ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

[ไร้สาระ] คุณเคยลืมของที่สำคัญ แล้วใกล้จะถึงที่ที่จะไปแล้วหรือไม่ ??

ผมนะ: จำได้ปีที่แล้วผมไป กรุงเทพ (บ้านอยู่ระยอง) จะไปเที่ยวสวนสยามกับครอบครัว
    แล้วจะไปนอนค้างด้วย (ถึงแล้วนะ) ขณะที่กำลังเพลินอยู่นั้นพอเดินไปหน้าพิพิธภัณฑ์ไดโนเสาร์ ก็นึกออกทันที ''กุลืมผ้าเช็ดตัว กับกางเกงใน'' ชิปหาย..Goddamit!!!! แล้วก็ไม่กล้าบอกพ่อแม่ ด้วยพี่แม่มขำกะจะหาโอกาศบอกแต่พี่แม่มอยู่กับแม่ตลอด ผมกับพี่อยู่คนละพรรคครับ (ศัตรู)
    ไปเที่ยว 3 วัน สรุปคือ กุไม่ได้ใส่กางเกงในเลย และผ้าเช็ดตัวผมก็เอาเสื้อผ้าที่ใส่แล้ว มาเช็ด (แม่มอนาจ)

แล้วเพื่อนๆละครับ เคยมีประสบการณ์แบบนี้ไหม ??

(ห้ามเอาไปเผยแพร่นะอายเขา)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rufiorocco : 12th February 2012 เมื่อ 14:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ของผมเป็นพวกหนังสือเรียนคับ เดินเข้าห้องตัวเปล่า

พอเริ่มเรียนปั๊ป อ้าว กูลืมเอาหนังสือมา ลืมเอาเครื่องคิดเลขมามั้งอะไรปะมาณนี้คับ
    สองรักฉันรับไม่ได้

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    ผมลืมรองเท้า เลิกเรียนคุยกับเพื่อนเพลินรู้ตัวอีกทีลืมรองเท้าต้องรีบวิ่งไปเอากลัวจะตามเพื่อนไม่ทัน
    I LOVE LINKIN PARK

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมลืมกางเกงในกับผ้าเช็ดตัวแล้วก็บ๊อกเซอร์ แต่ลืมคนละรอบกันนะ ต้องซื้อกันใหม่เลยทีเดียว

ไอ้ที่ผมลืมสุดๆนี่จะเป็นแบบไปทำธุระแต่พอถึงปุ๊ปดันลืมว่าธุระที่มาทำนี่มาทำอะไร(ประมาณนั่งรถนานจัด) ต้องยืนระลึกแป๊ปนึงถึงนึกออก 555

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ผมเคยไปเที่ยวแล้วลืมหยิบตังค์ออกมาจากบ้านอ่ะครับ -.-

กระเป๋าตังค์ก็หยิบมานะ แต่ไม่มีตังค์ T^T

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ลืมกระเป๋านักเรียนครับ เดินตั้งนาน พึ่งนึกออก

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผใมนึกไม่ค่อยออกว่าลืมอะไร(เพราะมันลืมบ่อย) แต่เพื่อนผม ตอนไปสอบแพทย์ มข. ไปสอบที่ขอนแก่น ตัวพวกผมเดินทางมาจากโคราช เพื่อนผมมันมัวแต่คุย ก่อนสอบ15นาที เพิ่งนึกได้ว่าลืมบัตรเข้าห้องสอบ ดีที่มันไปกับพ่อแม่เลยโทรบอกให้เอามาให้ได้ พอผลสอบออก ปรากฏว่ามันติดแพทย์ ลองคิดย้อนไป ถ้าไม่ไปกับพ่อแม่ เพื่อนผมมันก็ไม่ติดแพทย์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    ผมลืมพกตังคับ เดินเข้าเซเว่นเรียนร้อย หยิบขนมมาเยอะ พอจะจ่ายตัง ไม่มีสักบาท ******แล้ว ต้องแกล้งบอกพี่เขาว่า เดี๋ยวมา ไปหยิบตังก่อน ที่จริงหน้าแตกวิ่งหายไปแล้ว

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ลืมกางเกงในไว้ห้องแฟนครับ
    ลืมหยิบบุหรี่
    ลืมกุญแจห้อง
    ลืมบัตรนักศึกษา
    ลืมตัดผม
    ลืมตา!!!ครับ 55+

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ไปเรียนแต่ลืม หยิบหนังสือไป ลืมหยิบเงินไป ลืมเติมน้ำมัน แต่พอไปถึงโรงเรียนอาจารหาย สรุป ตูจะไปทำไมนั้น

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    เคยซื้อไส้กรอกที่เซเว่นตอน ป.2 แล้วคิดอะไรเพลินไม่รู้จนลืมจ่ายตัง เพิ่งนึกได้ตอนถึง รร.เงินที่แม่ให้ซื้อไว้กรอกยังอยู่ตอนนั้นคิดเลยครับว่า จะโดนตำรวจจับมั๊ยเนี่ยๆ - - คิดทั้งวันพอกลับบ้านเห็นรถตำรวจต้องเดินหลบเลย
    แล้วก็ไปจ่ายตังเค้า - -
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    การบ้านครับ ลืมบ่อยมาก มีครั้งนึงพอจะส่งแล้วลืมไว้ที่บ้าน แรกๆอาจารย์เขาจะเอาศูนย์ให้ผมแล้ว แต่ผมก็ไกล่เกลี่ยจนอาจารย์เขายอมให้ส่งวันถัดไป(งานอันนี้40คะแนน ถ้าไม่ส่งนี่เรื่องยาวเลย ตอนนั้นยังนึกสงสัยเลยว่าทำไมอาจารย์แกยอมให้ผม เพราะอาจารย์คนนี้เคี่ยวมากๆ ไม่ค่อยจะยอมใครง่ายๆ ตูล่ะunbelievable)

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Blog Entries
    1
    วันนี้ไปเรียนครูสมศรี ผมดันลืมหนังสือไว้

เพราะเมื่อตอนวันพุธ ครูฝรั่งให้เอาหนังสือที่มีภาษาอังกฤษเยอะๆไป ผมก็เอาไป ที่นี้มันก็ไม่ให้ใช้ ผมก็แบบเอาใส่ไว้อย่างนั้น พอมันวันนี้ ดันลืมซะงั้น

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    ลืมกุญแจบ้านครับ

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปโรงเรียนวันนั้นมีกิจกรรมส่งท้ายปีเก่าเลยไม่ได้เรียน

เลยไปหาห้องว่างๆนั่งเล่นเกมกับเพื่อน แล้วปลั๊กสามตาเกิดไม่พอเลยกลับไปจนถึงบ้านห่างหนึ่งกิโล พอจะหยิบกุญแจถึงนึกได้ว่าเอากุญแจไว้ในกระเป๋า กระเป๋าอยู่ที่โรงเรียน

เลยต้องย้อนกลับไปโรงเรียนแล้วหยิบเอากุญแจ แล้วก็กลับมาที่บ้านอีก พอได้ปลั๊กแล้วก็ย้อนกลับไปที่โรงเรียนอีก

จบ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ลืมโทรศัพท์ไว้บ้านแฟน = =" พ่อเธอมาเจอพอดี ******เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,844
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ตอน ป.4 ผมไปค่ายลูกเสือ แล้วลืมกางเกงในครับ 5555+ กางเกงในตัวเดียวที่มีอยู่ก็ทำตกถังน้ำอีก -*-
    ผมเลยต้องใส่กางเกงในเปียกๆนั่นตัวเดียวตลอดสามวัน-สองคืน ที่เข้าค่าย
    ว่าจะไปเรียนแต่งหน้า .. นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูดิสนีย์ออนไอซ์ แรลลี่ ตีกอล์ฟ ล่องเรือ ส่องสัตว์ .. ช็อปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ เที่ยวตลาดน้ำ .. เรียนถ่ายรูป ดูกายกรรม ชมเมืองเก่า เข้าสัมมนา ทัวร์ธรรมะ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง .. ไปก่อนนะ !

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ลืมไปแล้วว่าเคยรักใคร ;P

กล่าวขอบคุณ
    662
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ไปต่อใบขับขี่ ดันลืมเอาเอกสารไป ขับรถไปถึงพึ่งนึกขึ้นได้ ต้องขับรถกลับมาเอาอีก เสียเวลามาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมประจำลยในเกมนะ เล่น dota b จนจะถึงน้ำพุอยู่แล้วลืมไปว่าตัวเองมีใบวาปร์

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ขอผมจะลืม เครื่องคำนวณ หนังสือ แบบบ้านพักอาศัยที่ใช่ในการเรียน ของวิชา ประมาณราคา และ กฏหมายควบคุมงานก่อสร้าง เป็นประจำ

และผมก็โดน อ. เหนี่ยวทุกคาบเรียนเลย T^T วันนี้ก็ลืมสมุดที่เค้าให้ส่งงาน

ของผมกรณีพิเศษต้องไปส่งพรุ้งนี้ T^T