ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanatsukung อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจแต่พยายามช่วยนะครับ
    คุณติดตั้ง ActiveX หรือยังเอ่ย ถ้ายังไม่ได้ติดตั้ง
    แนะนำอ่านหน้านี้เลยนะครับ
    http://bbs.playinter.com/thread-16885-1-1.html

ลองหาดูสิครับ ตั้งใจหาจริงๆหาเจอแน่ๆ
    ท่านช่วยผมหน่อยคับ
    สมัครเสร็จขั้นที่4 ทำไมเด้งแบบนี้

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    quest ฆ่ามอนในดัน Wolves Cave โหดมาก บอสเลือด 3 หมื่นกว่า เลือดเรามี 700 จะเอาอะไรไปสู้
    ติดนานมากหละ บอกที
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

กล่าวขอบคุณ
    41
    ในที่สุดก็สมัครได้ซักที

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมยังสมัครไม่ได้เลยอะคับ ตอนหา kssn หามาสมัครอะ ก็ไม่ได้สักอัน จขกท.ช่วยผมหน่อยย T^T อยากเล่นมากกเลยคับบบ (คือที่หาสมัครนั้น พอกรอกข้อมูลแล้วกดต่อไป มันก็กลับมาหน้าเดิมที่ให้กรอก kssn เหมือนเดิมอะคับ งง มาก ทำแบบนี้ลองมากกับหลายๆ kssn แล้วอะคับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย apiwat17 : 12th March 2012 เมื่อ 01:33

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    จขกท. รบกวนอ่าน Visitor Messages ที่ผมส่งไปด้วยครับขอบคุณครับผม
    ถาม วิธีที่ทำให้ความรักยืนยาว ?
    ตอบ อดทนเหมือนอูฐ ไม่พูดเหมือนปลา ซื่อสัตย์เหมือนหมา แกล้งโง่เหมือนควาย !

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    เควสให้ไปหาคนชื่อ Banila อยู่ที่ไหนคับหาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CaZuKa อ่านกระทู้
    quest ฆ่ามอนในดัน Wolves Cave โหดมาก บอสเลือด 3 หมื่นกว่า เลือดเรามี 700 จะเอาอะไรไปสู้
    ติดนานมากหละ บอกที
    ต้องลงเป็นตี้จ้า คนเดียวยังไงก็ไม่ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwat17 อ่านกระทู้
    ผมยังสมัครไม่ได้เลยอะคับ ตอนหา kssn หามาสมัครอะ ก็ไม่ได้สักอัน จขกท.ช่วยผมหน่อยย T^T อยากเล่นมากกเลยคับบบ (คือที่หาสมัครนั้น พอกรอกข้อมูลแล้วกดต่อไป มันก็กลับมาหน้าเดิมที่ให้กรอก kssn เหมือนเดิมอะคับ งง มาก ทำแบบนี้ลองมากกับหลายๆ kssn แล้วอะคับ)
    ลองอ่านที่ผมลงไว้หน้า 1 ดูนะครับ