ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา Joker Game Official Fanpage YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

พื้นหลัง สีดำ [windows 7] เซงเลยครับ ' ขอวิธีแก้หน่อยจ้ะ

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    พื้นหลัง สีดำ [windows 7] เซงเลยครับ ' ขอวิธีแก้หน่อยจ้ะ

TTTTT '

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,534
    Blog Entries
    2
    logo จีเนี๊ยส ยังขึ้นอยู่เลย

โหลด wga remover มาใช้ซะ

Tadaima

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,904
    ปลาดาว ปลาดาว จร้า

ทำตามเรปบนอ่าแหละ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ต้องลง แคร๊ก Windowloader ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    มีเว็ปโหลดป่าวครับ พร้อมวิธี ^^

แอร๊ยย
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    2
    http://www.mediafire.com/?aiq4aj9o8j5at4c

เปิดโปรแกรมแล้วทำตามมันบอก มันจะ Restart ให้ตอนมันขึ้น Wallpaper สีเขียว

หรือ ถ้ามันเป็นสีแดงบอกผมด้วย

Tadaima

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ใช้ Windowsloader เลยครับ หายชัวร์

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เอา Windows Loader ไปลง วิธีลงคือเมื่อกดไปที่โปรแกรม ให้ เลือก version เลือก uninstall 1 ทีแล้วมันจะรีสตาร์ท พอเปิดมาใหม่ไปที่ดปรแกรมเลือก install แล้ว รีสตาร์ท เป็นอันกลับมาปกติ

แอร๊ยย
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    2
    WGA ง่ายกว่า อย่าเถียงหละ

Tadaima

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    REMOVE WGA ง่ายกว่าจริง แต่อัพเดทวินโดว์ ไม่ได้นะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย servicesp5 : 15th February 2012 เมื่อ 09:04

แอร๊ยย
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    2
    เออ ผม Update โชว์เลยดีกว่า เอาป๊ะ ถ่ายคลิปให้ด้วย

//ผมพิมพ์ไปแล้ว ถ้าคุณอยากเห็นผมจะเริ่มอัด VDO โดยพลัด

มาเซ๊ ถ้าผมอัดไปคุณต้องยอมรับความจริงนะ เพราะผมก็เพิ่งลง Windows 7 ใหม่แล้วก็เพิ่งใช้ WGA ด้วย ผมมีวันที่ลง Windows อยู่ จะดูก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CrYzTeX : 14th February 2012 เมื่อ 15:06

Tadaima

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    T.I.C Department Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Gu ngng 555

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?aiq4aj9o8j5at4c

เปิดโปรแกรมแล้วทำตามมันบอก มันจะ Restart ให้ตอนมันขึ้น Wallpaper สีเขียว

หรือ ถ้ามันเป็นสีแดงบอกผมด้วย

ลองทำดูแล้วไม่ได้อ่าครับ TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อะ ตัวแครก Window 7 ทั้ง 32bit และ 64bit
    //กลัวถูกแบนจัง =..=
    หวังว่าคงไม่โดนอุ้มนะ

ตัวนี้เปนของ รัฐเซีย เนอ
    Download : http://www.mediafire.com/?9fcvawdulybmzbz

วิธีใช้ แตกไฟล์ แล้วกด รัน จ้า มันจาขึ้นยุปุ่ม ตรงกลางเลย แล้วกด
    มันน่าจาารีเครื่องนะ อันนี้ไม่แน่ใจ ถ้ารีเครือ่งก็แล้วไปพอดีตัวนี้ไม่ได้ใช้อะ เพราะ เเครกยุแล้ว

ถ้าไม่ได้อีกตัวนี้จ้า ใช้ยุ
    ของประเทศ ทางตะวันตกมั้ง

Download : http://www.mediafire.com/?58m4y28fi96877a
    วิธีใช้ก็ กด REVENT
    มันก็จารีเครื่อง
    พอรีเสจมันก็จาเเครกให้เรียบร้อย
    แล้วก็อัพเดทตามปกติ * . *

ป.ล เเครกบางตัว ใช้แล้ว วินโด้กลายเปนของแท้เลยนะ !! คือแบบ โหลดโปรแกรมแบบแท้ๆได้แล้วแต่ดวง = =
    วิธีดู ว่าแครกยังก็
    Start=> คลิกขวา computer =>Properties => เลื่อนลงมา ตรง Window Activation มันจาขึ้น Product ID แล้วตรา ปลาดาว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KousakaKirino : 16th February 2012 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KousakaKirino อ่านกระทู้
    อะ ตัวแครก Window 7 ทั้ง 32bit และ 64bit
    //กลัวถูกแบนจัง =..=
    หวังว่าคงไม่โดนอุ้มนะ

ตัวนี้เปนของ รัฐเซีย เนอ
    Download : http://www.mediafire.com/?9fcvawdulybmzbz

วิธีใช้ แตกไฟล์ แล้วกด รัน จ้า มันจาขึ้นยุปุ่ม ตรงกลางเลย แล้วกด
    มันน่าจาารีเครื่องนะ อันนี้ไม่แน่ใจ ถ้ารีเครือ่งก็แล้วไปพอดีตัวนี้ไม่ได้ใช้อะ เพราะ เเครกยุแล้ว

ถ้าไม่ได้อีกตัวนี้จ้า ใช้ยุ
    ของประเทศ ทางตะวันตกมั้ง

Download : http://www.mediafire.com/?58m4y28fi96877a
    วิธีใช้ก็ กด REVENT
    มันก็จารีเครื่อง
    พอรีเสจมันก็จาเเครกให้เรียบร้อย
    แล้วก็อัพเดทตามปกติ * . *

ป.ล เเครกบางตัว ใช้แล้ว วินโด้กลายเปนของแท้เลยนะ !! คือแบบ โหลดโปรแกรมแบบแท้ๆได้แล้วแต่ดวง = =
    วิธีดู ว่าแครกยังก็
    Start=> คลิกขวา computer =>Properties => เลื่อนลงมา ตรง Window Activation มันจาขึ้น Product ID แล้วตรา ปลาดาว

มันเป็นของแท้แล้วอ่าครับ ๆ ,, แต่พื้นหลังยังเป็นสีดำอ่าครับ ผมลองไปกดเปลี่ยนแล้ว ก็ยังไม่หายอ่าครับ
    ไงก้ขอบคุณนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    24
    ขอบคุณมากมายน้ะครับๆๆๆ ,, ทุกความคิดเห็น ^^