ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

Arrow ผมอยากรู้ว่าเค้ารู้สึกยังไงกับผม

ตามหัวข้อเลยครับ

วัน วาเลนไทน์เพื่อน**-ผู้หญิง-**คนนึงเอาช็อคโกแลตมาให้ผมพร้อมจดหมาย

แล้วบอกผมว่ามีคนฝากมาให้ ผมถามว่าของใครเพื่อนผมก็บอกว่าเป็นของ B นามสมมุติ

ผมเลยไปถาม B ว่าใช่ของเธอจริงไหม แต่เธอเงียบไม่คุยด้วย

แล้วผมสังเกต B เธอร้องไห้ทั้งวัน

เพื่อนผมก็บอกว่าของ B เพราะเธอไปซื้อพร้อมกับเพื่อนผม

ช็อคโกแลต ferrero rocher กล่องเล็ก18ชิ้น

ผมอยากรู้ว่าเธอชอบผมจริงหรือปล่าว

ในที่สุดผมก็รู้

เธอชอบผมจริงๆ

เธอคุยกับผมแล้วครับขอบคุณทุกคนมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gigkok02 : 15th February 2012 เมื่อ 20:31

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ของอย่างงี้ ต้องถามเจ้าตัวเองครับ ถึงจะ รู้ !!

กล้าได้ อายอด นะครับ ^^ (ยืมคำคนอื่นมาใช้)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต้องถามเองถึงจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    84
    ผมถามเธอแล้วเธอบอกว่า

ช็อคโกแลตไม่ใช่ของเธอ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถามคนที่ให้เรา และถาม B ครับ

ปากแข็ง เดี๋ยวตบดิ้น 5555

อยากรู้ของใครจริงๆ

ปาช็อคโกแลตทิ้ง*****เลย

ใครน้ำตาร่วง หรือทำตัวว่าเกลียดเราไม่พอใจเรา

นั่นหละเจ้าของ 555

ถ้าเป็นผม ไม่มีเจ้าของ ผมก็ไม่แดรก ให้หมากิน*****

ทีซื้อกล้าซื้อให้ แต่ไม่กล้าบอกว่าของใคร

หรืิอของผี วิญญาณ ตนไหน จะรู้ไหมเล่า กินไป ตายห่าขึ้นมาทำไงหละ

555

กล่าวขอบคุณ
    84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถามคนที่ให้เรา และถาม B ครับ

ปากแข็ง เดี๋ยวตบดิ้น 5555

อยากรู้ของใครจริงๆ

ปาช็อคโกแลตทิ้ง*****เลย

ใครน้ำตาร่วง หรือทำตัวว่าเกลียดเราไม่พอใจเรา

นั่นหละเจ้าของ 555

ถ้าเป็นผม ไม่มีเจ้าของ ผมก็ไม่แดรก ให้หมากิน*****

ทีซื้อกล้าซื้อให้ แต่ไม่กล้าบอกว่าของใคร

หรืิอของผี วิญญาณ ตนไหน จะรู้ไหมเล่า กินไป ตายห่าขึ้นมาทำไงหละ

555
    ผมกำลังคิดอยู่เหมือนกันครับ

แต่ไม่รุนแรง55+

คิดว่าจะให้เพื่อนเอาไปคืนแล้วสังเกตว่าจะไปจบที่ใคร

แต่ไม่กล้าเสี่ยงกลัวมันหมดก่อนถึง 555+

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ดีครับ พี่ภูมิ ผมเองรุ่นน้องโรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย 1 ม.1 ครับ จะขึ้น ม.2 ละคับ จังหวัดนครราชสีมา พี่นี่ฮาได้ใจเลยครับ 55555+
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pittawat อ่านกระทู้
    ดีครับ พี่ภูมิ ผมเองรุ่นน้องโรงเรียนราชสีมาวิทยาลัย 1 ม.1 ครับ จะขึ้น ม.2 ละคับ จังหวัดนครราชสีมา พี่นี่ฮาได้ใจเลยครับ 55555+
    ครับๆสวัสดีครับผม พี่น้อง ราชสีห์

ลูกราชสีห์ไม่ใช่หยดน้ำ ที่จะระเหยหายไปกับแสงแดด และ ลมพายุฝน

จะสูงศักดิ์ อัครฐาน สักปานใด

จะวิไล เลิศฟ้า สง่าศรี

จะเก่งกาจ ฉลาดกล้า ปัญญาดี

หากไม่มี คุณธรรม ก็ต่ำคน