ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

<Don't barks at the moon>
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 383

จอฟ้าครับ ไม่มี beep มีแต่ งง

คอมขึ้นจอฟ้าครับ

เปิดเข้าได้ ผ่านหน้าbiosได้ เข้าหน้ารูปวินโดว์xp

แล้วก็จอฟ้าครับ 0*00000007e

มันหมายความว่าอะไรครับ
    รีสตาร์ตเข้า safe mode ได้ปกติ แค่เข้าdebug mode ไม่ได้ครับ
    last know good ก็ไม่ได้ จอฟ้าหมดเข้าได้แต่ safe mode ครับ

สเป็ก
    บอร์ด ecs ไม่รู้รุ่นครับเก่ามากแล้ว5ปีขึ้น am 2
    cpu amd athlon 64 x2
    ram 2gb 800
    harddisk seagate sata 2 250gb ไม่มีbadครับ
    psu g-view silver 450watt
    vga geforce 8400gs
    window xp sp3

ใครพอทราบบ้างมั้ยครับว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนด้วยครับ
    [IMG][/IMG]

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ได้ลองทำความสะอาดผิวหน้าสัมผัสแรมดูหรือยังครับ
    07E ครั้งแรกทำความสะอาดหาย อีกครั้ง ลง os ใหม่หาย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

<Don't barks at the moon>
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    ได้ลองทำความสะอาดผิวหน้าสัมผัสแรมดูหรือยังครับ
    07E ครั้งแรกทำความสะอาดหาย อีกครั้ง ลง os ใหม่หาย
    เด๋วลองดูครับ
    [IMG][/IMG]

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    1. ทำความสะอาดฮาร์ดเเวร์
    2. ลองเช็คไดรเวอร์+แสกน และอัพเดทดู
    3. ถ้าข้องใจลงวินโดว์ใหม่ + ไดรเวอร์ใหม่หมด