ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516

ฝันแปลกๆครับ

ยาวนิดนึงนะครับ

เรื่องมันเริ่มตั้งแต่คืนนึง ประมาณปีที่แล้วช่วงต้นปีถ้าจำไม่ผิด เวลาประมาณตีห้ากว่าๆ ตอนนั้นผมโดนผีอำ รู้สึกเหมือนมีคนนั่งทับอยู่บนตัวกดผมอยู่ และมีความรู้สึกเหมือนว่าเป็นผู้หญิง

ครั้งก่อนๆที่เคยโดนผีอำ ไม่เคยขยับตัวได้ ครั้งนี้อยู่ดีๆไม่รู้ผมมีแรงมาจากไหนผลักผีกระเด็น และผมก็ตื่นทันทีในท่าที่ผมผลัก ก็คือนั่งเหยีดแขนไปข้างหน้า ผมงงๆนิดหน่อยแต่ก็นอนต่อเพราะพึ่งนอนตอนตีสี่

หลังจากนั้นนานแค่ไหนไม่แน่ใจคืนหนึ่งตอนตีสี่ผมนั่งเคลียงานจนง่วงเลยเอนหลังลงบนเตียงและเผลอหลับไปแล้วผมก็ฝัน แต่ฝันนี้มันเหมือนจริงๆมาก

ผมฝันว่าหลังจากผมนอนผมยังไม่หลับ ทันใดนั้นผ้าห่มถูกดึงตกไปที่ปลายเตียง จากนั้นผมรู้สึกเหมือนว่ามีคนนั่งอยู่บนขาผมแต่ผมมองไม่เห็นเป็นเหมือนมนุษย์ล่องหน

จากนั้นเค้าก็เริ่มยั่วผมจากนั้นผมก็มีอะไรกับเค้าจนเค้าเหนื่อยแล้วเค้าก็หลับไป ผมเอาผ้าห่มอีกผืนคลุมเค้ากับผมไว้แล้วนอนกอดเค้าไว้จากนั้นผมก็รู้สึกตัวตื่นขึ้นมาตอนตีห้า

ผมคิดว่าคงแค่ฝันไปแต่มีความรู้สึกว่ามันเหมือนจริงเกินไป ยังจำควารู้สึกตอนในฝันได้ส่วนไหนถูกสัมผัส ส่วนไหนถูกเสียดสียังไม่ลืมความรู้สึกเหล่านั้น

แล้วมันดันมีเรื่องบังเอิญคือผ้าห่มผืนแรกตกอยู่ที่ปลายเตียงจริงๆ ตอนที่ตื่นมาห่มอีกผืนอยู่ ซึ่งก็พอหาคำอธิบายได้ว่าผมอาจจะเตะผ้าห่มผืนแรกตกเตียงแล้วดึงอีกผืนมาห่ม

แล้วหลังจากเกิดเรื่องคืนนั้น ถ้าผมเข้านอนช่วงตีสี่ตีห้า ผมมักจะฝันถึงเค้าบ่อยๆ และทุกครั้งที่ฝันถึงต้องมีอะไรกันทุกครั้ง

แต่ว่าจนตอนนี้ผมก็ยังไม่เคยมองเห็นเค้าเลย ไม่รู้เป็นใครมาจากไหนรูปร่างหน้าต่างเป็นยังไง และไม่เคยพูดกันซักคำเดียว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smitcarter อ่านกระทู้
    ผมเคยฝันว่าเอาผู้หญิงนะ แต่เอาเท่าไหนก็เอาไม่แตกซักที ถึงจะรู้สึกเหมือนว่ามันนะ แต่มันค้างๆยังไงไม่รู้ (ผมว่าคุณ เจอ ผี กระหรี่แน่นอนเลย)
    เหอะๆ

ไม่ว่าจะเป็นผีอะไรขอแค่อย่าพาปัญหามาก็พอครับ

อย่างมาชวนไปอยู่ด้วยงี้คงไม่ไหวจะเคลียร์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผี อยากมีอะไรกับคุณ รึป่าว
    ไม่ก็แค่จิตนาการของคุณ ฝันไปเอง
    เค้าก็คงจะอยากแหละครับ ไม่งั้นคงไม่มาหา

หรือมันอาจจะเป็นจินตนาการหรือฝัน แต่ว่ามันเกิดขึ้นบ่อยมากเกินกว่าจะเป็นฝันธรรมดาทั่วๆไป เลยตั้งชื่อกระทู้ว่าฝันแปลกๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ taone1414 อ่านกระทู้
    ฝันเปียกรึเปล่าครับนั่นหนะ

ผ้าห่มนี่คุณอาจจะถีบลงก็ได้มั้งครับ

ถ้าไม่ใช่ก็คงหมายถึง

บางครั้งที่ฝันถึงก็เปียก บางครั้งก็ไม่เปียกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ko555555 : 13th February 2012 เมื่อ 16:45

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมเคยฝันว่าเอาผู้หญิงนะ แต่เอาเท่าไหนก็เอาไม่แตกซักที ถึงจะรู้สึกเหมือนว่ามันนะ แต่มันค้างๆยังไงไม่รู้ (ผมว่าคุณ เจอ ผี กระหรี่แน่นอนเลย)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผี อยากมีอะไรกับคุณ รึป่าว
    ไม่ก็แค่จิตนาการของคุณ ฝันไปเอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CrockStudio
    กล่าวขอบคุณ
    1,485
    ได้รับคำขอบคุณ: 382
    ฝันเปียกรึเปล่าครับนั่นหนะ

ผ้าห่มนี่คุณอาจจะถีบลงก็ได้มั้งครับ

ถ้าไม่ใช่ก็คงหมายถึง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: