ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

พื้นหลัง สีดำ [windows 7] เซงเลยครับ ' ขอวิธีแก้หน่อยจ้ะ

พื้นหลัง สีดำ [windows 7] เซงเลยครับ ' ขอวิธีแก้หน่อยจ้ะ

TTTTT '

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    logo จีเนี๊ยส ยังขึ้นอยู่เลย

โหลด wga remover มาใช้ซะ
    Trying not to feel the same

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ปลาดาว ปลาดาว จร้า

ทำตามเรปบนอ่าแหละ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ต้องลง แคร๊ก Windowloader ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    มีเว็ปโหลดป่าวครับ พร้อมวิธี ^^

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    2
    http://www.mediafire.com/?aiq4aj9o8j5at4c

เปิดโปรแกรมแล้วทำตามมันบอก มันจะ Restart ให้ตอนมันขึ้น Wallpaper สีเขียว

หรือ ถ้ามันเป็นสีแดงบอกผมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ใช้ Windowsloader เลยครับ หายชัวร์

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เอา Windows Loader ไปลง วิธีลงคือเมื่อกดไปที่โปรแกรม ให้ เลือก version เลือก uninstall 1 ทีแล้วมันจะรีสตาร์ท พอเปิดมาใหม่ไปที่ดปรแกรมเลือก install แล้ว รีสตาร์ท เป็นอันกลับมาปกติ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    2
    WGA ง่ายกว่า อย่าเถียงหละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    REMOVE WGA ง่ายกว่าจริง แต่อัพเดทวินโดว์ ไม่ได้นะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย servicesp5 : 15th February 2012 เมื่อ 09:04

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    2
    เออ ผม Update โชว์เลยดีกว่า เอาป๊ะ ถ่ายคลิปให้ด้วย

//ผมพิมพ์ไปแล้ว ถ้าคุณอยากเห็นผมจะเริ่มอัด VDO โดยพลัด

มาเซ๊ ถ้าผมอัดไปคุณต้องยอมรับความจริงนะ เพราะผมก็เพิ่งลง Windows 7 ใหม่แล้วก็เพิ่งใช้ WGA ด้วย ผมมีวันที่ลง Windows อยู่ จะดูก็ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CrYzTeX : 14th February 2012 เมื่อ 15:06

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    T.I.C Department Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    14
    Gu ngng 555

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    http://www.mediafire.com/?aiq4aj9o8j5at4c

เปิดโปรแกรมแล้วทำตามมันบอก มันจะ Restart ให้ตอนมันขึ้น Wallpaper สีเขียว

หรือ ถ้ามันเป็นสีแดงบอกผมด้วย

ลองทำดูแล้วไม่ได้อ่าครับ TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อะ ตัวแครก Window 7 ทั้ง 32bit และ 64bit
    //กลัวถูกแบนจัง =..=
    หวังว่าคงไม่โดนอุ้มนะ

ตัวนี้เปนของ รัฐเซีย เนอ
    Download : http://www.mediafire.com/?9fcvawdulybmzbz

วิธีใช้ แตกไฟล์ แล้วกด รัน จ้า มันจาขึ้นยุปุ่ม ตรงกลางเลย แล้วกด
    มันน่าจาารีเครื่องนะ อันนี้ไม่แน่ใจ ถ้ารีเครือ่งก็แล้วไปพอดีตัวนี้ไม่ได้ใช้อะ เพราะ เเครกยุแล้ว

ถ้าไม่ได้อีกตัวนี้จ้า ใช้ยุ
    ของประเทศ ทางตะวันตกมั้ง

Download : http://www.mediafire.com/?58m4y28fi96877a
    วิธีใช้ก็ กด REVENT
    มันก็จารีเครื่อง
    พอรีเสจมันก็จาเเครกให้เรียบร้อย
    แล้วก็อัพเดทตามปกติ * . *

ป.ล เเครกบางตัว ใช้แล้ว วินโด้กลายเปนของแท้เลยนะ !! คือแบบ โหลดโปรแกรมแบบแท้ๆได้แล้วแต่ดวง = =
    วิธีดู ว่าแครกยังก็
    Start=> คลิกขวา computer =>Properties => เลื่อนลงมา ตรง Window Activation มันจาขึ้น Product ID แล้วตรา ปลาดาว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KousakaKirino : 16th February 2012 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KousakaKirino อ่านกระทู้
    อะ ตัวแครก Window 7 ทั้ง 32bit และ 64bit
    //กลัวถูกแบนจัง =..=
    หวังว่าคงไม่โดนอุ้มนะ

ตัวนี้เปนของ รัฐเซีย เนอ
    Download : http://www.mediafire.com/?9fcvawdulybmzbz

วิธีใช้ แตกไฟล์ แล้วกด รัน จ้า มันจาขึ้นยุปุ่ม ตรงกลางเลย แล้วกด
    มันน่าจาารีเครื่องนะ อันนี้ไม่แน่ใจ ถ้ารีเครือ่งก็แล้วไปพอดีตัวนี้ไม่ได้ใช้อะ เพราะ เเครกยุแล้ว

ถ้าไม่ได้อีกตัวนี้จ้า ใช้ยุ
    ของประเทศ ทางตะวันตกมั้ง

Download : http://www.mediafire.com/?58m4y28fi96877a
    วิธีใช้ก็ กด REVENT
    มันก็จารีเครื่อง
    พอรีเสจมันก็จาเเครกให้เรียบร้อย
    แล้วก็อัพเดทตามปกติ * . *

ป.ล เเครกบางตัว ใช้แล้ว วินโด้กลายเปนของแท้เลยนะ !! คือแบบ โหลดโปรแกรมแบบแท้ๆได้แล้วแต่ดวง = =
    วิธีดู ว่าแครกยังก็
    Start=> คลิกขวา computer =>Properties => เลื่อนลงมา ตรง Window Activation มันจาขึ้น Product ID แล้วตรา ปลาดาว

มันเป็นของแท้แล้วอ่าครับ ๆ ,, แต่พื้นหลังยังเป็นสีดำอ่าครับ ผมลองไปกดเปลี่ยนแล้ว ก็ยังไม่หายอ่าครับ
    ไงก้ขอบคุณนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    36
    ขอบคุณมากมายน้ะครับๆๆๆ ,, ทุกความคิดเห็น ^^