ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984

เเนะนำหนังเเนวฆ่ากันหน่อยครับ

เเบบว่าสมมุติไปบ้านร้างโดนฆ่าทีละคน หนีไม่ทันตายหมด ไรงี้ พวก ฆ่ากันเอง เพื่อนเป็นคนฆ่าใส่หน้ากากไรงี้ตอนจบโดนฆ่าตายหมด

ไม่เอาsaw เบื่อละ

ขอหน่อยนะครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    แนะนำ
    -chainsaw massacre
    -chainsaw massacre begin
    -house of wax (ไม่เท่าไหร่)
    -wrong turn 1-2 (3-4 ไม่แนะนำ)

เอ นึกไม่ออกอ่ะ แต่เคยดูหลายเรื่องอยู่ แต่บางเรื่องก็งั้นๆ ส่วนมากดันเข้า สเต็ปประเภท โป๊เปลือย ก็เลยไม่อยากดู
    ตูจะดูเค้าเลาะหนังดึงกระดูกกันนะ

อีกเรื่องนึงก็โอเค แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ ที่ ไปสำรวจถ้ำเป็นกลุ่มสาวๆ(แก่) แล้วลงไปเจอสัตว์ประหลาดค่อยๆไล่กิน
    ที่ละคน (สัตว์ประหลาดตาบอด)
    เรื่องนี้ดังอยู่ ชื่อไทยนี่ประมาณ นรกใต้โลกอะไรประมาณเนี้ย มี 2 ภาค
    ดูแล้วก็โอเคดี แต่ภาค 2 จบ ปาหมอน ตรัดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 23rd February 2012 เมื่อ 00:04

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ศุกร์ 13 - นิ้วเขมือบ - สิงหาสับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    Scream 1-4
    I Know What You Did Last Summer
    Joy Ride
    The Hitcher
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    Death Proof
    Hannibal Lector Series
    Hostel Series

เท่าที่นึกออกและไม่ซ้ำมีเท่านี้
    ถ้าอยากดูแบบจัดหนัก ฆ่าแบบโหดดิบ
    ลอง Guinea Pig ดูครับ มีหลายภาคด้วย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    Scream 1-4 ครับ

ชัวร์เลย *

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Experts
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,691
    เคยดูยังครับเรื่อง The Final ขอฆ่าให้สาสม นี่ Trailer ครับ http://www.imdb.com/video/screenplay/vi1876925721/

เป็นเรื่องของเด็กกลุ่มหนึ่งที่โดนเพื่อนที่โรงเรียนแกล้งเป็นประจำจนทนไม่ไหวจึงได้รวมกลุ่มวางแผนฆ่าขึ้นมา!!!
    WE WANT TO HEAR FROM YOU

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ก็บอกๆกันไปหมดแล้วแต่ยังเหลือเรื่องนี้

The Strangers

เดี๋ยวหาปกมาลงให้(ตอนนี้ขี้เกียจ ฮา ฮา)

เป็นเรื่อง 2 ผัวเมีย ตอนแรกนึกว่าผีแต่เป็นพวกบ้าซะได้สนุกดีเหมือนกันครับ
    กำลังจะมีภาค 2 แต่คงจะอีกนานยังไม่มีกำหนดฉาย

เห็นมีเม้นบอก
    House Of Wax ไม่ค่อยเท่าไหร่แต่ผมอย่างชอบอะ ตัวโกงกับตัวเอกมัน บาลานซ์ กันดีไม่เก่งเวอร์ สะใจชิบตอนตัวโกงโดนบ้าง

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    เเนะนำมาอีกครับอยากได้เยอะๆ

ปล.The Hitcher ดูละครับอิอิ

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    I saw The devil ฆ่ากันทั้งเรื่อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuiduidui : 24th February 2012 เมื่อ 21:48

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    กระทู้นี้...จะโหดไปถึงไหนกันครับ