ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

ปรึกษาเรื่องแขนหน่อยครับ

พอดีไปตีแบตกับเพื่อนมา แต่ผมไม่ได้ตีมา 1-2 ปีแล้ว ทีนี้มันรู้สึกปวดๆน่ะครับ เหมือนอะไรมันลั้งๆข้อมือกับแขน

พอมีวิธีทำให้หายปวดไหมครับ บางทีมือก็สั่นไม่มีแรง กลัวกระดูกกดทับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    เชียงใหม่ จ้าว!
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มันเจ็บมากไหมครับ ถ้าไม่มากเเสดงว่า เป็นคุณเป็นเหมือนผม คือข้อเสื่อมครับ เเต่ไม่ต้องกังวลครับไม่เป็นไรมาก

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มันเป็นอาการก่อนจะแข็งแกร่ง

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakmenpp อ่านกระทู้
    มันเจ็บมากไหมครับ ถ้าไม่มากเเสดงว่า เป็นคุณเป็นเหมือนผม คือข้อเสื่อมครับ เเต่ไม่ต้องกังวลครับไม่เป็นไรมาก
    ข้อเสื่อมเลยหรอครับ เสียวมากเลยนะครับ ถ้าถามว่าปวดมากไหม ถ้าไม่ได้งอข้อมือก็ไม่ค่อยปวดน่ะครับ แต่มันเหมือนเส้นอะไรมันลั้งๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smitcarter อ่านกระทู้
    มันเป็นอาการก่อนจะแข็งแกร่ง
    เฮ้อๆๆๆ แข็งแกร่งจนโดนหมอสั่งห้ามเล่นกีฬาไป 1-2 ปี นี่เพิ่งครบ จัดหนักเอาซะเจ็บอีกแล้ว(คราวก่อนเอ็นหัวเข่าเกือบฉีก)

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    แสดงว่าคุณไม่หมั่นทำกิจกรรมของผู้ชาย หึหึหึหึ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ไม่ใช่หรอกครับ มันเป็นอาการของคนที่ไม่ได้ออกกำลังกายบริเวณนั้นเป็นเวลานาน ผมก็เป็นไม่ได้ดึงข้อมา 2 ปี พอวันนี้มาดึงมันก็ปวดครับ ประมาณเนี่ยสบายใจได้ไม่เป็นอะไรหรอก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degden009 อ่านกระทู้
    แสดงว่าคุณไม่หมั่นทำกิจกรรมของผู้ชาย หึหึหึหึ
    ทำทุกวันนะเออ เฮ้อๆๆๆ (จะบ้าหรอครั บ มันต้องพักบ้าง)

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rokill123z อ่านกระทู้
    ไม่ใช่หรอกครับ มันเป็นอาการของคนที่ไม่ได้ออกกำลังกายบริเวณนั้นเป็นเวลานาน ผมก็เป็นไม่ได้ดึงข้อมา 2 ปี พอวันนี้มาดึงมันก็ปวดครับ ประมาณเนี่ยสบายใจได้ไม่เป็นอะไรหรอก
    อ้อครับ ขอบคุณครับ