ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124

Arrow [PC/ACTION/ADVENTURE] SHANK 2 [2012/FULL/ENG/1.3GB]

Genre: Action
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: Klei Entertainment
    Online Play: 2 Co-op
    Local Play: 2 Co-op
    Release Date: February 07, 2012

Shank 2 เป็นเกมแอคชั่น 2D แบบเดินลุยด้านข้าง ที่เน้นเล่นง่ายๆไม่มีระบบอะไรยุ่งยากแต่สนุกและมันส์ในสไตล์เกมยุคเก่า แต่เน้นความมันส์ไปที่ท่วงท่าการโจมตี ซึ่งจะมีอาวุธแบบต่างๆให้ Shank ใช้ต่อสู้กับเหล่าข้าศึกเยอะมาก ไม่ว่าจะเป็นอาวุธประชิดอย่าง มีดคู่ เลื่อนไฟฟ้า หรือจะเป็นอาวุธระยะไกลอย่างปืนกล บาซูก้า ระเบิด ระบบการเล่นจะออกไปสไตล์ Metal Slug แต่ว่า Shank 2 จะมีท่าโจมตีสุดโหด ที่ทำให้นึกถึงเกมอย่าง God of War ด้วย อย่างท่าจับแล้วเอามีดจิ้มรัวๆ หรือท่าทุ่ม

โหมดการเล่นของ Shank 2 จะมีทั้งแบบโหมดเล่นคนเดียว และโหมดเล่นช่วยกันสองคน ซึ่งโหมดเล่นช่วยกันจะมีแบบออนไลน์

Minimum System Requirements:
    CPU: Pentium 4 at 1.6GHz or Athlon XP 1600+
    RAM: 1 GB
    HDD: 4 GB free disk space
    Graphics: 256 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

Recommended System Requirements:
    CPU: Intel Core 2 Duo 1.8GHz or Athlon 64 X2 Dual Core
    RAM: 2 GB
    HDD: 4 GB free disk space
    Graphics: 512 MB Graphics Memory
    Sound Card: DirectX 9 Compatible
    DirectX: Version 9

- แตกไฟล์ด้วย Winrar

- กดที่ตัว Shank 2.exe

- ลงตามขั้นตอน

- เข้าเล่นเกมได้เลยโดยไม่ต้องลง Crack

7 พาร์ท / พาร์ทละ 200MB พาร์ทสุดท้่าย 107MB

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6 | Part 7

Upload by TwIgHTz

ไฟล์ไหนเสียสามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์เสียได้ครับ

ใครที่โหลดไปแล้วเล่นได้่ช่วยนำภาพมายืนยันในกระทู้ด้วยครับ

ให้กำลังใจผมผ่านทาง FaceBook กดถูกใจที่นี่ครับ คลิก !!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ เดวลองโหลดก่อน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณนะครับ ^^
    นมนั้นดีกินแล้ว"แข็งแรง!!!"

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    เล่นแล้วน่าโมโหอะ เกมนี้ อารมณ์เสียด้วย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    มาให้กำลังใจครับ เกมมันส์นะเนี่ย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เล่นสองคนยังไงครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ผมโหลดpart2ไม่ได้อะ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Koc อ่านกระทู้
    ผมโหลดpart2ไม่ได้อะ
    ตอนนี้เซิฟเวอร์ mediafire มีปัญหานะครับ โหลดไม่ได้เฉพาะบางพาส ยังไงก็ให้รอ 1-2 วันนะครับกว่าเซิฟเวอร์จะเป็นปกติ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เหมือนกันเลย พาส 2 ไม่ได้ๆ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมยืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับบบบบบบบบบบ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: