ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ช่วยที่สิครับ ผมอายุ15 จะจีบรุ่นพี่อายุ22 ยังไง ดีละครับ คือตอนนี้ เเบบว่ารักเข้าเจังๆเลย

ตามหัวข้อเลยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ฮอร์โมนมันพลุ่งพล่านใช่มะ เรียนก่อนดีกว่าครับน้อง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    หา 22 เอาจริงหรอครับ แล้วเขารู้จักท่านหรือปล่าว ท่านรู้จักเขาดีไหม เขามีแฟนหรือยัง แล้วเขาเป็นคนยังไง
    หรือถ้าข้ามไปก้ เดินไปหา แล้วพูดว่า
    เรา:ขอรบกวนเวลาพี่หน่อยนะครับ
    พี่:คะ
    เรา:พี่รู้ไหมครับผู้ชาย99% ชอบผู้หญิงที่เด็กกว่า แต่พี่รู้ไหมครับเมื่อผมเจอพี่พี่ทำให้ผมเป็น1%ที่เหลือนั่น
    เรา:ผมขอเบอรื เฟส เมล พิน พี่ได้ไหมครับ (เลือกเอาสักอย่าง)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    (จขกท) ระวัง จะเจอเมียคนอื่นนะ ล้้อเล่น นะ 55 จีบโลด
    Hoolywood Undead

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โห ไอ่หนู หาคน ที่เป็นเด็กด้วยกันดิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,084
    ความคิดคนอายุ 22 จะคิดว่า เฮ้ยอะไรวะ มีเด็กมาชอบว่ะ ประมาณเนี๊ย

เรียนไปก่อนดีกว่านะน้อง

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    แม่กับลูกชัดๆ
    ตั้งใจเรียนไปก่อนนะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    มีแต่คนชอบผู้หญิงอายุน้อยกว่าเพราะหลอกง่ายอิอิ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    ผมได้หมด ไม่เกี่ยงอายุมากจนเกินไป แค่เห็นว่าใช่ก็พอแล้ว ใครดู 30 กำลังแจ๋วจะรู้ ^^
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

iOS

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ความต่างวัยมันมากไปนะ ผมว่า 15 จีบสัก 18 ก็ยังพอได้ ><
    IRONHIDE.

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nacilas อ่านกระทู้
    หา 22 เอาจริงหรอครับ แล้วเขารู้จักท่านหรือปล่าว ท่านรู้จักเขาดีไหม เขามีแฟนหรือยัง แล้วเขาเป็นคนยังไง
    หรือถ้าข้ามไปก้ เดินไปหา แล้วพูดว่า
    เรา:ขอรบกวนเวลาพี่หน่อยนะครับ
    พี่:คะ
    เรา:พี่รู้ไหมครับผู้ชาย99% ชอบผู้หญิงที่เด็กกว่า แต่พี่รู้ไหมครับเมื่อผมเจอพี่พี่ทำให้ผมเป็น1%ที่เหลือนั่น
    เรา:ผมขอเบอรื เฟส เมล พิน พี่ได้ไหมครับ (เลือกเอาสักอย่าง)
    ลุยตามนี้เลย -0- น้ำเน่าดี อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เจ้าของกระทู้เด็กมากเลยอายุ 15 ส่วนอีกคน 22 ผู็หญิงเค้าไม่ชอบผู้ชายที่เด็กกว่าหรอกนอกจากอายุมากกว่าส่วนใหญ่ ก็สัก 3-5 ปี หรือ 10 ปีไม่ก็อายุเท่ากันแล้วแต่ส่วนมากผมเจอแต่ผู้หญิงมีแฟนอายุมากกว่าอย่างเพื่อนผม อายุ 18 มีแฟนอายุเกือบ 30 แนะ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yaguza อ่านกระทู้
    ตามหัวข้อเลยครับ
    ไม่เอาสัก 30 เลยละผู้หญิงมีอายุจะชอบผู้ชายเด็กกว่าสัก 30+ โอกาสเยอะกว่ามั้ง เรียนก่อนเถอะนะน้อง อายุ 15 มีปัญญาดูแลชีวิตเค้าได้หรอครับถ้าท้องขึ้นมายังไม่รู้จะมีปัญหารับผิดชอบป่าวแล้วจะดูแลยังไงทำงานอะไร เฮ้อ ชีวิตยังอักยาวไกลสะสมประสบการณ์ก่อนดีกว่า

ปล.เก็บ EXP Lv.ทีละขั้น

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chigarat อ่านกระทู้
    ความคิดคนอายุ 22 จะคิดว่า เฮ้ยอะไรวะ มีเด็กมาชอบว่ะ ประมาณเนี๊ย

เรียนไปก่อนดีกว่านะน้อง
    ผมเห็นด้วยนะถึงจะมีคนสนับสนุนคุณยังไง พี่สาวคนนั้นก็ไม่สนคุณอย่างแน่นอน ตั้งใจเรียนดีกว่าไม่ก็ชอบเด็กในวัยเดียวกันซะ เด็กหน๋อเด็กนี่สินะที่เขาพูดกัน วันข้างหน้ายังต้องเจออะไรอีกเยอะน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    22 ยากนะครับ ถ้า... เรียนอยู่ยิ่งยากเข้าไปอีก สังคมของคุณสองคนมันต่างกัน ความจริงไม่ได้ติดอยู่ที่อายุมากกว่าหรืออะไรหรอกครับ ความยากมันเกิดจากช่วงอายุของคุณสองคนตะหาก
    อย่างของผมห่างกันแค่ 4 ปีเอง ทำงานแล้วด้วย ผมไม่มานั่งหาสาวมหาลัยหรอก ใช้เงินเก่งชิบ = ="
    ก็อย่างที่หลายๆคนบอก เรียนไปก่อนเถอะนะ เดี๋ยวสักวันก็รู้เองแหละครับ อาจจะยากหน่อย ผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ชอบเด็ก ซึ่งผมก็ตื้ออยู่นาน lol
    ชะตาฟ้าลิขิต แต่ชีวิตน่ะ"ของกู"

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ehiins อ่านกระทู้
    22 ยากนะครับ ถ้า... เรียนอยู่ยิ่งยากเข้าไปอีก สังคมของคุณสองคนมันต่างกัน ความจริงไม่ได้ติดอยู่ที่อายุมากกว่าหรืออะไรหรอกครับ ความยากมันเกิดจากช่วงอายุของคุณสองคนตะหาก
    อย่างของผมห่างกันแค่ 4 ปีเอง ทำงานแล้วด้วย ผมไม่มานั่งหาสาวมหาลัยหรอก ใช้เงินเก่งชิบ = ="
    ก็อย่างที่หลายๆคนบอก เรียนไปก่อนเถอะนะ เดี๋ยวสักวันก็รู้เองแหละครับ อาจจะยากหน่อย ผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ชอบเด็ก ซึ่งผมก็ตื้ออยู่นาน lol
    อื้ม ใช่ครับ สั่งคมมันอยู่กันต่างน่าดูเลย ผมก็เคยชอบคนอายุ 28 อยู่เค้าเป็นคนดีมาก ๆ เลยเเต่เรื่องมันก็คือต่างกันมาก ๆ เลย ก็เลยห่าง ๆ กับเค้าไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    จะรีบไปหนละครับเรียนก่อนครับ มหาลัยค่อยว่ากันอีกที 15 นี่มันเร็วจัดและ.....
    อายุไม่สำคัญก็จริงอยู่แต่ห่างกัน 7 ปีนี่มันเกินละครับ เกือบจะเป็นแม่ลูกกันได้เลยอีกไม่กี่ปีเอง.....
    และเป็นไปได้ยากมากที่คนห่างกันเกิน 5-6 ปีจะมาเป็นแฟนกันแล้วจีรัง......ผมไม่ได้กะจะพูดให้หมดหวังแต่มันคอความจริง....
    ผู้หญิงมักจะเลือกคนที่โตกว่านะครับ..ที่เป็นคนที่ดูแลเขาได้..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 21st February 2012 เมื่อ 18:12

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    มหาลัยก่อนค่อยว่า กันเหมือนเรปอื่นๆครับ 15 ยังเด็กไปน่ะ ผมอายุ 18 แต่เรียนมหาลัยและล่ะ แฟนผม 24 จบบัญชี มาตอนนี้ผมกับแฟนทํางานและครับ drop เรียนไว้ก่อน ปีหน้าค่อยต่อ ความคิดผมโตแล้วครับเลยหาคนอายุเยอะๆได้ เข้าใจตามกันได้ รุ้จักผิดถูกแล้วควรไม่ควร ทํางานหาเงินใช้เอง

จ.ข.ก.ท รอโตกว่านี้อีกหน่อย 15 ถือว่าเด็กเลยน่ะนั่น 18 ปีนี่ขั้นตํ่าครับ ยังต้องเรียนรุ้อะไรอีกเยอะครับ แค่ 15 ปี เรียนไว้ก่อนดีกว่า 18 บางคนส่วนน้อยที่จะรุ้จักโต เป็นผุ้ใหญ่วันๆผมเห็นไร้สาระกัน เที่ยวกลางคืน สุ่มหัวมั่วซุม กันติดยา บ้าง ไม่สงสารพ่อแม่บ้าง สังคมไทยก็งี้ล่ะ ส่วนน้อยไม่รุ้จักโต จ.ข.ก.ท อย่าตามสังคมน่ะครับเตือนก่อน

ไอเรื่องใช้เงินเก่งมันอยุ่ที่คนมากกว่าครับ ส่วนมากผมจะใช้ๆแต่ค่ากิน ค่าอยุ่ แค่นั้นเองครับ ตอนเรียนพ่อแม่ช่วยออกเฉยๆค่ากิน อยุ่ เนต ผมออกเอง มันไม่ใช่ทุกคนหรอกน่ะครับเข้ามหาลัยแล้วต้องใช้เงินมากมายขนาดนั้น ฐานะแต่ล่ะคนไม่เหมือนกันครับ แต่ถ้าจะใช้เที่ยวผมว่าอย่าดีกว่า ชีวิตมหาลัย มันชีวิตวัยผู้ใหญ่และครับ มาเที่ยวแบบเด็ก15-18 มันไม่ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 21st February 2012 เมื่อ 18:17

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ขำๆนะครับ

บอกเลย พี่ครับผม หล่อ รวย ใหญ่กว่า มาวิน กับ อาเบะ รวมกันอีก

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    นี่ๆ ถ้าชอบเพราะเขาสวยก็อย่าเลยนะครับ 22 แล้ว ผู้หญิงโตไวแก่ไวนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เรียนก่อนดีกว่าครับ ผมว่าแค่สนิทกันแบบพี่น้องก็น่าจะพอแล้วมั้ง
    ว่างเปล่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ถ้าหางานทําได้มีเงินเลี้ยงตัวเอง ค่อยว่ากันครับ จบม.6 ไปก่อนครับ แล้วค่อยหาอายุ20ต้นๆคบเอาครับเหมือนผมห่างกะแฟนตั้ง6 ปี ตั้งใจเรียนก่อนครับจ.ข.ก.ท

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือ ตอนเเรก ผมก็คิดเหมือนกันคนที่ไม่เห็นด้วยอะนะครับ เเต่ ไปๆมาๆผมได้ใกล้ชิดกับเขามากขึ้นทุกวันๆ จนผมอดใจไม่ได้จริงๆครับ

คือ ผมอยากเป็นคนทำสำคัญกับพี่เขานะครับ ไม่ต้องเป็นเเฟนก็ได้

เเต่พี่เขารู้เเล้วละครับว่าผมจีบเขาอยู่เเต่ ยิงไปกี่มุขก็ไม่ได้เรื่อง เหมือนทุกๆทีละครับ

ป้อ คิง หยัง...
    กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 675
    โห รุ่นใหญ่มาก เรียนก่อน เด๋วเข้ามหาลัย แจ่มๆเยอะแยะ น้องเอ๋ยย เชื่อพี่ แล้วความมันจะบังเกิด ฮ่าๆๆ ^o^

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ผมก็อายุ 15 ก็ชอบรุ่นพี่ หรือ คนอายุมากกว่า เพราะเข้าใจ อะไร ความคิดดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่า แต่ผมไม่จีบ แบบที่อายุห่างๆ

กันจน เวอร์ๆๆๆๆๆๆ......... ขนาดนั้นหรอกนะ O_o"