ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434

มีปัญหาจะถามครับ

คือว่าผมมีแฟลซไดรซ์อยู่หนึ่งอันครับ ผมต้องการที่จะลบไวรัสที่มีอยู่ในแฟลซไดร์ซ แต่ผมไม่กล้าเสียบเข้ากับคอมเพราะกลัวไวรัสมันจะเข้าเครื่อง คำถามคือ ผมควรจะทำอย่างไรดีครับมีพวก ทริค หรือ โปรแกรมอะไรบ้างที่กันไม่ให้ไวรัสเข้าเครื่องและผมสามารถลบไวรัสในแฟลซไดร์ซได้
    นี่เป็นข้อมูลเครื่องผมครับ
    ผมใช้ Window 7
    โปรแกรมสแกนไวรัสที่ใช้ Nod32

ป.ล.ช่วยหน่อยนะครับ ผมอยากรู้จริงๆครับ ต้องลงวินโดว์ใหม่หลายรอบแล้ว

ป่วนไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ก็เสียบเข้าไปแต่ไม่ต้องเปิด แล้วก็ ฟอร์แมท มันเลยครับ
    AMD FX-8320 3.5 Ghz - G.SKILL DDR3 8GB SR 1866(4GBx2) - ASRock 990FX Extreme3 - ASUS STRIX-GTX 970 - Tt Toughpower Grand 850W 80 Plue Gold

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ใช้โปแกรม CPE17 Autorun Killer ครับผมใช้อยุ่ไม่ต้องติดตั้งหาโหลดในgoogleเลยผมใช้อยุ่ขนาดไฟลืไม่ถึง mb ครับ 400kb ใช้ได้ดีกะแฟชไดว์

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: