ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    อันนี่มันภาพนิ่งนิ่ง
    เอาเป็นว่าดูนี่ดีกว่า

สังเกตุว่าปล่อยๆผ่านชัด ๆ ขนาดเด็กๆซัวเรซยังก้มมือลงไปจับเลย
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nbita อ่านกระทู้
    อันนี่มันภาพนิ่งนิ่ง
    เอาเป็นว่าดูนี่ดีกว่า

สังเกตุว่าปล่อยๆผ่านชัด ๆ ขนาดเด็กๆซัวเรซยังก้มมือลงไปจับเลย
    จริงๆจะจับมือต้องยกมือไว้รอแล้ว จริงๆนั่นแหละครับ ขนาดเด็กยังก้มลงไปจับเลย ดูได้จาก เด เคอา จะจับมือกับ เรน่า ยกมือรอไว้ตั้งแต่ต้นโคก

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ผมว่าดูในคลิปจะชัดเจนกว่านะ ถ้ามาหยุดภาพแบบนี้มันเหมือนใส่ร้ายยังไงชอบกล ความเห็นส่วนตัวโนซีเรียสนะ

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    เถียงกันเพื่ออะไรเนี่ย - - ต้นเหตุมันเกิดจากใครคนนั้นก็ผิดนั่นแหล่ะ (ไปเหยียดผิวเขาทำไมเล่า)

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    จะแก้ตัวให้เขาไปทำไม = = รอเขา ออกมายอมรับกันเองดีกว่า หน่ะ

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    คิดได้ 2 แบบแฮะรอเขามาอธิบายดีกว่า
    เดี๋ยวหน้าแตก

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ควันหลงไปอีกนาน

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    เอฟร่าตั้งท่ารอจับมือช้ากว่าปกติ ไม่ได้หมายความว่าจะไม่จับ

ซัวเรซเห็นแบบนั้น ก็รีบผ่านไปจับมือคนต่อไปอย่างรวดเร็ว

ถ้าบอกว่าเอฟร่าเล่นแง้ก่อนก็ไม่ผิด แต่ทว่าคนที่ไม่จับมือจริงนั้นหาใช่เอฟร่า แต่เป็นซัวเรซต่างหาก

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    กระทู้แมนยูโดนลบไปอีก 1 ละครับ 5555 สงสัยจะสะใจเกินไป

ต่อไปคงเป็ฯกระทู้นี้แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artssm : 12th February 2012 เมื่อ 21:35

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    เอาไปอ่านซะ เด็กหงส์ !

หลุยส์ ซัวเรซหัวหอกฟันไม่เข้าของลิเวอร์พูลให้สัมภาษณ์สำนึกผิด และกล่าวคำขอโทษหลังจากที่เขาไม่จับมือกับปาทริซ เอฟร่าแบ็คซ้ายจอมบุกของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดในเกมการแข่งขันแดงเดือดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

นักเตะทั้งสองคนต่างถูกจับตามองก่อนเกมการแข่งขันจะเริ่มต้นขึ้น เพราะหลุยส์ ซัวเรซโดนสมาคมฟุตบอลอังกฤษลงโทษแบนห้ามแข่งขัน 8 เกมหลังจากที่ไปทำการเหยียดสีผิวใส่ปาทริซ เอฟร่า แต่เหตุการณ์กลับไม่เป็นอย่างที่หลายๆคนคาดคิด เพราะไม่ใช่ทางปาทริซ เอฟร่าที่เมินจะจับมือกับซัวเรซ แต่เป็นหัวหอกทีมชาติอุรุกวัยซะเองที่ไม่ทำการจับมือกับเอฟร่า และข้ามไปจับมือกับดาวิด เด เกอาทำเอาเอฟร่าเคืองยกใหญ่

"ผมได้พูดคุยกับผู้จัดการทีมหลังจบเกมการแข่งขันที่โอลด์ แทรฟฟอร์ดและผมก็ตระหนักได้ว่าผมได้ทำผิดไป"

"ไม่ใช่เพียงแค่เขา (ดัลกลิช) ที่ผมทำให้ผิดหวัง แต่ผมยังทำให้สโมสรและสิ่งต่างๆผิดหวังด้วย ซึ่งผมก็ต้องขอโทษ"

"ผมได้สร้างความผิดพลาดและผมก็เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น"

"ผมควรจะจับมือกับปาทริซ เอฟร่าก่อนเกมการแข่งขันจะเริ่มต้นขึ้น และผมก็อยากจะขออภัยกับการกระทำของผม"

"ผมอยากจะลืมเรื่องราวทั้งหมดนี้ไว้เบื้องหลัง และมีสมาธิกับฟุตบอลต่อไป"

CREDIT:soccersuck

SLIPKNOT FAN CLUB

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    รูปฮามว๊าก 555

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    SLIPKNOT FAN CLUB

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    ซัวเรสตั้งมือไปเกือบถึงเอฟร่าละครับ เอฟร่าดึงมือตัวเองลงจังหวะนั้นพอดี ซัวเรสเลยไปจับ เด เกอาแทน แล้วเอฟร่ามาดึง ฟิล ดาวน์หันมามอง ผู้ช่วยผู้ตัดสินกับนักเตะคนอื่นก็มอง
    ดูดีๆดิครับ ซัวเรสกับเอฟร่าไม่ถูกกัน ก็เป็นธรรมดาที่เอฟร่าจะลังเลที่จะจับมือ(เอามือลง) แต่สุดท้ายก็เอามือขึ้นเพื่อจะจับ แต่ซัวเรสก็ปล่อยมือผ่านไปอย่างรวดเร็วเลยครับ ขนาดเด็กมือต่ำกว่าซัวเรสยังจับเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อัพเดทล่าสุด...เหยินอุรุกวัย ออกมาขอโทษละ

http://www.thesun.co.uk/sol/homepage...hake-snub.html

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ทะเลาะกันทำเพื่อ? กีฬามันก็ต้องมีแพ้มีชนะตามปกติ เห็นแฟนบอลสองทีมทะเลาะกันไปมาแล้วอนาถใจ ทีมบ้านตัวเองก็ไม่ใช่ ส่วนเรื่องซัวเรซ ****เกรียนจริงๆว่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ปัญหาระดับชาติจริงๆ ปล่อยไว้อาจลามปามเป็นแบ่งเป็น2ฝั่ง(แต่สีเดียว) ผู้ใหญ่ทาง(ข่าว)กีฬาของไทย ควรมาให้เรทของฟุตบอลที่ ฉ เพราะหากเด็กมาดูอาจจะคิดว่าเตะบอลทีต้องขึ้นโรงขึ้นศาล ทำให้เด็กเล่นกีฬาน้อยลง ส่งผลต่อสุขภาพชีวิต สุดท้ายร่างกายก็ไม่ค่อยแข็งแรง ทำงานเคลื่อนประเทศไม่กี่ปีก็ตาย ทำให้ประเทศพัฒนาช้า อาจจะกลายเป็นปัญหาระดับโลกเลยก็ได้ไอ้การที่เอวรากับซัวเรสทะเลาะกัน

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    แค่จับมือมันจะเถียงอะไรกันนักกันหนา

ปล.ผมเด็กบาร์ซ่า

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    สรุปคือไอ่เหยินเลว มันออกมายอมรับแล้วว่ามันผิดที่ไม่จับก่อน และขอโทษแล้ว เด็กหงส์แดงล่ะ ยอมรับเหมือนลูกพี่มันไหม หรือจะเถียงต่อ
    เพิ่งรู้ว่าแฟนหงส์ บางคน และส่วนมากจะไม่ค่อยยอมรับ ว่าลูกพี่มันเลวแค่ไหน 5555+ หน้าแตกไปตามๆกันนะจ๊ะ เด็กหงส์ สู้ต่อไปนะ เอา ท๊อป 4 ให้ได้ละกัน 55555555+

ปล.กระทู้ที่เด็กผีตั้ง 2กระทู้ก็ดราม่าพอๆกับกระทู้นี้ แต่ทำไมกระทู้เด็กหงส์ไม่โดนลบหว่า เอ ??? น่าคิดนะ หรือว่า ... เป็นแฟนหงส์

กล่าวขอบคุณ
    183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    สรุปคือไอ่เหยินเลว มันออกมายอมรับแล้วว่ามันผิดที่ไม่จับก่อน และขอโทษแล้ว เด็กหงส์แดงล่ะ ยอมรับเหมือนลูกพี่มันไหม หรือจะเถียงต่อ
    เพิ่งรู้ว่าแฟนหงส์ บางคน และส่วนมากจะไม่ค่อยยอมรับ ว่าลูกพี่มันเลวแค่ไหน 5555+ หน้าแตกไปตามๆกันนะจ๊ะ เด็กหงส์ สู้ต่อไปนะ เอา ท๊อป 4 ให้ได้ละกัน 55555555+

ปล.กระทู้ที่เด็กผีตั้ง 2กระทู้ก็ดราม่าพอๆกับกระทู้นี้ แต่ทำไมกระทู้เด็กหงส์ไม่โดนลบหว่า เอ ??? น่าคิดนะ หรือว่า ... เป็นแฟนหงส์
    ก็เขาไม่เล่นถึงเตี่ยไง ไม่หยาบอะ

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    อ่าวยังไง ? ซัวเรสออกมายอมรับเองแบบนี้ ว่าไง?

ชอบเล่นแง่ ตีความ จับผิดภาพนิ่งกันจริงๆ

ดูก็เห็นว่าซัวเรส เมิน ไม่ยอมมองแม้แต่หน้า แล้วเดินผ่านไปอย่างรวดเร็ว

เอฟวร่าไม่มีความจำเป็นต้องยึกยักอะไรเลย เพราะซัวเรสก็โดนลงโทษไปแล้ว

แต่จะคิดยังไงก็ช่าง ฟ้องเอฟวร่าเลยสิ !! เรื่อบอลนี่ไม่ต้องหาเหตุผลดีดีมาพุดกันหรอก

บลัฟกันมั่วๆ คิดกันตื้นๆนี่แหละ เจริญดี

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    เกมจบคนไม่จบ

ปล.ผมเด็กผี

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanjaiteeruk อ่านกระทู้
    ดูดีๆดิครับ ซัวเรสกับเอฟร่าไม่ถูกกัน ก็เป็นธรรมดาที่เอฟร่าจะลังเลที่จะจับมือ(เอามือลง) แต่สุดท้ายก็เอามือขึ้นเพื่อจะจับ แต่ซัวเรสก็ปล่อยมือผ่านไปอย่างรวดเร็วเลยครับ ขนาดเด็กมือต่ำกว่าซัวเรสยังจับเลย
    เอ้อ ลืมพิมพ์ตรงนี้ไปครับ จะบอกต่อว่า ที่เอฟร่าเอามือลงเพราะพึ่งมีปัญหามากัน จะให้จับดีๆ เลยก็ไม่ไหว แล้วยิ่งซัวเรสใจร้อนอยู่แล้วด้วย เลยทำเมินไป เรื่องนี้เกิดเพราะความไม่ตั้งใจ ทั้งสองฝ่าย
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ร้ายพอกัน อิอิ
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

M-751 Original Flower !!
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    จัดให้เด็กผีดูซะการกระทำของเอฟร่า เเละขอคำ3คำจากแฟน JKG ฝากให้เอฟร่าที

ปล.ผมเด็กหงส์แดงเว้ยเฮ้ยย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    สงสัยเด็กเป็ดบางราย ยังไม่อยากจะจบแหะ..

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: