ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332

ปัญหาชิ้นส่วนเเตกหักครับ

คือ ชิ้นส่วนที่ล็อกพัดลม cpu มันหักอะครับ ตัวล็ิอกมันติดกับเมนบอดร์ ลักษณะ เหมือนตะขอครับ มี2ตะขอ หักไป1อัน พัดลม เลยล็อกไม่อยู่ไม่เเน่น เวลาเล่นเกม เครื่องจะดับครับ ถ้าเล่นเน็ตจะปกติครับ

ลองใช้ epoxy อุดดูเเล้ว อยู่ได้ไม่ถึงวัน มันละลายเเล้วหักครับ

นี้ครับภาพที่ยังปกติ(ตัวล็อกด้านบน) กล้องมือถือครับ

อันนี้ที่หักเเล้วผมติด กาวช้างไม่อยู่ epoxy ก็ไม่อยุ่ หมดปัญญา (ไม่ได้หักที่พัดลมหักที่ ตะขอ ที่ติดกับ เมนบอดร์)

ควรทำอย่างไรดีครับ

บางกะปิ - ลำสาลี
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,008
    ซื้อซิ้งค์พัดลมพวก TX3 มาใส่แทนครับ มันมีชุดยึดมาให้ใหม่
    AMD X6 1605T 4GHz # 880GMH-U3S3 #Team Xtreem 8G/2133# Gigabyte GTX 570

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ซิ้งค์แถมก็งี้แหละครับ ซื้อTX3มาเปลี่ยนครับผม
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ขอบคุณครับ