ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 161

Red face สุดหล่อ “แม็ต โบเมอร์” ประกาศตัวเป็นเกย์

ที่ผ่านมา “แม็ต โบเมอร์” ไม่ค่อยจะเปิดเผยเรื่องราวในชีวิตส่วนตัวให้สังคมรับรู้ซักเท่าไหร่นัก ถึงแม้จะมีประเด็นเรื่องรสนิยมทางเพศของเขาปรากฏอยู่ในสื่อเสมอ ๆ จนกระทั่งล่าสุดพระเอกหนุ่มคนดังได้ยอมรับเป็นครั้งแรกว่าเขาเป็นเกย์ และตอนนี้ก็ใช้ชีวิตคู่ที่มีความสุขอยู่กับหนุ่มคนรัก และลูก ๆ ทั้ง 3 คน

ระหว่างขึ้นรับรางวัล Steve Chase Humanitarian Awards ที่ปาล์มสปริงค์ สำหรับการร่วมสนับสนุนงานวิจัยเพื่อป้องกัน และรักษาโรคเอดส์ แม็ต โบเมอร์ ได้ประกาศยืนยันถึงความเป็นเกย์ของเขาเป็นครั้งแรกต่อหน้าสาธารณะชน กับการพูดถึงแฟนหนุ่มที่ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันและลูก ๆ ทั้ง 3 คน

“ผมอยากจะขอบคุณครอบครัวที่น่ารักของผมครับ ทั้ง ไซมอน, คิท, วอลเกอร์ แล้วก็เฮนรี” โบเมอร์ กล่าวระหว่างงานซึ่งจัดกันที่ ปาล์ม สปริงค์ คอนเวนชั่น เซนเตอร์ ถึง ไซมอน ฮอลล์ แฟนหนุ่มนักประชาสัมพันธ์ในแวดวงบันเทิงฮอลลีวูด ชายที่เขาใช้ชีวิตสร้างครอบครัวด้วยกันขึ้นมากับลูก ๆ ทั้ง 3 คน “ขอบคุณสำหรับการสอนว่าความรักซึ่งไม่มีเงื่อนไขคืออะไร คุณจะเป็นความภาคภูมิใจของผมตลอดไป”

โดย โบเมอร์ ซึ่งมีกำหนดจะรับบทเป็นนักข่าวเกย์ ผู้ติดเชื้อเอดส์ ในหนังใหม่ของ ไรอัน เมอร์ฟี ที่จะดัดแปลงมาจากหนังสือ The Normal Heart ของ แลร์รี เครเมอร์ ได้รับรางวัล New Generation Arts & Activism Award จากการทุ่มเททำงานการกุศลเพื่อต่อสู้กับภัยร้ายของโรคเอดส

“โลกของผมถูกสั่นสะเทือนจากจากการพยายามค้นหาข้อมูลเพื่อ Normal Heart จนได้รับรู้ถึงประวัติศาสตร์ของ เอชไอวี และ เอดส์” เขากล่าว “ซึ่งผมเองก็ภาคภูมิใจมากครับ สำหรับการได้รับรางวัลจากองค์กรซึ่งเป็นแถวหน้า ถือเป็นผู้ถือคบไฟของอนาคตอันสดใสที่รอคอยอยู่”

แม้ที่ผ่านมานักแสดงวัย 34 ปี จะไม่เคยยืนยันถึงความเป็นเกย์ของตัวเอง แต่ โบเมอร์ ก็ออกตัวสนับสนุนกิจกรรมเพื่อสิทธิของคนรักร่วมเพศอย่างสม่ำเสมอ และเปิดเผยมาตลอด ทั้ง Trevor Project องค์กรที่มีจุดประสงค์เพื่อช่วยเหลือและป้องกันการฆ่าตัวตายของคนรักร่วมเพศ โดยเฉพาะในหมู่วัยรุ่น และ GLSEN เครือข่ายการศึกษาสำหรับ เกย์, เลสเบียน และคนทั่ว ๆ ไป ในประเด็น เอกลักษณ์ทางเพศ และเพศวิถี เพื่อป้องกันการล่วงละเมิดคุกคามทางเพศ และกลั่นแกล้งคนรักร่วมเพศ

นอกจากนั้นเขาก็ยังร่วมแสดงละครเวที 8 ของนักเขียนเกย์ชื่อดัง ดัสติน แลนซ์ แบล็ค ร่วมกับ จอร์จ คลูนีย์ ที่มีเนื้อหาเกี่ยวข้องกับกฎหมายการแต่งงานของคนเพศเดียวกันในแคลิฟอร์เนียด้วย

ย้อนไปเมื่อปี 2010 ระหว่างในการให้สัมภาษณ์กับ Details โบ เมอร์ มีโอกาสได้พูดถึงข่าวลือที่ว่าเขาเป็นเกย์ ซึ่งนักแสดงหนุ่มรูปงามไม่ได้ยอมรับหรือปฏิเสธอย่างชัดเจน แต่ก็กล่าวแบบเป็นนัยว่า ข่าวลืออาจจะเป็นจริง … “ผมไม่สนใจอะไรเกี่ยวกับเรื่องนั้นเลยครับ … ตอนนี้มีความสุขดี ชีวิตส่วนตัวสมบูรณ์แบบ” โดยเขากล่าวว่าที่ตนเองไม่สามารถพูดอะไรไปชัดเจนได้ ก็เพราะเรื่องงานนั่นเอง “ผมต้องแบกทั้งความกดดันจาก สถานีโทรทัศน์ และรายการ (White Collar) ไว้น่ะครับ ตัวจริงและตัวละครที่ผมรับมันแตกต่างกันมาก”

โบเมอร์ เริ่มมีผลงานมาตั้งแต่ปี 2001 ทั้งในซีรีส์ North Shore และภาพยนตร์ทริลเลอร์ Flightplan ที่มีดาราสาว โจดี ฟอสเตอร์แสดงนำ เขายังได้รับบทในหนัง The Texas Chainsaw Massacre: The Beginning และซีรีส์ White Collar ที่ออกอากาศมาตั้งแต่ปี 2009 จนถึงปัจจุบัน นอกจากนั้นในปีนี้ก็จะมีหนังที่เขาร่วมรับบทเป็นนักเต้นระบำเปลื้องผ้าอย่าง Magic Mike ออกฉายด้วย

กับซีรีส์ White Collar ที่ทำให้เขาโด่งดัง

ร่วมเป็นนักเต้นระบำเปลื้องผ้าใน Magic Mike ที่จะเข้าฉายในปีนี้

แม็ต และ สามี ไซมอน ฮอลล์

นามของข้าคือ "ปู" เปนเพศ ระบุในช่องที่ 3> แน่ชัดแล้ว...
    สามารถแอด Facebook ของข้าพเจ้าได้ที่นี้ "คลิ๊ก!!"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    แหม!!! เสียดายแทนชะนี ทั้งหลายนะคะเนี่ย 555+
    นามของข้าคือ "ปู" เปนเพศ ระบุในช่องที่ 3> แน่ชัดแล้ว...
    สามารถแอด Facebook ของข้าพเจ้าได้ที่นี้ "คลิ๊ก!!"

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    เวณ เพศศาสดาอาเบะรึนี้ 0.-

ชอบดูเมะ H เป็นชีวิตจิตใจ
    เพดานห้องน้ำหญิงที่ไหนสักแห่ง!
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ซะงั้น! สงสัยแอบแมนต่อไปไม่ไหว ^^

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    Broke Back Mountain

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    จบ เลย -*- หน้าตาดี มักเป็นเกย์
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย