ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

คนที่เป็นพ่อแม่รักลูก เท่าๆกันไหม มาดูตัวอย่าที่รักลุกไม่เท่ากันเป็นไงมาดู

พ่อแม่ และทุกคนขอให้ดูึคลิปนี้นะครับ รักลูกรักให้เท่าๆกันนะครับไม่ควรแบ่งชนชั้นครับ
    ไม่งั้นจะเป็นแบบคลิปนี้

เลือกเอาละกันนะครับ เพรชแท้กะเพรชเทียมเลือกอย่างไหม
    MY CENTER ^

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ไม่เคยดูลูกเป็ดขี้เหร่เหรอครับ มันไม่ได้รักไม่เท่ากัน แต่มันใช่เป็ด มันเป็นห่าน เลยไม่มีใครรัก ตอนสุดท้ายไปเจอแม่ตัวจริง = =
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lost Seraph อ่านกระทู้
    ไม่เคยดูลูกเป็ดขี้เหร่เหรอครับ มันไม่ได้รักไม่เท่ากัน แต่มันใช่เป็ด มันเป็นห่าน เลยไม่มีใครรัก ตอนสุดท้ายไปเจอแม่ตัวจริง = =
    อันนี้เราเอามาเปรียนเทียบเอา กับสังคมนะครับ
    ถ้ารักกันจริงๆไม่ควรแบ่งแยก ว่า จนหรือรวย ชนชั้นต่ำ ชนชันสูงครับ
    เพราะ ถ้าเป็นแบบในคลิป แรกๆ จะเห็นได้ว่า คนที่เกิด ไม่เหมือนคนอื้น จะไม่มีใครรัก พอไปเจอ คนที่รักเราจริงๆ
    แล้วจะมาตามก็สายเกินไปแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphira : 15th February 2012 เมื่อ 20:03
    MY CENTER ^