Little ParaDisEz Minecraft
LITTLE MINECRAFT SEASON 2

สวัสดีครับ เกล้ากระผม นายมาซาโตะ หรือ มาคัส นั่นเอง วันนี้ผมก็กลับมาที่เซิฟ Minecraft อีกครั้ง วู้ฮู !!!!
เนื่องจาก LMC หรือเซิฟเก่านั้นได้ปิดตัวไป เพราะโคโลไม่ดี + กับทุนที่จำกัดของเราจึงทำให้ต้องปิดตัวไป

เรา ก็เลยตกลงกันอีกครั้งว่าจะเปิดกันอีกรอบนึงน่ะครับ ! เพราะคิดถึงเหลือเกิน _ _lll

แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดนะครับ

รายละเอียดเบื้องต้น
GAME : MINECRAFT
Server : Bukkit
Open : Coming Soon...
Whitelist : Yes !

หากต้องการ Whitelist ขอไว้เลยก็ได้ (มั้ง ?)

(ตอนนี้พวกผมเล่นกันในเซิฟลับอยู่ครับ ทำแมพกันเล่น ๆ เดี๋ยวลองเอาภาพให้ดูนะครับ )