียบร้อยจะได้ ver.1.3.0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akirajane อ่านกระทู้
    มายืนยันคะว่าเล่นได้ 100% จ้า ตัวไฟล์ไม่มีปัญหาอะไรคะ แต่ต้องลงตามลำดับนะ (ไม่แน่ใจว่าค้ามได้รึป่าวพอดีไม่อยากลงตัวหลักใหม่น่ะค่ะ)

1>ลงตัวเกม FULL ของอะไรก็ได้คะ (ของเรา BLACKBOX)

2>ลงตัว Update ให้เป็น 1.2.0

3>ลงตัว Update DLC แล้วตัวเกมมันจะเป็น เวอร์ชั่น 1.3.0

4>ก๊อบ CRACK ที่ให้มากับตัว Update DLC ไปวางทับตัวเกมอีกที่

5>เข้าเล่นได้เลยค่ะ

Update DLC ตัวนี้จะเพิ่มตัวละครใหม่ก็เนื้อเรื่องใหม่มาให้ จ้า

มีรูปมายืนยันค่ะ

อ๊ายๆๆๆๆ ลงแล้วไม่กล้าเล่น อ่าาาา

Genre: First-Person Action
    Publisher: Deep Silver
    Developer: Techland (Poland)

1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the DLC to the dir where Dead Island is installed.
    4. Copy over the cracked content from the Crack dir on the disc to the
    <install> dir of the game.
    5. Play the game.

จำเป็นต้องมีตัวเกมส์ Dead Island อยู่ก่อน

โหลดได้ที่นี่ >>Click<<

วีธี Download Mediafire (ตอนนี้)

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l

Pass

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 1st March 2012 เมื่อ 20:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ***โทษครับ ไม่ได้อ่าน ตัวหลักจำเป็นมั้ยต้อง full

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bunmars อ่านกระทู้
    ***โทษครับ ไม่ได้อ่าน ตัวหลักจำเป็นมั้ยต้อง full
    คงต้องเป็น Full ล่ะครับ repack คงลง DLC ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    กำ ลงตัว repack ไปละ ฮ่า ๆ ไม่เป็นไร เดี่ยวค่อยโหลดตัว full จากของนายใหม่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มายืนยัน นิสนึงครับ เล่นได้

ตอนเลือกตัวละคร ให้เลือกไปขวาสุดเลยเดียวจะเจอตัว DLC

ปล. ผมลงตัวหลักเป็นของ reloaded updated รึป่าวไม่ทราบ แต่พอลง CLD เรียบร้อยจะได้ ver.1.3.0

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    จริงๆแล้วไม่ค่อยชอบเกมแนวนี้สักเท่าไรนะคะ "เพราะกลัวไม่ค่อยกล้าเล่น" แต่ด้วย ณ ปัจจุบันนี้ มีเกมแนวนี่ออกมาค่อนข้างเยอะ เพราะฉะนั้น....ก็เล่นๆไปเถอะ อิอิ ขอบคุณนะคะเล่นไ้ด้ลงได้เดี๋ยวจะมายืนยัน เน่อ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akirajane : 1st March 2012 เมื่อ 18:14

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    มายืนยันคะว่าเล่นได้ 100% จ้า ตัวไฟล์ไม่มีปัญหาอะไรคะ แต่ต้องลงตามลำดับนะ (ไม่แน่ใจว่าค้ามได้รึป่าวพอดีไม่อยากลงตัวหลักใหม่น่ะค่ะ)

1>ลงตัวเกม FULL ของอะไรก็ได้คะ (ของเรา BLACKBOX)

2>ลงตัว Update ให้เป็น 1.2.0

3>ลงตัว Update DLC แล้วตัวเกมมันจะเป็น เวอร์ชั่น 1.3.0

4>ก๊อบ CRACK ที่ให้มากับตัว Update DLC ไปวางทับตัวเกมอีกที่

5>เข้าเล่นได้เลยค่ะ

Update DLC ตัวนี้จะเพิ่มตัวละครใหม่ก็เนื้อเรื่องใหม่มาให้ จ้า

มีรูปมายืนยันค่ะ

อ๊ายๆๆๆๆ ลงแล้วไม่กล้าเล่น อ่าาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akirajane : 1st March 2012 เมื่อ 19:56

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กองบัญชาการกะเหรี่ยงติดเน็ต
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ผมลง mod ต้าๆๆๆๆๆ เคนชิโร่ ...... ต่อยรัวๆ ผีกระจาย ฮามาก ต่อยๆๆ ลอยขึ้นฟ้า แล้วโดดเตะ *0* ยิ่งดูคริปของ mod นี้ด้วยฮากระจาย *
    ThaiCGhttp://www.facebook.com/ThaiCG ใครเล่น The Lord of The Ring online Sever:Silverlode เข้ามาคุยกันได้นะครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    pass ไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    โหลด pass ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    DLC รึ 5555+ ขอเจิมละครับ

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    1
    ไฟล์โดนลบไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไฟล์โดนลบแล้วอ่ะครับแก้ให้ที

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวใหม่นี้มัน Boss นิหว่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    631
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์โดนลบ รบกวนช่วยแก้หน่อยคับ