ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

หา gang เล่น {the darkness 2} co-op [steam] สาวกศาสตร์มืดมารวมตัวกันด่วน

เกมนี้ 18+ นะครับ ระวังเรื่องอายุหน่อยเหอะๆ เพราะอายุน้อยอาจจะทำให้เข้าเว็บเกมไม่ได้

ตัวเกมนั้นจะมี 2 โหมด คือ เนื้อเรื่อง กับ hits ซึ่งเป็นโหมดเล่นเคลียเควสต่างๆใน map จะเน้นบู้มากกว่าดำเนินเรื่อง

ตัวละครมีให้เลือก 4 ตัวละคร ในทีมไม่สามารถเล่นตัวซ้ำกันได้ มีดังนี้
    1.นักดาบ ซึ่งมีอาวุธประจำตัวคือ ดาบซามูไรที่ใช้แทงหรือฟันศัตรู และมีความคล่องตัวเคลื่อนไหวเร็ว มีสกิลเรียกแมลงเพื่อรบกวนศัตรู
    2.ปืนนรก ซึ่งคนถือเป็นเจ้โหด(หน้าตาขี้เหล่มากผมว่านะ 555+)สามารถชาร์ตเพื่อให้ยิงแรงขึ้นซึ่งปืนนี้กระสุนไม่จำกัด สกิลคือแรมโบ้ทำไมถึงว่าแรมโบ้ เพราะเราจะยิงกระสุนรัวๆได้โดยไม่มีการรีโหลดแม็กสกิลนี้ใช้ได้กับทุกปืนใครชอบแนวยิงมันๆขอแนะนำให้เล่นเจ้คนนี้
    3.หมอผี อาวุธประจำกายไม้ท้าวเสกความตาย คือสามารถเสกให้ศัตรูลอยได้โดยไม่สามรถขัดขืนได้เสกได้ทีระตัวเท่านั้น สกิลคือหลุมดำมรณะ
    4.ตาแก่คนนี้ไม่มีฉายาให้แต่เค้าคนนี้มีอาวุธประจำตัวคือขวานมือสมารถขว้างใส่ศัตรูเพื่อเพิ่มความเสียหายในระดับหนึ่ง สกิลเรียกฝูงก็อปลินมาช่วยตะลุมบอล(หมาหมู่ว่างั้น)

ชื่อ {DARKNESS-DANTE}[TH]
    ไอดี temer9877

แอดมาได้นะครับ ของผมนั้นเล่นเกมแท้นะครับใครที่มีก็มาจอยกันได้นะครับผม รอทุกๆท่านอยู่

กลุ่มคนไทย http://steamcommunity.com/groups/DNKTH/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MunWa001 : 16th February 2012 เมื่อ 17:08

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ซื้อเกมจากไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    จากใน steam เลยครับ ลองหาเว็บคนฝากซื้อดูจะมีคนฝากซื้ออยู่ครับ จะเป็นโอนหรือทรูมันนี่ก็ได้

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ผมก็มีครับ Pre orders มา แต่ไม่รู้ว่าผมจะเล่นได้หรือเปล่านะ(Coop) เนื่องจาก สเปกไม่ถึงครับ *--
    Road to Trophy Hunter