ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

Talking คาดว่าหากใครได้ฟังวงนี้คงติดไปอีกนาน Blood On The Dance Floor

บอกตรงๆผมไม่รู้เรียกว่า Electro หรืออไรดี เเต่นี่ทั้งเพราะทั้งจังหวะ ฟังเเล้วเพลิน + ชวนโยกไปด้วยกันเลยครับ ทรงผมออกเหมือนEMO นะคับ

(MVนี่เเม่มซึ่งอะคับ!!!!!)

ปล. เห้ย นักร้องเเม่งหล่อ เสียงเพราะ ทรงผมเท่ทุกคนเลยอะ !!!!!!!!!!!! ><
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Folkza245 : 10th February 2012 เมื่อ 16:59

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    เห้ยๆ เเต่ผมฟังๆไปก็รู้สึกเเปลกๆไงไม่รุอะคับ *-*

เเนะนำให้ฟังเพลง "Bewitched" ก่อนเพราะมันเพราะสุดของวงนี้ละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Folkza245 : 10th February 2012 เมื่อ 17:02

Jungrauman :D
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,037
    วงนี้มันแต่งตัวจัดเกิ๊นๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ชอบเพลง Bewitched อยู่เพลงเดียว

นักร้องเป็น bi กับ gay 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hippogriff : 14th February 2012 เมื่อ 19:04