ถ้าเราล็อคอิน แล้วมีชื่อ ล็อคอินได้
เข้่า ลิ้ง ที่จะโหลด แล้วมันจะมีหน้าต้างหรือกรอบให้โหลดใช่ไหม.... หรือ เด้งมาให้โหลดดด

ช่วยอธิบายผมหน่อย ผม งงงงงงงงงงงง มากกกกกกกกกกก

ผมใช้ทั้ง user/pass เข้า ทั้งใช้ cookie ทำตามเว็ปที่เค้าสอนๆไว้นะ

แต่มันก็มะเหงมีอะไรให้กดโหลด หรือเวลามันหมดอายุการใช้งาน แล้ว หรือต้องอัพใส่ folder ในเว็ปด้วย ผมเหงมี แต่ผมก็ทำไม่เป็น

ใครช่วยอธิบายผมทีครับ ผมงง ไปหมดแล้ว ไม่รู้รายละเอียดไรเลย