ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

ผมอยากมีเรื่อง !!!!

สวัสดีครับ คือ วันศุกร์นี้ผมเรื่องอยากจะต่อยกับเพื่อน(ยังไม่ได้นัด) เพราะมันชอกวนตีนผมและก็ชอบแกล้งผมผมก็ทนมันมามากแล้วด้วย มันตัวใหญ่ สูงประมาณ 160-165 ซม. ผมสูงแค่ 155 ซม. จนใกล้จะปิดเทอมแล้วิยู่แล้วเลยคิดว่าเอาสักหน่อยเถอะ คิดว่าผมคิดดีแล้วมั้ยครับ ช่วยตอบหน่อยครัย

ปล.ใครเห็นด้วยช่วยบอกท่าที่จะทำให้มัน knock out หรือ สลบมาด้วยน่ะครับ (แล้วแต่น่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    แล้วแต่ครับ
    แต่ชีวิตวัยรุ่นประสบการ์ณแบบนี้ควรมีติดตัวนะมันเป็นภูมิต้านทานได้ในอนาคต เล็งที่เป้ามันครับแค่นั้นจบเลยมันก็ทำอ่ะไรเราไม่ได้แล้ว

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    เอาแบบนี้เลยครับ เรียกพวกมาคุยกันก่อนให้เครีย ไม่เครียเอาปื่นยิงกันเลย มีดไล่ฟันกันเลย ผมเห็นประจำ เคยทำด้วย ที่ปัตตานี เค้าทำกันแบบนี้ -.
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เรียนอยู่ชั้นอะไรหละ ?

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    เรียนอยู่ชั้นอะไรหละ ?
    ม.1 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    กะว่าจะห้าม แต่ถ้ามันชอบแกล้งก็เอาเลยละกัน

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ตกลงกันว่าจะจบกันตรงนั้นอย่างลูกผู้ชายเลย

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    มีวิธีง่ายๆเลยนะ ไม่ต้องสนใจคนอื่น ดึงความสนใจ ให้มันป้องกันแต่หน้า แล้วเข่าเข้าไปที่เป้า ล้มแล้วซ้ำที่อก ส้นรองเท้า อย่าเล่นหน้า เดี๋ยวเรื่องใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ผมแนะนำอย่าต๋อยครับ เพราะมันไม่จำเป็น วิธีแก้ปัญหามันมีอีกหลายทางนะ ต๋อยกันเรื่องจะจบที่ชนะมันเหรอ ก็ไม่ถ้ามันหมาลอบกัดทีหลัง อย่าสร้างศัตรูเลย เสียอนาคตเปล่าๆเจ็บตัวด้วย
    (มันแกล้งหนักมากๆก็อย่ายุ่งกับมันเลยครับเมินๆมันไปก็หายเองยกเว้น มันแรงมามากๆก็บอก อ. ม.1เองเรื่องแบบนี้ฟ้องอ. ไม่โดนด่าว่าใจตุ๋ดหรอกครับยังเด็กอยู่ ถ้ามันยังไม่เลิก ก็คงต้องจบแบบลูกผู้ชาย
    ต๋อยให้ปางตายครับจะได้สำนึก)

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    โตมามันจะคิดอีกแบบนะ

แล้วแต่น้องก็แล้วกัน ต่อยไปก็เจ็บตัวเสียเปล่า เรียนไปเรื่องๆ ม.2 ม.3 มันก็อาฆาตแค้นกันอีกยาว เชื่อเลยว่าเรื่องไม่จบง่ายๆ แน่ถ้าได้มีเรื่องกัน
    แต่รองคิดอีกแง่นึง โดยการไปพูดคุย ไกล่เกลี่ย ดีๆ ใตร่ตรอง ดูว่า จะพูดกับมันยังไง อย่ามายุ่งกับกูได้ไหม พูดตรงๆ ไปเลย ว่าอย่ามายุ่งกันอีกได้ไหม มันกวนใจ ชักจะทนไม่ไหว

พูดๆ ออกไป เป้นเพื่อนดีกว่าศัตรู หรือว่าไม่จริง ?

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    0ชีวิตไม่ใช่เกม ชกต่อยกันพลาดพลั้งขึ้นมามันจะติดตัวไปตลอดชีวิต แก้ไขไม่ได้ แล้วไอ้ท่านู่นท่านี่ที่วางแผนไว้ เวลาเจอเข้าจริงมันจะไม่เป็นไปตามที่คิดไว้หรอก และถ้าเกิดเหตุไม่คาดคิดขึ้นแล้วแขนขาหัก เกิดแผล มันจะติดตัวคุณไปตลอดเลยล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คุณอยู่แค่ม.1เองครับเอาเลยเพราะคุณต้องอยู่กับมันไปอีก2ปี ถ้าคุณปล่อยให้มันแกล้งมันจะมองว่าคุณอ่อนแอครับ แต่ถ้าคุณต่อยกับมันไม่ว่าจะแพ้หรือชนะนั่นเป็นการแสดงออกความเป็นลูกผู้ชายของคุณครับ สู้ทั้งๆที่รู้ว่าไม่ชนะดีกว่าทิ้งศักดิ์ศรี
    ความเป็นลูกผู้ชายแล้วปล่ิอยให้มันแกล้งไป

วิธีการต่อยให้เจ็บคือ กำมือให้แน่นครับ เปิดก่อนได้เปรียบเสมอเมื่อคุณต่่อยไปหมัดแรกแล้วหมัดที่2กับหมัดอื่นๆต้องตามอย่าหยุด ถ้ามันตั้งการ์ดให้คุณเอามือข้างที่ไม่ถนัดดันมือมันออกไปแล้วใช้มือข้างที่ถนัดต่อยไปที่หน้า ถ้ามันอ้วนคุณ
    พยายามหลบมันไว้ครับพวกนี้จะต่อยแรงแต่ไม่เร็ว หลบมันแล้วพอมันพักช่วงก็ต่อยกลับไป ชกจากใต้คางและโหนกแก้มและเบ้าตาจะเป็นสิ่งที่มันเจ็บที่สุด

ปล.เอาใจช่วยนะครับผมเคยเป็นแบบคุณปัจจุบันผมเป็นเพื่อนสนิทมัน
    แค่คิดดีทำดีก็พอ...

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    ชีวิตผมก็เคยผ่านช่วงแบบนี้มา โตมาแล้วจะเสียใจ วัน ๆ กุทำอะไรให้พ่อแม่ภูมิใจบ้าง นอกจากทำให้ท่านเสียใจ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เข้าไปใส่เลยครับ.. 1.เท้าถีบที่หน้าอก หรือเล่นงานที่คอหอย
    2.เมื่อถูกโจมตีกลับ ให้หลบ อย่าบล็อก ไม่คุ้ม..เด๋วมึน
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ดับตะเกียงครับ ซัดตาก่อนเลย จากนั้นขึ้นอยู่กับฝีมือแนะนำเล็งไปที่หน้าเข้าไว้ครับ

ผมแนะนำว่าควรเอาเพื่อนไปด้วยไม่ได้รุมนะแต่ไปยืนยันว่าเราโดนแกล้งก่อน

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    การใช้กำลังไม่ใช่ทางออกของการแก้ปัญหา ... ดังนั้นใช้ลูกปืนดีกว่า 555

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Angry

เอาเลยครับ แต่ ต่อยกัยแบบ ลูกผู้ชาย นะ

และก็ให้มันจบลงตรงนี้เลย เสร็จแล้วเป็นเพื่อนกันดีกว่า

ถ้าไม่อย่าให้มีเรื่องกันอย่านัด หาโอกาศเหมาะ แล้วต่อง****เลย

ระวังครูอาจารย์ด้วยละ แต่อย่าไปกลัวเลย เรื่องธรรมดาของลูกผู้ชาย

เราต่อยกันเพื่อปรับความเข้าใจ อย่าไปต่อยกัน เพราะความแค้น เดียวมันจะบานปลาย

เจอหน้ากันไม่ต้องพูดอะไรมาก ซัดปากมันก่อน ตอน****กวนตีนนี้แหละ เอาให้อึ้งไปเลย

อีกอย่างมันไม่ทันตั้งตัวด้วย และมันจะเริ่มกลัวเรา คนจะเริ่มเห่ ที่นี้จัดหนัก ซัดลูกเดียว ครับ แน่นอน

ถ้าจะ KO ไม่ต้องรีบหรอกครับ ซัดกันให้น่วมก่อน มันจะสนุกดี และได้มิตร ภาพ ระหว่างกันและกันในแบบผู้ชายๆ

ถ้าจะ KO! ก็ปลายคาง ดีที่สุด ตรงบริเวณกราม ต่อยจากล่างขึ้นบน (uppercut) หรือ (Hook)ต่อยเขาทางด้านข้าง
    ลองดูและกัน และก็อย่าบาดหมางใจ จนถึงฆ่ากันเลย

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    สั้นๆ ดักหน้า รร แล้วเอามีด คัตเตอร์ จ่อที่คอ หรือไล่ฟัน*****เรย (ระวังเผลอฟันไปนะ คุก นะ ) แต่ ตอนเอาจ่อคอบอก คุยกันเรย ผมเชื่อว่าสถานการณ์แบบนั้นมันทำตามคำสั่งเราแน่แล้วมันจะมองเราใหม่ทันที

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    บอกกับมัน
    แลกกันคนละหมัดป่าว แลกหมัดกันเลย ต่อยเสร็จแล้วก็จบไม่มีเรื่องกันหลังจากนั้น

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    หะ นาย จะกิน หมี่ เหลือง หรอ ...

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    บอกตามตรงนะ ถ้านายไม่จัดมัน มันก็จะไม่หยุดแกล้งนาย ผมรู้ดี

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ถ้ามีเรื่องแล้วมันจะมองหน้ากันไม่ติดอยู่ ร.ร. ไม่สงบสุขนะน้อง !!

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    แถวนี้****เถื่อน !

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ดูด้วยครับว่ามีพวกเยอะรึป่าว? เพื่อนผมหลายคนพอต่อยชนะมัน มันชอบมากระถืบทิ้งทีหลังครับ

แล้วก็เพื่อนผมอีกคนนึง โดนแกล้งประจำ พอมันสวนกลับ โดนเอาคัตเตอร์ปาดคอเลย ไปนอนอยู่ รพ. เจริญ!

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    แพ้ชนะไม่สำคัญ มันอยู่ที่ใจ ว่าเรากล้าที่จะทำหรือเปล่า ใครพูดไม่รู้

ปล. ชอบโดนแกล้งหรอ !? แสดงว่า แก ชอบทำตัวให้เขาแกล้งอะสิ
    Fansub