ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 478

Smile [PC][Open World] Spider-Man - Web of Shadows สไปเดอร์แมน Open World ลองกันหรือยัง!! [Full][Eng][MF][7.89 Gb]

Spider-Man - Web of Shadows

ss By www.gamespot.com

VDO By http://www.youtube.com/

รายละเอียด : www.ozonegame.com
    Spider-Man : Web of Shadows ภาคนี้จะมีศัตรูตัวหลักสุดแสบคือเจ้า Venom ซึ่งในช่วงเนื้อเรื่องนี้เอง Spider-Man ของเราจะสามารถใช้ชุดสูทอีกแบบก็คือชุดสูทสีดำ แบบที่ได้เห็นกันไปในภาพยนตร์ Spider-Man 3 แต่ว่าเนื้อเรื่องในเกมส์นี้จะอิงมาจากในภาพยนตร์การ์ตูนไม่ใช่จากในหนัง ทำให้ในเรื่องราวของเกมส์นั้น นอกจากจะต้องสู้กับ Venom แล้วไอ้แมงมุมยังต้องปะทะกับเหล่าตัวร้ายอื่นๆอีกมากมาย ไม่ว่าจะเป็นมนุษย์ทราย กรีนก็อปลิน ฯลฯ แต่ยังดีที่มีฮีโร่จากในเรื่องอื่นๆมาช่วยเหลือด้วยเช่นกัน เพราะในการ์ตูนเองก็มีตัวละครฮีโร่จากเรื่องอื่นๆมาแจมด้วยเช่น Luke Cage, Vulture และ Kingpin ระบบการต่อสู้อย่างแรกของไอ้แมงมุมในภาคนี้คือ สามารถเปลี่ยนชุดสูทที่ใส่อยู่ได้ตลอดเวลา จะเลือกเลือกใส่ชุดสีแดงแบบดั้งเดิมก็ได้ หรือจะใส่ชุดดำเพื่อเพิ่มพลังก็ได้เช่นกัน และยังเปลี่ยนกลับไปกลับมาได้ตลอดเวลาอีกด้วย โดยชุดแดงแบบเดิมนั้นจะมีความไวและความคล่องตัวมากกว่า ส่วนชุดสีดำนั้นจะมีพลังและความแข็งแกร่งมากกว่า ก็เลือกใช้ให้ถูกตามสถานการณ์ แต่ว่าในเกมส์จะมีค่าความดีอยู่ด้วย ซึ่งจะมีผลต่อลำดับคะแนน หากใส่ชุดสีดำบ่อยเกิน ค่าความดีจะน้อย ทำให้ลำดับคะแนนไปอีกแบบหนึ่งแทน ระบบอย่างที่สองคือการต่อสู้หลากหลาย ที่ทำให้ไอ้แมงมุมโชว์ลีลาในเกมส์ได้มากกว่าเดิม นั่นคือระบบการต่อสู้ 3 แบบ Ground Battle, Wall Battle และ Air Battle ทำให้ไอ้แมงมุมสามารถโจมตีใส่ศัตรูได้แม้ว่าจะกำลังยืนอยู่บนพื้น กำลังไต่กำแพง หรือแม้แต่กำลังห้อยโหนอยู่กลางอากาศ และที่อลังการกว่านั้นคือ การช่วยเหลือจากฮีโร่อื่นๆที่บินได้ ซึ่งไอ้แมงมุมของเราจะใช้ใยยึดเกาะยานบินของเพื่อนๆฮีโร่คนอื่นๆไว้ และโจมตีกลางอากาศต่อสู้กับศัตรู ระบบสุดท้ายที่นำเสนอคือระบบค่าประสบการณ์หรือ XP ซึ่งได้ไอเดียมาจากเกมส์ RPG ทุกครั้งที่ไอ้แมงมุมโค่นคู่ต่อสู้ หรือเก็บไอเท็มบางชนิดได้ จะทำให้ค่าประสบการณ์หรือ XP นั้นเพิ่มมากขึ้น โดยค่า XP นี้จะนำมาใช้ในการอัพเกรดค่าพลังต่างๆของสไปเดอร์แมน เพื่อให้มีความเก่งขึ้น รวมไปถึงนำมาใช้ในการอัพเกรดท่าโจมตีต่างๆด้วย ส่วนระดับของค่า XP นั้นได้มากได้น้อย ขึ้นกับจำนวนคอมโบที่ทำได้ หากโจมตีศัตรูได้เยอะต่อเนื่อง ยิ่งทำให้ค่า XP ได้มากไปด้วย

Minimum System Requirements
    Processor: Intel Pentium 4 @ 2.0 GHz / AMD Athlon XP 2000+
    Memory: 1 Gb
    Hard Drive: 3.5 Gb free
    Video Memory: 128 Mb
    Video Card: nVidia GeForce 6600 / ATI Radeon X1300
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

How To Install
    1.เมื่อโหลดครบทุกพาร์ทจะได้ไฟล์ .rar 43 ไฟล์ จากนั้นให้ทำการแตกไฟล์ .rar
    2.จะได้ไฟล์ .iso และโฟรเดอร์ Spider-Man(TM) - Web of Shadows Patch & Crack 1.1
    3.ให้ทำการ Mount Image ไฟล์ .iso
    4.ทำการ Setup เกม
    เมื่อ Install เกมเสร็จแล้วมันจะให้เราลง Direct X 9.0c จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ แต่ถ้าเครื่องของคุณไม่มีหรือมีเวอร์ชั่นที่เก่ากว่าก็แนะนำให้ลงนะครับ จากนั้นมันจะเปิดเกมโดยอัตโนมัติ แต่ไม่สามารถเปิดได้เพราะว่าเรายังไม่ได้ทำการCrack พอถึงขั้นตอนนี้ ให้เราปิดโปรแกรม Install ไปเลยครับเพราะเราได้ทำการลงเกมเสร็จเรียบร้อยแล้ว เมื่อเราปิดโปรแกรม Install แล้ว ให้เราทำการCrack แค่นี้ก็เสร็จเรียบร้อย สามารถเข้าเล่นเกมได้เลยครับ

สำหรับ Patch และ Crack 1.1
    เอาไว้สำหรับคนที่มีปัญหา ดีเลย์ หรือปัญหาอื่นๆ ทั้งๆที่สเป็คเครื่องผ่านทุกอย่างนะครับ ผมเองก็ไม่แน่ใจว่าจะใช้ได้ไหมเพราะเครื่องผมเล่นได้ปรกติครับ
    แต่ก็ดีกว่าไม่ลองหละนะ เอาเป็นว่าถ้าใครเอาไปลองแล้วหายจากอาการที่ว่ามาก็ช่วยกลับมาบอกกล่าวกันมั้งนะครับ เพื่อประโยชน์แก่ส่วนรวมครับ ^^
    วิธีการลงแพท
    1.อัพ Patch 1.1(รันไฟล์ Spider-Man(TM) - Web of Shadows - Patch 1.1.exe)
    2.ทำการ Crack(Copy ไฟล์ Spider-Man Web of Shadows.exe ไปไว้ใน Spider-Man - Web of Shadows\image\pc)
    3.เข้าเล่นเกมได้เลยครับ ^^

ใครโหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยเข้ามายืนยันให้ผมด้วยนะครับ ถ้ามีรูปด้วยจะขอบพระคุณมากๆครับ
    ขอให้สนุกกับเกมนะครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonskey อ่านกระทู้
    ถ่ายจากเครื่อง ผม เลย นะเนี่ยเล่น ได้ 100% เอา คนอัพไปประกัน เหอะๆๆๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micksut01 อ่านกระทู้
    http://upic.me/i/h3/spider-manwebofshadows2012-02-2021-06-46-50.jpg win7 64bit เล่นได้ไม่มีปัญหาน่ะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snokedown อ่านกระทู้
    window7 เล่นได้ครับผม ไฟล์ไม่มีปัญหา โหลดได้ทุกไฟล์ เล่นได้แล้วสนุกมากเลย ขอบคุณครับ ภาพยืนยัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speciallah อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ ส่วนแครก 1.1 เนี่ยผมไปหาตาม google เอา

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armbabor : 16th May 2012 เมื่อ 02:01

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    จะลองเดีียวนี้ละ ขอบคุณครับ

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    ใครเล่นในwin7ได้มายืนยันให่หน่อยนะครับ
    อยากเล่นมากมาย

ชอบสูบเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ขอบคุณครับ 43พาท!

กล่าวขอบคุณ
    29
    ใครเรียกเพื่อนมาช่วยเป็น ช่วยบอกหน่อยนะครับ ผมเล่นจนจบยังเรียกเพื่อนมาช่วยไม่เป็นเลย 5555+

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อยากได้ลิงค์เดียวจบอ่ะครับ อัพให้ได้ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ยังไม่เคยลองจะโหลดมาเล่นละกัน

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    Oh My God !!!! มันเป็น เกมของ XBOX ไม่ใช่ หรอ ภาคนี้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okorakot อ่านกระทู้
    ใครเล่นในwin7ได้มายืนยันให่หน่อยนะครับ
    อยากเล่นมากมาย
    ของผมเป็น Win7 ครับผมมีตัวเกมส์อยู่แล้วเล่นได้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MunWa001 อ่านกระทู้
    อยากได้ลิงค์เดียวจบอ่ะครับ อัพให้ได้ป่าว
    ตอนนี้ผมยังไม่มีเงินไปซื้อพรีเมี่ยมครับ ผมเพิ่งจะเริ่มอัพเกมได้อาทิตย์เดียวเอง -.-

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    part 16 หายไปครับท่าน มันเป็น 17 ซ้ำกันสองอันครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H-o-H อ่านกระทู้
    part 16 หายไปครับท่าน มันเป็น 17 ซ้ำกันสองอันครับ
    แก้ไขให้แล้วนะครับ พาร์ทไหนเสียอีกบอกได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armbabor อ่านกระทู้
    แก้ไขให้แล้วนะครับ พาร์ทไหนเสียอีกบอกได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ
    ขอบคุณมากเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armbabor อ่านกระทู้
    ขอโหลดไปเล่นแก้แค้นหน่อย ตอนที่เกมออกใหม่ๆเล่นไม่ได้กระตุก ตอนนี้เครื่องใหม่หละ เสร็จตู...หุหุ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อยากจะทราบว่า มีกี่ ภาคคับเนี้ย จะหา มาเล่นไห้ครบ อะ ชอบ Spider-Man มาก

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เด๋วจะโหลดไปชักใยเล่นดูน่ะครับ ^ ^

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    มีฉบัับหนัง 1-3 กับภาคเสริมคือ spiderman friend or foe ฉบับคอมมิคก็ภาคนี้ กับอีกภาคที่มี spidy 4 ยุค

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part38 กดโหลดแล้วมันไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    พาร์ท 38 โหลดไม่ได้เลยอ่ะครับ คลิกดาวน์โหลดแล้วมันไม่ขึ้น

ลบคุ๊กกี้แล้ว ปิดเราท์เตอร์แล้ว รีบูทเครื่องแล้ว ก็ยังโหลดไม่ได้เลยครับ
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultratan อ่านกระทู้
    พาร์ท 38 โหลดไม่ได้เลยอ่ะครับ คลิกดาวน์โหลดแล้วมันไม่ขึ้น

ลบคุ๊กกี้แล้ว ปิดเราท์เตอร์แล้ว รีบูทเครื่องแล้ว ก็ยังโหลดไม่ได้เลยครับ
    มันเป็นที่ Server ของเว็บ Mediafire ครับ รอซัก 2-3 ชั่วโมงค่อยมาโหลดใหม่ก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ผมรอมาตั้งแต่เช้าแล้วครับ พาร์ทอื่นก็โหลดได้หมดแล้ว เลือแค่พาร์ทนี้พาร์ทเดียว
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    อยากเล่นจังเลย >< แต่คอมแรงไม่ถึง = ="
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ตอน install มันเสียอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ที่มันมี 3 อันอะ igroอะไร นี่แหละ แล้ว ก็ Abourt แล้วก็อะไรไม่รุอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultratan อ่านกระทู้
    ผมรอมาตั้งแต่เช้าแล้วครับ พาร์ทอื่นก็โหลดได้หมดแล้ว เลือแค่พาร์ทนี้พาร์ทเดียว
    พาร์ท 38 โหลดได้หรือยังครับ วันนี้ผมทดลองโหลดดูแล้ว ปรากฏว่าโหลดได้แล้วครับ โหลดได้ไม่ได้ยังไงเข้ามาบอกด้วยนะครับ

Tags for this Thread