ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

Wink Angel s Tale (เกมส์ จีบสาวฉบับภาษาไทย) [saveufile][Putlocker] ลิ้งเดียวจบ+มือใหม่หัดซิ่ง

แนว เกม Angel's Tale เป็นเกมแบบ Visual Novel ที่ถูกพัฒนาขึ้นมาโดยทีมนักพัฒนาเกมอิสระคนไทย นามว่า StudioGU, ซึ่งตัวเกมนี้จะมีลักษณะเป็น นิยายแบบ interactve นำเสนอภาพเรื่องราวในเกมด้วย ภาพนิ่ง เสียงเพลงประกอบ และคำบรรยาย ที่มนุษย์งถึงความรู้สึกของตัวละครต่างๆ และบทพูดที่ให้ข้อมูลกับผู้เล่น ซึ่ง ณ สุดท้ายแล้ว ผู้เล่นจะต้องทำการเลือกตัดสินใจในเหตุการณ์ต่างๆที่เกิดขึ้นและการตัดสินใจ นั้นจะส่งผลต่อรูปแบบของเหตุการณ์ที่จะเกิดต่อจากนั้น

จขกท.
    อยากให้ทุกคน อ่านการ์ตูนเรื่อง "เซียนเกมรัก ขอเป็นเทพนักจีบ" แล้วคุณอยากจะลองเล่นเกมจีบสาวดูสักครั้งจริงๆ

ขอลบเกมนี้ออกนะครับ
    ก็เพื่อให้เกมไทย ได้คงอยู่ต่อไป ผมก็จะเอาเกมนี้ออกนะครับ ไปหาซื้อเกมลิขสิทธ์ไทยเพื่อเกมไทยนะครับ

พาส: ขี้เกียจใส่มัน ยุ่งยากแถมไม่มีเวลาด้วย

ยืนยันเกม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinowa_y2k อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ลงแล้วเล่นได้ครับ
    เครดิต : awoy
    ป.ล.ผิดพลาดอะไรขออภัย

จากใจ จขกท.

ผมอยากให้คนที่ชอบเกมนี้ แล้วสั่งซื้อแผ่นแท้ดีกว่าครับ ช่วยสนับสนุนของแท้ เพราะว่าเงินที่พวกเราสนับสนุนแผ่นแท้ไป จะเป็นต้นทุนกำไรให้ผู้พัฒนาเกมได้มีกำลังในการพัฒนาต่อ(เกมนี้ถ้าขายดีก็ต้องมีภาค2อะครับ)
    ถึงผมจะเป็นuploader แต่คุณรุ้มั้ยว่าผมมีแผ่นแท้เล่นเกือบ10เกม (ยังไม่รวมBF3) ยังไงถ้าชอบก็แผ่นแท้ไปเลย ลองโหลดไปเล่นซักนิดถ้าOkก็ไปแผ่นแท้เลยครับ อยากถามพวกคุณว่าชาตินี้คุณเคยซื้อแผ่นแท้แล้วหรือยัง?
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 28th November 2011 เมื่อ 18:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ: